Bệnh chèn ef giây thần kinh

viettruong

Tư Vấn Calisthenics
Ban Quản Trị
Mình thường bi tê mỏi thường xuyên ở cổ và lưng giữ,hay lan chuyền xuống các chi,các khớp xương trở nên tê buồn và nhức!cũng được 1 năm này,mình 25 tuổi,gym cũng được hơn 1 năm!
Không biết bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym có ảnh hưởng gì không,và gym có khắc phục được nhiều vẫn để này không.hix!

viettruong

Tư Vấn Calisthenics
Ban Quản Trị
:happy:đi bệnh viện khám và điều trị đi:happy:
tím hiểu rồi bệnh này không được làm việc nặng và bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ!bệnh này lâu khỏi,có khi sống chung với no luôn bác ơi.lúc trước có đi khám rồi.mà bác sĩ kê thuốc giãn cơ bổ cơ để giảm đau là chính.uống thì bớt,dừng uống thì đâu.mấy thuốc cơ bắp này mắc tiền không chịu nổi!

tím hiểu rồi bệnh này không được làm việc nặng và bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ!bệnh này lâu khỏi,có khi sống chung với no luôn bác ơi.lúc trước có đi khám rồi.mà bác sĩ kê thuốc giãn cơ bổ cơ để giảm đau là chính.uống thì bớt,dừng uống thì đâu.mấy thuốc cơ bắp này mắc tiền không chịu nổi!
vậy thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện vừa phải ko :D cho giãn nở mạch máu tăng cường lưu thông máu,,tốt nhất nên tắm nước nóng và matxa thường xuyên

viettruong

Tư Vấn Calisthenics
Ban Quản Trị
vậy thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện vừa phải ko :D cho giãn nở mạch máu tăng cường lưu thông máu,,tốt nhất nên tắm nước nóng và matxa thường xuyên
tạng người gầy,bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vậy chắc chỉ giữ được cơ bác ah!Buồn quá,đang tính chuyển sang phương pháp bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện khác,mức tạ vừa nhưng cường độ cao và liên tục!

Tập nặng thì không bị nhưng nếu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vừa nặng vừa nhiều thì ai cũng bị cả
* 25 tuổi nghỉ tầm tháng là hết

viettruong

Tư Vấn Calisthenics
Ban Quản Trị
Tập nặng thì không bị nhưng nếu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vừa nặng vừa nhiều thì ai cũng bị cả
* 25 tuổi nghỉ tầm tháng là hết
bệnh này nói mới chứ cũng cả năm rồi bác ah.đang tính chuyên quá phương pháp drop set xem sao,nhưng mức tạ max chắc 70% sức thôi!
bác orumachi thấy pp drop set mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào có được không!cũng giống kiểu hình sin nhỉ!

bệnh này nói mới chứ cũng cả năm rồi bác ah.đang tính chuyên quá phương pháp drop set xem sao,nhưng mức tạ max chắc 70% sức thôi!
* Vậy à đợt rồi mình cũng bị, nên nguyên tháng 11 vừa rồi không có bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, giờ thì hết hản rồi

em làm bên thuốc nam chuyên trị bông gân trật tay gãy xương mà anh:D..còn khoản tắt nghẽn mạch máu nó thuộc nội sinh từ bên trong phát ra thì ko thể điều trị dc..cần 1 số thủ thuật chuyên môn để giảm triệu chứng, nếu bệnh nhẹ thì tự khỏi còn nặng thì phải đi bệnh viện..nếu muốn trị hoàn toàn 100% thì phải đi bệnh viện mỗ nội soi hoặc bắn tia laser..:Dkhá là phức tạp

bạn mình làm bs ở phòng khám đông y khuyên nên giảm cường độ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào và đi châm cứu.
vận động vừa phải là tốt..nhưng cường độ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cao sẽ gây tồn máu vào các mạch máu dễ gây biến chứng cho bệnh tắt nghẽn mạch máu..
vd đi bộ 1 km là hợp lý và tốt cho sức khoẻ
nhưng chạy bộ 1km lại gây hại cho các mạch máu ( đối với bệnh tắt nghẽn mạch máu, thấp khớp...)
vì vậy đối với 1 số bác sĩ đông và tây y khuyên bệnh nhân hạn chế vận động hoặc cấm tuyệt đối ko dc vận động nặng..nhưng theo CHI nghĩ vận động vừa phải + matxa + châm cứu sẽ tốt cho việc điều trị bệnh

vận động vừa phải là tốt..nhưng cường độ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cao sẽ gây tồn máu vào các mạch máu dễ gây biến chứng cho bệnh tắt nghẽn mạch máu..
vd đi bộ 1 km là hợp lý và tốt cho sức khoẻ
nhưng chạy bộ 1km lại gây hại cho các mạch máu ( đối với bệnh tắt nghẽn mạch máu, thấp khớp...)
vì vậy đối với 1 số bác sĩ đông và tây y khuyên bệnh nhân hạn chế vận động hoặc cấm tuyệt đối ko dc vận động nặng..nhưng theo CHI nghĩ vận động vừa phải + matxa + châm cứu sẽ tốt cho việc điều trị bệnh
Có châm cứa nữa à, ở đâu vậy co địa chỉ nhé. Khóa cái vụ này

châm cứu thì đi mấy ông bên đông y ấy..tôi chỉ hướng dẫn cách tự điều trị bệnh tắt nghẽn mạch máu ( nhẹ) , nặng thì phải đi bệnh viện để phẫu thuật..tôi chỉ chuyên trị bông gân trật tay thôi:D
Ý tôi là ỏi cậu có biết chỗ nào uy tín mát tay không.
* Thấy thuốc mà, người hay người dở chứ nì

Ý tôi là ỏi cậu có biết chỗ nào uy tín mát tay không.
* Thấy thuốc mà, người hay người dở chứ nì
ý kiến ko chuẩn..vài người nói hay vài người lại bảo ko..tuỳ bệnh và cơ địa mà trị..:happy:cái này chắc đồng chí phải hỏi thkq mới bjt dc chính xác dc:D vì anh ấy thuộc hội đông y thành phố