Bình chọn Giao diện Phần 2

Bạn thích giao diện nào?

• Total voters
    63
Em vẫn chọn giao diện cũ. Đổi giao diện khác cứ bỡ ngỡ, lạ lẫm là sao. Thấy không phải như Diễn đàn của mình vô hằng ngày. Với lại nền trắng, chữ đen thông dụng và ít mỏi mắt hơn các chữ màu mè kia hehe :D

cho e góp ý nhé. cái giao diện Gamingo màu cam chữ hơi nhỏ, đã thế chữ màu cam nhìn hơi bị chói mắt. nhìn vào cứ rối bời ý. cái Moha thì cái biểu tượng chữ WTH ở mỗi đề mục lớn to quá, lại nổi nên làm mất cân đối vs chữ. cái đấy nên chuyển bé bé xinh xinh như cái giao diện cũ a ah :D

:Dđang mới vừa thik cái gì vừa tối tối mờ mờ ý:sleep:..zj mà giờ ko còn nữa:ROFLMAO:..vote cho 1 phiếu cái giao diện cũ:LOL:

Giao diện Moha nhưng để ảnh của anh Mách hay Lý Đức thì hợp lý hơn :D về con gái thì hình ấy cũng OK

sao ko xài giao diện củ thêm chi tiết hình mấy body đẹp giống mấy giao diện mới nè anh (y)

để giao diện cũ đi anh...giao diện mới tốn nhiều kb vào điện thoại lắm mà còn load chậm nữa..
giao diện cũ vừa dễ nhìn,đơn giản mà vào bằng đt cũng nhanh ko tốn nhiều kb

em thì thích cái cũ,nhưng năm mới tết đến thì nên thay áo mới ,em chọn Moha,nhưng cái biểu tượng WTH nên nhỏ 1 xíu nữa là đẹp ak :love: :love: