Amino: Hướng dẫn và Thắc mắc

anh sơn ơi cho em hỏi tí được k
E cao 1m62 nặng 56kg
Hiện tại em đang dùng: vp2 trước khi đi ăn 30p
gần giờ chiều em chuẩn bị đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì e ăn tạm gì đó rồi uống amino 8000. Sau 30p là đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào
Tập xong em uống Gainer. Tối trước khi ngủ em uống CASEIN
Liệu Dùng như thế có được hiệu quả tốt nhất k anh
1 tháng hết nhiêu bác @@

1 tháng hết 5m bác ạ
Em đợt đó đang hứng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào k tìm hiểu kỹ nên cứ thế mua
Giờ sót xa quá. ai giúp mình với

anh sơn ơi cho em hỏi tí được k
E cao 1m62 nặng 56kg
Hiện tại em đang dùng: vp2 trước khi đi ăn 30p
gần giờ chiều em chuẩn bị đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì e ăn tạm gì đó rồi uống amino 8000. Sau 30p là đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào
Tập xong em uống Gainer. Tối trước khi ngủ em uống CASEIN
Liệu Dùng như thế có được hiệu quả tốt nhất k anh
ủa tại sao k uống whey sau khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào rồi uống gain như 1 bữa phụ :oops:

Mọi ng` cho hỏi...đó giờ toàn xài amino 2222 nay mua lọ amino 6000 loại 500v nhai thì nó mềm hơn amino 2222 mà nó ko có mùi gì cả..ko thơm như 2222...ai xài qua cho em hỏi 6000 là vậy hả ??

Các bác cho em hỏi, em đang dùng sản phẩm Ultra Whey Pro 5 lbs nguyên chất. Bây giờ em muốn dùng kết hợp với Amino 1 cherry Limeade có được ko...??? Bác nào biết chia sẻ kinh nghiệm cho e nhé...thanks

có bác nào dung amino 10000 chưa vậy . nhiều loại quá chẳng biết dùng loại nào , người mập thì lên dùng loai mấy nghìn vậy các bác

Các bác cho em hỏi , em đang định mua amino 2222 của DNI để tăng hấp thu . Giờ em đang bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo stronglift 3 buổi/tuần và đang dùng fusion 7 kèm casein platinum . .giờ em muốn dùng thêm amino thì nên dùng thế nào cho hiệu quả ạ ? Cả những hôm bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào và không bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đều uống hay chỉ những hôm bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mới uống ạ ?

Mình đang rất béo, mình muốn giảm cân. Minh bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện và ăn kiêng nhưng cũng chẳng giảm được là bao. Mình đang tìm hiểu dòng giảm cân Shred Matrix của Muscle Pharm, nhưng mình là nữ giới, mình dùng có được ko?
Bác nào biết cho mình lời khuyên với.

Mình chưa từng sử dụng tpcn bao giờ!!! bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym cũng đc gần 6 tháng, nhưng khỏag tầm 3 tháng trở lại thì cân năng của mình bị sút rồi hãm lại, mặc dù mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vẫn chế độ như cũ. Mình nặng 59kg, cao 1m7. Bây giò mình muốn thử loại amino 2222 (thấy nó có vẻ kinh tế :3) thử 1 tgian. Vì ý định của mình là muốn chuyển hóa tốt hơn, cho cân nặng mình cải thiện lại. Anh sơn và mọi người có k.nghiệm rồi có thể tư vấn cho mình về việc sự dụng amnino. tks m.n!

Các bác cho em hỏi , em đang định mua amino 2222 của DNI để tăng hấp thu . Giờ em đang bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo stronglift 3 buổi/tuần và đang dùng fusion 7 kèm casein platinum . .giờ em muốn dùng thêm amino thì nên dùng thế nào cho hiệu quả ạ ? Cả những hôm bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào và không bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đều uống hay chỉ những hôm bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mới uống ạ ?
ngày nào củng uống

Lâu không vào, tiện tư vấn cho một loạt luôn nhé :D
Các bác cho em hỏi, em đang dùng sản phẩm Ultra Whey Pro 5 lbs nguyên chất. Bây giờ em muốn dùng kết hợp với Amino 1 cherry Limeade có được ko...??? Bác nào biết chia sẻ kinh nghiệm cho e nhé...thanks
=> Bạn dùng kết hợp ntn là tùy giáo án về chế độ ăn uống hiện tại thôi, còn đã dùng spht thì càng kết hợp nhiều chúng càng giúp bổ sung hỗ trợ cho nhau tốt, MP Amino1 là một sp chủ yếu bổ sung trước trong hoặc sau khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, nó là một dạng đồ uống amino thôi, bạn muốn phục hồi tốt thì nên dùng BCAA thuần dạng bột.

có bác nào dung amino 10000 chưa vậy . nhiều loại quá chẳng biết dùng loại nào , người mập thì lên dùng loai mấy nghìn vậy các bác
=>Bạn không nên nhìn vào tên sản phẩm (2222, 10K, 8K gì đó) mà nên tìm hiểu kn của những người đi trước, mập thì thường hấp thụ tốt, cần giảm cân đi đã, xài luôn whey để siết cân cũng được.

Mình đang rất béo, mình muốn giảm cân. Minh bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện và ăn kiêng nhưng cũng chẳng giảm được là bao. Mình đang tìm hiểu dòng giảm cân Shred Matrix của Muscle Pharm, nhưng mình là nữ giới, mình dùng có được ko? Bác nào biết cho mình lời khuyên với.
=> Bạn này không nên phân biệt spht là cho nam hay cho nữ (trừ mấy loại chuyên biệt như testosterone, hormone hoặc multi vitamin thiết kế riêng) mà nên chọn sản phẩm theo thành phần chất, bạn mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì dùng các loại sp đốt mỡ hoặc sinh năng lượng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào "nhẹ" như Dymetadrine Extreme, ON Amino Energy, Shred Matrix cũng được chả vđ gì, nhưng nên bắt đầu với liều lượng thấp nhất (1 viên/ngày) sau đó tăng lên.

Mình chưa từng sử dụng tpcn bao giờ!!! bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym cũng đc gần 6 tháng, nhưng khỏag tầm 3 tháng trở lại thì cân năng của mình bị sút rồi hãm lại, mặc dù mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vẫn chế độ như cũ. Mình nặng 59kg, cao 1m7. Bây giò mình muốn thử loại amino 2222 (thấy nó có vẻ kinh tế :3) thử 1 tgian. Vì ý định của mình là muốn chuyển hóa tốt hơn, cho cân nặng mình cải thiện lại. Anh sơn và mọi người có k.nghiệm rồi có thể tư vấn cho mình về việc sự dụng amnino. tks m.n!
=> Bạn thì đến giai đoạn cơ thể phát triển đã đến giới hạn ở mức độ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện & dinh dưỡng của bạn, nếu muốn lên cân, lên cơ thì bạn cần thay đổi 2 yếu tố đó thôi, dinh dưỡng không đủ sẽ đứng cân thậm chí sụt cân nếu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện quá nhiều vượt quá khả năng đáp ứng của dinh dương nạp vào, bạn nên dùng sp tăng cân giàu calories thì hơn đỡ phải suy nghĩ, nếu có đk chuẩn bị bữa ăn và ăn nhiều lên thì dùng amino cũng được, giá cả tùy vào chất lượng

Bạn thì đến giai đoạn cơ thể phát triển đã đến giới hạn ở mức độ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện & dinh dưỡng của bạn, nếu muốn lên cân, lên cơ thì bạn cần thay đổi 2 yếu tố đó thôi, dinh dưỡng không đủ sẽ đứng cân thậm chí sụt cân nếu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện quá nhiều vượt quá khả năng đáp ứng của dinh dương nạp vào, bạn nên dùng sp tăng cân giàu calories thì hơn đỡ phải suy nghĩ, nếu có đk chuẩn bị bữa ăn và ăn nhiều lên thì dùng amino cũng được, giá cả tùy vào chất lượng[/QUOTE].
CẢm ơn bạn về lời tư vấn!!!mình cũng ko đến mức là ốm quá, mặc đồ cũng hơi chuẩn :3 :3 nhưng yếu tố dinh dưỡng là cái làm mình thấy mệt đây, tạ lên đều mà cân khó lên. Mình cũng biết cân bằng lượng In>Out, nhưng do cơ địa mình nó hơi khó. NHờ bạn tư vấn giúp mình nên dùng loại amino nào đây. Chỗ Gym mình thì ông hlv bán amino, nói 1 hũ 160v giá 450k, tên thì ổng nói amino 222 gì mình ko nhớ, nói uống 1 hũ chắc chắn lên tầm hơn 4kg tùy cơ địa, muốn đẹp thì duy trì tốt chế độ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào. Có đưa cho mình cắn thử 2 viên. Bạn tư vấn giúp mình về cái vụ mua amino loại nào đây!!! Tks ban. và m.n!!!

[QUOTE="CẢm ơn bạn về lời tư vấn!!!mình cũng ko đến mức là ốm quá, mặc đồ cũng hơi chuẩn :3 :3 nhưng yếu tố dinh dưỡng là cái làm mình thấy mệt đây, tạ lên đều mà cân khó lên. Mình cũng biết cân bằng lượng In>Out, nhưng do cơ địa mình nó hơi khó. NHờ bạn tư vấn giúp mình nên dùng loại amino nào đây. Chỗ Gym mình thì ông hlv bán amino, nói 1 hũ 160v giá 450k, tên thì ổng nói amino 222 gì mình ko nhớ, nói uống 1 hũ chắc chắn lên tầm hơn 4kg tùy cơ địa, muốn đẹp thì duy trì tốt chế độ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào. Có đưa cho mình cắn thử 2 viên. Bạn tư vấn giúp mình về cái vụ mua amino loại nào đây!!! Tks ban. và m.n!!![/QUOTE]
160v mà 450k bán thế chắc ông giàu lắm nhỉ
Amino có gì trong mà đòi lên 4kg. đừng nghe ông lừa

Sản phẩm Optimum Superior Amino 2222 – 160 viên | Cửa hàng webthehinh.com

cái dạng quảng cáo uống loại này của anh là lên xxx ký xưa rồi, thực tế chỉ cần bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào + ăn nhiều hơn bình thường là lên đc 3kg rồi, uống amino lên thêm đc 1 kg là cùng thôi :ROFLMAO:

đây là phân tích về 6000 có 1 tí 8000 nói chung là amino nào có soy vào thì nó k tốt bằng cái kia theo mình hiểu là như vậy

Cho e hỏi, bh e muốn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym thì nên dùng sản phẩm nào ạ? Amino hay là whey ạ?và dùng loại ưhey nào ạ?

Cho e hỏi, bh e muốn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym thì nên dùng sản phẩm nào ạ? Amino hay là whey ạ?và dùng loại ưhey nào ạ?
:shifty: cgai di gym chỉ sài bcaa whey.. dầu cá. mutivitamin là đủ. mà thật ra ko dùng whey vs bcaa dùng dầu cá vs mutivitamin. chịu khó ăn khá 1 chút là ok. amino hay gì bỏ bỏ

Nếu có nhu cầu dùng vẫn được mà, như 1 gói lean body trước khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào để tạo năng lượng

Trước đây xưa lắm rồi có mua 2 lọ 4 số 2 amino, cứ ảo tưởng thần dược, cắn dè sẻn, hồi đó nghèo mà, ảo tưởng nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào như trâu....thực tế là có to hơn do đói quá về ăn tùm lum và cứ nghĩ amino nó hay và tuyệt vời.
Bây h nghĩ lại ấu trĩ vãi, hồi xưa clb nào mà không bán lẻ amino.
Giờ mà cho đem cho gà uống.

Bạn gầy mua mass uống hợp lý hơn.

Các bác cho e hỏi, cách đây mấy ngày e có mua con Mutant Pro 100 là sp Mới xuất xứ canada từ một cửa hàng cho là uy tín.
Cách 1 : Khi đem về test với nước sôi nấu trên bếp tắt lửa đổ vào liền thì nó lại không bị vón cục cứng, mà 2/3 thì tan, 1 phần còn lại thì vón viên tròn tròn trên mặt, nhưng lại mềm, lấy đũa làm nó nát vẫn được, không phải cứng như mấy a kia đã nói.
khi pha với nước lạnh thì tan, nhưng vẫn bị vón cục tròn nhỏ, lắc nhiều, thậm chí lấy đũa quấy mới tan hoàn toàn :hungover:
Cách 2 : e để đậy kín trong bình qua ngày hôm sau cách 12 tiếng thì mở ra bay mùi hôi. ( giống sữa đậu nành )
E hoang mang và kiểm tra lại thì thấy miếng dán bên ngoài của hãng bị xéo bên trái cao bên phải thấp ( nếu cầm hộp xoay tròn), e đã gọi tới hãng đó và nó nói không có vụ pha sữa với nước sôi để nhận biết protein trong sữa, mà chỉ pha với nước nguội.
E đang rất hoang mang, và không biết xử lý ntn, bác nào cao tay ấn giúp e với ạ... :cry::cry::(:(:(:( 13639401_905912872887230_669816208_o.jpg 13588759_1185633308161620_1070624879_o.jpg

Attachments