Tăng cân: Sản phẩm nào hiệu quả nhất

Theo bạn sản phẩm nào từng giúp bạn tăng cân hiệu quả nhất

• Total voters
    516
Câu trả lời cho việc dùng hay không dùng là "tùy", không phải ai cũng dùng được và không phải ai pro cũng phải dùng hoặc amateur thì không nên dùng, việc spht làm tăng hiệu quả bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện và thể lực nói chung không cần bàn cãi, vấn đề là nó là chuyên ngành có tính toán khoa học thực sự cho nên nếu bạn không có kiến thức về dinh dưỡng nói chung thì không nên dùng. Nguyên nhân là vì khi bạn ăn gì, uống gì hàng ngày bạn đã không hiểu nó tác động đến cơ thể như thế nào thì làm sao mà bạn hiểu được các sản phẩm đó (ở một mức độ cao hơn, chuẩn xác hơn về dinh dưỡng) ảnh hưởng gì đến cơ thể.
Việc phán xét spht không dùng nữa thì người "nhão", dùng thì về già bị ảnh hưởng nọ kia là không có cơ sở khoa học, việc các vđv dùng là vì họ không có sự lựa chọn, hoặc là ăn như Lý Đức hoặc là dùng bạn chọn cách nào? Kiếm một nguồn protein tự nhiên có hàm lượng đạm siêu cao và dùng thường xuyên như dạng spht là không hề đơn giản hoặc không có.
Vì vậy vấn đề cũng ko nằm ở VP2 hay SMass, vấn đề là bạn tự tìm hiểu trước khi dùng bất cứ thứ gì
Chúc vui :)

Câu trả lời cho việc dùng hay không dùng là "tùy", không phải ai cũng dùng được và không phải ai pro cũng phải dùng hoặc amateur thì không nên dùng, việc spht làm tăng hiệu quả bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện và thể lực nói chung không cần bàn cãi, vấn đề là nó là chuyên ngành có tính toán khoa học thực sự cho nên nếu bạn không có kiến thức về dinh dưỡng nói chung thì không nên dùng. Nguyên nhân là vì khi bạn ăn gì, uống gì hàng ngày bạn đã không hiểu nó tác động đến cơ thể như thế nào thì làm sao mà bạn hiểu được các sản phẩm đó (ở một mức độ cao hơn, chuẩn xác hơn về dinh dưỡng) ảnh hưởng gì đến cơ thể.
Việc phán xét spht không dùng nữa thì người "nhão", dùng thì về già bị ảnh hưởng nọ kia là không có cơ sở khoa học, việc các vđv dùng là vì họ không có sự lựa chọn, hoặc là ăn như Lý Đức hoặc là dùng bạn chọn cách nào? Kiếm một nguồn protein tự nhiên có hàm lượng đạm siêu cao và dùng thường xuyên như dạng spht là không hề đơn giản hoặc không có.
Vì vậy vấn đề cũng ko nằm ở VP2 hay SMass, vấn đề là bạn tự tìm hiểu trước khi dùng bất cứ thứ gì
Chúc vui :)
Thanks anh nhiều về việc phân tích như trên, do cũng muốn có thêm chút thành tích trước mắt (cải thiện việc nâng cao hiệu quả của bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện) nên em cũng muốn dùng SPHT.
Việc phân vân dùng VP2 hay SMass là do muốn nhờ tư vấn dùm em xem với thể trạng, chiều cao cân nặng thì việc mới bắt đầu sử dụng nên chọn loại nào, vì 2 hướng khác nhau : VP2 thì tăng cường Pro, còn SMass thì bổ xung nhiều Calo hơn.
Có thể em sẽ dùng Smass 1 lọ trước xem sao vậy :). Hồi hộp ghê :)).

em vừa mua bịch serious mass 10lbs, mở ra thấy cái muỗng to chà bá choáng luôn
mà service size là 1 muỗng, uống xong 1 phát phê luôn
theo hướng dẫn 1 ngày uống 2 muỗng :bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào xong uống 1 muỗng, sáng ngủ dậy 1 muỗng, tính ra 1 ngày nạp thêm tới 2,500 kalo là có quá nhiều không
chưa kể sáng ra uống 1 muỗng là no thấy ớn khỏi ăn sáng luôn quá :(
vậy em tính sáng ra nửa muỗng thôi + ăn sáng, xong nửa muỗng còn lại pha mang tới công ty, 9-10h thì uống là ok nhỉ
chiều thì 2-3h uống thêm nửa muỗng nữa
chiều về bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thêm nửa muỗng

Thế nên mới phải có giai đoạn làm quen khi uống bạn ạ, giai đoạn này kéo dài 1 hoặc 2 3 tuần tùy người, trong giai đoạn này chỉ dùng mỗi lần 1/2 muỗng, 2 đến 3 lần /ngày, sau tăng dần lên 2/3 muỗng hoặc 1 muỗng/lần. Nếu đúng hướng dẫn English trên sp thì 1 lần dùng là 2 muỗng tương đương 1250kcal, như vậy không phù hợp với vóc dáng người Việt, bạn chia thế là khá hợp lý rồi.

[article=[url]http://www.bodybuilding.com/store/opt/sm.html][/url]
Serving Size2 HeapingScoops(334g)
Servings Per Container4
Amount Per Serving In Water % Daily Value
Calories 1250[/article]
Nếu đúng như hướng dẫn thì 2 muỗng tương đương gần 3,5 lạng :D. Kinh khủng phết, và 2 muỗng mới là 1250 kCal nhé.
Trước giờ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thỉnh thoảng mình vẫn uống thêm Ensure Gold, sữa dinh dưỡng, nhưng nếu tính ra so về giá cả / trọng lượng thì Ensure Gold còn đắt hơn nhiều, tầm 750k/kg so với ~~330k/kg của SMass :).

Vì vậy mấy đồ sữa chuyên tăng cân dành cho người bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể thao đặc biệt là thể hình luôn được ưa chuộng tại Mỹ, các sản phẩm của các hãng sữa thông thường (không dành cho dân thể thao) thường là đắt hơn nhiều mà lượng chất thì chưa chắc đã bằng vì chỉ dành cho người thường. Các hãng đa cấp có nhiều dòng sản phẩm tương đương, nhưng giá cả thì cao khủng khiếp, chỉ dành cho người có điều kiện hoặc người không rành về thành phần chất/số tiền bỏ ra

Vừa ủng hộ bác thanhdesign 1 hộp SMass 6lbs uống thử. Về cái khui ngay ra chiến luôn, làm thử 1/2 muỗng với 150ml nước. Hic khó uống phết, vị chocolate na ná Milo cơ mà khó uống hơn.
Uống hết hộp này mà lên cân thì chuyển sang Vp2 chiến đều cho đến khi nào hết tiền thì thôi :D.
Ah mà bác thanhdesign ơi, e hỏi tý hình như hộp nó đong ko đầy lắm nhỉ :), như này thôi. Hộp này dùng xong làm hộp đựng gạo được đấy, to kinh :D.
2013-02-23 16.55.45.jpg

Thế này cũng chưa phải là to, hộp truemass còn to hơn nữa, nó đóng không đầy để có chỗ còn lưu thông trong hộp khi bị nén bởi nhiều kiện hàng, chứ đầy quá thì nén nó bục hộp ra mất, cách đóng gói cơ bản sản phẩm nào cũng vậy bạn ơi. Theo mình bạn nên dùng sang serious mass 12lbs (loại 5,4kg), chắc phải dùng khoảng 2 bịch đó nữa bạn mới đủ cân :)

Vâng, thanks a. Đợi chiến xong hộp này nếu khả quan thì tính tiếp, nếu dùng SMass tiếp thì chắc chắn sẽ chơi bich 12lbs.
E hơi tự tin vào khả năng hấp thụ :), vì đợt mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trong 2 tháng (t9 t10) vừa rồi từ 54kg lên phát 65kg chỉ bằng cơm vợ nấu + chuối ăn hàng ngày :D . Đợt này cố lên 70kg đc thì ngon quá hehe

Hấp thụ tốt thế thì cứ ăn uống đầy đủ và dùng whey cũng được, hoặc là chuyển sang Real Gains hoặc Truemass (ít carb hơn)

hiện h mình cao 1m78 nặng 70 ký minh mun tăng thêm vài ký nữa vậy mình xài loại spht nào là tốt vậy chỗ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hình ông hlv nói xài thằng Real Gain của Universal tăng cơ nhiều ko bít có phải ko mong moi nguoi tư vấn dùm

mới xài serious mass được 10 ngày thôi, mỗi ngày 0.5 muỗng x3 bữa mà em đã tăng 4kg rồi @[email protected]
từ 67 lên 71 kg :D
cảm giác cũng không lên mỡ nhiều lắm, bụng cũng chỉ to thêm tí xíu
bịch 12lbs còn một nửa, mong là xài hết lên được 75kg rồi dùng lại 100% whey là vừa :D
do em đi làm nên mỗi ngày cũng chỉ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào được khoảng 45p thôi, hiện giờ em đang theo chuong trình Max-OT. để xài hết hộp rồi chụp 2 tấm sao sánh lên cho mọi người xem :)

em hay pha SMass với sữa cô gái hà lan, uống quen cũng ngon phết, không ngán như pha với nước :) , bỏ vào máy xay sinh tố 30s là xong

Việc lên cân ở giai đoạn đầu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình thì nhanh vèo vèo nếu dinh dưỡng tốt vì bản thân người gầy lượng cân nặng thiếu hụt nhiều, cơ thể luôn ở trong tình trạng thiếu dinh dưỡng, vì vậy chỉ cần có "nguồn" dinh dưỡng mạnh là nó lập tức thổi vóc dáng lên mức bình thường rất nhanh, còn từ mức bình thường trở đi sẽ chậm hơn nhiều, thậm chí khó mà lên được thêm 1kg nào. Khi đó mới bắt đầu ngưỡng cửa của BODYbuilding :D

Chào mọi người,
Em tham gia diễn đàn không lâu chủ yếu vô đọc. Hôm nay cho em hỏi vấn đề sản phẩm hổ trợ và cách uống. em 1m67 nặng 51kg 17 tuổi

Em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhẹ củng khoảng 1 năm rồi, chủ yếu cho có, ko bự lên mà củng có chuột =)) .1 tháng gần đây mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bài bản.

Đầu tiên em mua muscle juice, uống sau khi ăn sáng 8h và tối 11h, 3-4 muỗng đầy 1 lần trong ly bia. hình như được 1 tuần 4 ngày thì hết , lên được 1.5 kg mà cân lúc thì nhảy 52kg lúc 51kg.

Vừa mới hết em chạy đi mua bao serious mass gía 1tr6 ai biết rẻ hơn giới thiệu em dùm. Tối hôm nay em mới khui uống thử.

Trước đây em uống rất nhìu ensure, ngày nào cũng 2 ly nhưng ko thấy có gì khác biệt, có lẽ do ăn uống, em ăn ko dc ngon miệng cho lắm, mà món nào ngon em ăn liền 3 dĩa (cơm sườn)

Tình hình hiện tại và lúc trước của em là thế. Em muốn hỏi về cách bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, giờ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, cách uống, giờ uống. Các anh tư vấn cho em thuốc amino creatine ACCC gì đó dùng cho hấp thu chất tốt và dùng ra sao, nếu có thể xin tư vấn luôn em dinh dưỡng thức ăn ( có điều em bị mụn ăn đồ nóng là ... ) . Các bác cứ tư vấn thoải mái đừng lo giá cả, em xin chân thành cảm ơn.

P/S: Uống mấy sản phẩm này có ảnh hưởng chiều cao ko các bác?

mấy bác cho em hỏi SM 1kg dùng được mấy ngày vậy.ngày dùng 2-3 lần/0.5 muỗng
Bạn nên search trước khi hỏi chứ nhỉ ?
Theo như ở đây http://www.bodybuilding.com/store/opt/sm.html thì ko có hộp 1kg nhé, chỉ có hộp 3lbs=1,36kg .
Hướng dẫn in tren hộp là :
3 Lbs. Chocolate
Serving Size : 2 Heaping Scoops(334g)
Servings Per Container : 4 .
Coi như bạn dùng ngày 4 lần mỗi lần 0.5 muỗng thì bạn sẽ dùng được 4 ngày với hộp 3 lbs nhé.

Mấy bạn chưa biết sữa tăng cân US là gì thường hốt hoảng và ghê sợ trước liều dùng khủng khiếp này, nhưng nếu không dùng ít nhất là được 1/2 như thế thì làm sao mà cơ bắp của các bạn tăng trưởng được, mọi thứ không đến bằng ...niềm tin

thank bác ayakech
e tính mua loại 12lbs nhung tính ra dùng chưa được 1 tháng ak thế này tiền đâu chịu nỗi.mà mình dùng được 1 tháng thì không dùng nữa nó có xuống lại không các bác

Khi đủ cân rồi việc giữ đơn giản hơn là việc tăng :)
Nếu giờ đang dùng Whey ngày 2 cốc , 1 sáng 1 sau bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì nếu dùng SMass vào các bữa phụ có thúc tăng cân hẳn ko bác nhỉ :).
Đợt uống hộp 6lbs tăng đc hơn 1kg 1 tý :D, tức mình chơi luôn Whey :))