Olympia khai trương phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mới tại tầng 2 tòa nhà 170 La Thành

Em mới đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thử ở đây 2 buổi, xin review sơ qua chút

Giá cả: hơi đắt hơn olympia các chỗ khác (chắc do phòng mới?), 60k/buổi, 600k/tháng. Đối với em như thế là tương đối phù hợp, ko rẻ quá bị đông, mà cũng ko đắt quá như Cali, Nshape hay Elite.

Thiết bị:

• Ghế đẩy ngực ngang có 4-5 cái gì đó, đủ dùng, ít phải chờ.
  • Không có ghế đẩy vai, chỉ có máy đẩy vai, mà máy này em ngồi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào có cảm giác ko thoải mái lắm.
  • Khu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ tay chỉ có mỗi một ghế ngang, không có ghế dốc nên người bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vác tạ đi lung tung, tìm hết cả hơi ko ra quả tạ mình cần. Tạ 10 và 20 rất nhiều nhưng
  • Chỉ có máy gánh chứ không có giá gánh, cái này là điểm trừ rất nặng với em. Gánh máy cực tù.
  • Các máy kéo cáp chỉ có 1 loại tay cầm ko thay đổi được
  • Ít máy bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng, nhưng có khu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng riêng, em thì ko có vấn đề gì vì ít bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng
  • Phòng tắm hơi ít chỗ (4 cabin tắm) nhưng sạch sẽ.
  • Phòng thay đồ ok nhưng ít ghế ngồi.
Tất cả các điểm các thành viên đã nhận xét ở trên như sạch sẽ, cần trải đệm chỗ tạ nặng, phòng chuyên dành để giảm béo, giữ dáng v.v. em thấy đều đúng hết. Hơn một nửa số người bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chỉ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào máy, được cái nhiều chị em :D
Đó là tiêu chí của họ rồi bạn ạ, Olympia ở gần chỗ cầu Khương Đình cũng có 1 phòng, mình vào thấy chán luôn, còn không có cái gì để có thể Squat được cơ, chưa kể bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào Deadlift 1 hôm thì chắc cả phòng nghỉ dùng tạ và ngày hôm sau gọi thợ đến sửa sàn =))

Hix coi bộ kiếm được phòng nào có thể squat với deadlift thoải mái khó quá. Lâu lắm rồi ko được deadlift :-(

Em đi 2 buổi ở Đê La Thành là thấy mục đích phòng ko dành cho anh em có kinh nghiệm rồi. Nhưng phòng này gần công ty với cả có chỗ tắm rửa sạch sẽ nên cố gắng thử vài bữa nữa xem sao.

Đó là tiêu chí của họ rồi bạn ạ, Olympia ở gần chỗ cầu Khương Đình cũng có 1 phòng, mình vào thấy chán luôn, còn không có cái gì để có thể Squat được cơ, chưa kể bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào Deadlift 1 hôm thì chắc cả phòng nghỉ dùng tạ và ngày hôm sau gọi thợ đến sửa sàn =))
Bác này nói hoàn toán đúng em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bên olympia thượng thanh trả hiểu chuyên nghiệp thế nào đồ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chân là thực sự hiểm kêu mãi nó mang cho 1 cái máy squat nó mang về 2 tháng sau nó mới lắp cho cứ để chưng bày mãi lý do rất củ chuối không có người lắp. ta đơn thì thiếu nói chung chính xác là cho mấy bác đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cho vui chứ dân nghiền gym thì vào bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào là chán đụng gì thiếu đây toàn thiếu cái cơ bản, như chân, xà, tạ đơn

Tạ đơn ở chỗ Đê La Thành này củ chuối vãi, từ 5kg cho đến 22.5kg thì tương đối đủ, nhẩy 2.5kg một nhưng tạ tay nặng hơn 22.5kg thì chỉ có 42.5 kg ???

Có bác nào thử ở Olympia Định Công chưa? So với Đê La Thành thì chỗ này thế nào nhỉ? Không biết có chỗ deadlift và squat vững chãi không?

đang bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ở đây quen tự dưng chuyển hết mấy cái máy mình hay bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đi, không thể hiểu nổi. Dự tính hêt thẻ thì chuyển qua bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thử ở 418 Đê la thành xem có khá khẩm hơn không.

Mình thấy có đủ mà nhỉ? 24kg, 28kg, 30kg, 34kg...
Bác bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào từ bao giờ nhỉ, em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào được một tháng rồi chẳng thấy mấy loại tạ tay bác nói (olympia đê la thành nhé, ko lại nhầm sang olympia chỗ khác)

sonvalentine

Pro Creator
Ban Quản Trị
Có bác nào thử ở Olympia Định Công chưa? So với Đê La Thành thì chỗ này thế nào nhỉ? Không biết có chỗ deadlift và squat vững chãi không?
Dead và Squat tại ĐỊnh Công vô tư. Đồ Chân và Lưng đủ...nói chung không thiêu thứ gì

Tạ đơn nặng nhất 42,5kg

Tạ miếng to nhất 25kg/ 1 bánh ...Leg Press 400-600kg vô tư tạ không thiếu

Nói chung Olympia Định Công thiếu cái T-Bar

Sang các phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào có Power Rack do bên mình sản xuất nhé, phòng nào cũng tầm 3-4 tấn tạ. Tập Squat, deadlift bét nhè, giá cả phải chăng.
Gym 5 Thái Hà
Gym 165 Cầu Giấy (KS Quan Hoa)
CT2A Văn Quán
Và 1 số CLB khác

chỗ này có đồ đầy đủ để squat chưa các bác, với cả đã sắm thêm ghế đẩy vai chưa vậy :( tháng sau định qua đây bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cho gần nhà :(

chỗ này có đồ đầy đủ để squat chưa các bác, với cả đã sắm thêm ghế đẩy vai chưa vậy :( tháng sau định qua đây bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cho gần nhà :(
Các phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào của Olympia thường xuyên được bổ xung máy hoặc thay đổi máy bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cho phù hợp, nên trong giai đoạn chờ máy có hơi phiền chút mong các anh em thông cảm nhé.

Bác ơi còn giảm 20% ko mai qua đăng kí luôn 2 vé :3 với cả học sinh thì khi nào có khuyến mãi ko ạaaa >v<
chúc bác đắt kháchh nạ :3