Whey Protein: Hướng dẫn và giải đáp thắc mắc

Mass thì e dùng đc gần tháng rồi. Chỉ là sau bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào e đg phân vân có dùng chung mass với bcaa được k. Hay là dùng post workout hơn ạ

sau bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào dùng whey, hoặc mass cũng được
co điều kiện vừa vừa thì cứ dùng whey isolate của My protein đi
Thận e hơi kém. Sau bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào e dùng post workout thrive poliquin để thận bớt làm việc có tốt k ạ. Còn mass thì e vẫn uống hàng ngày .
Sáng ngủ dậy 2/3 muỗng với nước. với trc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 1 tiếng 2/3 muỗng với sữa tươi k đường. Dinh dưỡng hàng ngày thì e vẫn ăn đầy đủ 3 bữa chính nhiều tinh bột đạm chất sơ. Như vậy ổn chưa ạ

Các bác cho em hỏi xíu.
Em mới mua hủ serious mass. Mà sao em thấy cái muỗng định lượng trong hủ nó to tổ chảng y nha cái muỗng múc canh loại to ấy chứ. Mà trong hướng dẫn là xài 1 ngày 2 muỗng pha với 600ml nước. Hjx. Băn khoăn quá các bác giải đáp giúp với.
Thank các bác.

Các bác cho em hỏi xíu.
Em mới mua hủ serious mass. Mà sao em thấy cái muỗng định lượng trong hủ nó to tổ chảng y nha cái muỗng múc canh loại to ấy chứ. Mà trong hướng dẫn là xài 1 ngày 2 muỗng pha với 600ml nước. Hjx. Băn khoăn quá các bác giải đáp giúp với.
Thank các bác.
Thì cứ 2 muỗng to như muỗng múc canh mà dùng thôi :)))

Em dùng qua cả 2 iso 100 và vp2 nhưng kết vp2 hơn, to nhanh săn chắc... vp2 là vua rồi
Mình cũng phân vân vs vp2 tuy nhiên mục tiêu của mình là tinh khiết protein không muốn tăng nhiều cân nữa đang muốn nét và cần loại hấp thụ nhanh vì bận quá cơm ngày 3 bữa nên muốn dùng loại hấp thụ nhanh uống sáng và ngay sau bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào. Bạn uống iso 100 lâu không? Kết quả kém nên chuyển vp2 à? Mình thấy bảo công nghệ vp2 ko tinh chế bằng iso 100

Mình cũng phân vân vs vp2 tuy nhiên mục tiêu của mình là tinh khiết protein không muốn tăng nhiều cân nữa đang muốn nét và cần loại hấp thụ nhanh vì bận quá cơm ngày 3 bữa nên muốn dùng loại hấp thụ nhanh uống sáng và ngay sau bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào. Bạn uống iso 100 lâu không? Kết quả kém nên chuyển vp2 à? Mình thấy bảo công nghệ vp2 ko tinh chế bằng iso 100
mình uống 3 tháng iso 100 rồi chuyển qua vp2 ,mình thấy vp2 tốt hơn, mấy pro như jeff nghe nói dùng vp2

uống casein tổ đái đêm , mà mình rất quan trọng giấc ngủ ngon .
cứ thử nghĩ đang ngủ ngon , 2 3h sáng phải dậy đái bãi thì còn j là ngon .
nói chung là do bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hết , chứ mấy cái đấy cũng chỉ là thực phẩm bổ sung , có phải cứ uống nhiều là người đẹp đâu .
Mình uống casein (400ml) trước khi ngủ xong ngủ 1 mạch 6:00 sáng dậy. Chắc do bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mệt nên thiếp đi

Mình có nghe uống whey trước bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào không phát huy hết công dung vì protein sẽ chuyển hóa thành năng lượng trong lúc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mà mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sáng nên không có thời gian đợi để whey hấp thụ nên khá khó khăn trong việc này.
Mình tính ăn 2-3 trái chuối với 2 viên ON bcaa rồi ra phòng là vừa đủ 30' vô bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luôn, nhưng như vậy thì 1 ngày chỉ uống 1 whey vậy mấy bạn cho hỏi nếu không dùng casein thì mình thêm bằng amino với bcaa trong lúc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào được không.
Các bạn nếu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sáng thì có giải pháp nào để giải quyết vấn đề năng lượng để bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào không, vui lòng tư vấn giùm mình, cám ơn bạn.
Hiện tại mình đang theo chế độ như sau anh em góp ý:

- Tối: uống casein
- 5:00am dậy uống whey isolate và ăn 1 trái chuối.
- 5:30am uống pre work-out
- 6:00am bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đến 7:15
- 7:30am uống whey isolate + BCAA + Creatine
(mình nên uống creatine trước bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hay sau bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ?)

creatine sau khi đã bão hòa rồi thì ngày 5gr, uống lúc nào cũng được, mà uống chung với whey + carb sẽ hấp thụ tốt hơn

Đừng xài casein, phí lắm, nghe tụi nó quảng cáo làm gì. Mùi vị thì dở, tác dụng chẳng thấy rõ, tối nếu cần thì xài thẳng whey luôn.

các bác cho em hỏi là sáng vừa ngủ dậy làm 1 muỗng whey isolate xong sau đó ăn sáng liền thì có tốt ko, có bị quá tải cho gan, thận ko, dù em uống cũng kha khá nước ? ( em cũng chỉ mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đc 2-3 tháng gì đó thôi ạ, cơ cũng chưa nhiều )

Mấy bro cho mình hỏi iso100 kết hợp bcaa có tốt ko ạ? nếu có thì nên dùng loại bcaa nào? thanks :D

Bcaa uống suốt buổi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào.tôi đang Dùng xtend
Iso rất tốt
xtend xài tốt ko bác?, mình xài whey sáng sớm , chiều trước bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào dùng bcaa ,sau bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào dùng whey isolate có ổn ko nhỉ?

xtend xài tốt ko bác?, mình xài whey sáng sớm , chiều trước bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào dùng bcaa ,sau bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào dùng whey isolate có ổn ko nhỉ?
Xtend đang được tin dùng nhất hiện giờ.

Cách dùng của bạn vậy là đúng bài rồi

Bạn dùng c4 thì xài bcaa trong bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào,mình thì mình chỉ uống nc trong bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bcaa trộn vs whey vs creatin uống :))