---{ Râu Quai Nón }--- ( Gấp :)~ )

Dùng một tép củ hành tím và chà xát vào chỗ muốn có lông mày mọc ?~

• Được, sẽ có kết quả. :)

Votes: 2 8.7%
  • Không được, do GEN hay vì lí do khác. :(

Votes: 21 91.3%

• Total voters
    23
Bạn tưởng tượng trước mặt bạn có hợp với kiểu quai nón đó không. chứ ko thôi nhìn gớm lắm.
Mình có thằng anh thích để râu mà mặt nó ko hợp, mấy lần mình đè cạo hoài à :ROFLMAO:.
Còn zụ mấy em gái thì né mấy em ham $ cũng đúng, nhưng mà lỡ gặp em nào hợp, mỗi khi hun nó nhột lắm :ROFLMAO: :ROFLMAO:. Nên suy nghĩ kĩ =]] *

Bạn tưởng tượng trước mặt bạn có hợp với kiểu quai nón đó không. chứ ko thôi nhìn gớm lắm.
Mình có thằng anh thích để râu mà mặt nó ko hợp, mấy lần mình đè cạo hoài à :ROFLMAO:.
Còn zụ mấy em gái thì né mấy em ham $ cũng đúng, nhưng mà lỡ gặp em nào hợp, mỗi khi hun nó nhột lắm :ROFLMAO: :ROFLMAO:. Nên suy nghĩ kĩ =]] *
chuẩn lun bạn ;) . Bâyh mún có, bao giờ có ms hãi => chả mún cạo đi nhanh ý chớ :))

gen là 1 phần thôi. quan trọng thím nào chịu khó thì làm cách này, khoảng vài tháng. Muốn cho lông tơ trắng thành râu thì dùng kéo cắt những lông ở vùng muốn mọc râu. cứ lên lại cắt, lên lại cắt. Như thế những lông màu trắng hay gọi là lông cáy đó sẽ đen và thành râu. Cách này râu mọc hiệu quả, ko tốn công mấy, râu ra lại mềm và đẹp. các thím đừng có cạo, cạo thì râu mọc thưa và cứng. Nhớ rằng đừng để vài cọng làm xấu và khó mọc râu nhiều được, nếu có vài cọng thì cứ cắt đều như trên là ok. Nghe em là sẽ thành diễn viên ngay.