Bị ác cảm vì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào Deadlift và Squad

anhlong1122

Dragonborn
Ban Quản Trị
Ra Spa sợ nó mọc lại nhanh bác Anhlong ạ!
Chẳng biết họ sẽ dùng pp gì nữa!
Họ cạo = dao thì phải
Hít thở bằng lồng ngực.
Tập theo kiểu của bạn nguy hiểm quá, mình không theo được. Trước cũng thử stiff leg deadlift nhưng đến cái thứ 4 thì tay không bám chắc được vào thanh đòn, mất bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trung nên dính chấn thương, sợ không dám chơi động tác này luôn.
Deadlift thở = ngực là sai rồi, deadlift hít vào rồi nén hơi vào bụng chứ ko phải là ngực
CÒn tay ko bám được là tay yếu

Ặc, thế em tự cạo cho lành :D
Hình như họ dùng chất lỏng xoa lên cho nó dính vào lông, rồi giựt bác ạ! :((
Cũng có nhiều cách lắm, nhưng hình như không có cái gọi là triệt lông vĩnh viễn thực sự thì phải.
Có khi cứ tự cạo, tuần 1 lần bác nhỉ?
Xin lỗi đã khiến bác Anhlong thành chuyên gia thẩm mỹ bất đắc dĩ :D

anhlong1122

Dragonborn
Ban Quản Trị
Cũng có nhiều cách lắm, nhưng hình như không có cái gọi là triệt lông vĩnh viễn thực sự thì phải.
Cái dùng chất lỏng người ta gọi là wax, đi spa nó cũng làm thế mà :D
Rồi triệt vĩnh viễn thì có phương pháp đốt laser thì phải

Họ cạo = dao thì phải
Deadlift thở = ngực là sai rồi, deadlift hít vào rồi nén hơi vào bụng chứ ko phải là ngực
CÒn tay ko bám được là tay yếu
Kỹ thuật thở mình biết. Nén thì lúc lên xuống vẫn phải thở chứ.
Bắp tay yếu thì mình nghĩ cũng không phải, mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bắp tay cũng nhấc lên được 36kg rồi. Khi đổi cách cầm thì cũng không bị tuột nữa. Và áp lực phải giữ 90kg liền 20s thật sự rất khó

anhlong1122

Dragonborn
Ban Quản Trị
Kỹ thuật thở mình biết. Nén thì lúc lên xuống vẫn phải thở chứ.
Bắp tay yếu thì mình nghĩ cũng không phải, mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bắp tay cũng nhấc lên được 36kg rồi. Khi đổi cách cầm thì cũng không bị tuột nữa. Và áp lực phải cầm liên tục 90kg trong hơn 20s thật sự rất khó
KO thể nào SLDL của bạn = được DL của bạn được hết.
Hít thở thì chỉ hít thở lúc tạ đã chạm đất thôi, suốt thời gian còn lại là nén hơi.

Dùng máy triệt vĩnh viễn 2 bên nách đã mất tầm 10 tr. Tầm tazan mà đi triệt thì chắc mất vài trăm

Mình cũng Deadlift 90kg nhưng ma ko thả tạ tí nào, toàn tạ gần chạm đất thì lại kéo lên như thế liệu có sao ko?
Mà mình thấy Jay bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào Deadlift thêm cả động tác thân ngửa ra sau nữa

KO thể nào SLDL của bạn = được DL của bạn được hết.
Hít thở thì chỉ hít thở lúc tạ đã chạm đất thôi, suốt thời gian còn lại là nén hơi.
Mức Deadlift 90kg mình vượt cách đây 2 tháng rồi nhưng cũng chả dám lên thêm, còn stiff leg deadlift thì từ đợt 90kg dính đòn thì bỏ luôn.
Kỹ thuật thở mình biết, khổ quá nói mãi. Nhìn lưng có bị cong không là biết có nén hay không mà nói mãi

anhlong1122

Dragonborn
Ban Quản Trị
Mình cũng Deadlift 90kg nhưng ma ko thả tạ tí nào, toàn tạ gần chạm đất thì lại kéo lên như thế liệu có sao ko?
Mà mình thấy Jay bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào Deadlift thêm cả động tác thân ngửa ra sau nữa
Ngửa ra sau như vòng cung trong deadlift có hại cho lưng dưới vì nó là động tác Hyperextension với tạ rất nặng.
Gần chạm đất kéo lên thì nó là RDL rồi, chỉ là tầm đi của tạ hơi xa thôi
Mức Deadlift 90kg mình vượt cách đây 2 tháng rồi nhưng cũng chả dám lên thêm, còn stiff leg deadlift thì từ đợt 90kg dính đòn thì bỏ luôn.
Kỹ thuật thở mình biết, khổ quá nói mãi. Nhìn lưng có bị cong không là biết có nén hay không mà nói mãi
90kg có bao nhiêu đâu, người bình thường bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trong 4~5 tháng là lên tới rồi, có gì mà ko lên tiếp.

Ngửa ra sau như vòng cung trong deadlift có hại cho lưng dưới vì nó là động tác Hyperextension với tạ rất nặng.
90kg có bao nhiêu đâu, người bình thường bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trong 4~5 tháng là lên tới rồi, có gì mà ko lên tiếp.
thế thì mình thuộc dạng siêu nhân à
4 tháng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì mất hơn 1 tháng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào linh tinh, tháng thứ 2 đã lên được 90kg luôn rồi. Đợt dính chấn thương còn định bỏ động tác này đi luôn nên chả lên được kg nào.

anhlong1122

Dragonborn
Ban Quản Trị
4 tháng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì mất hơn 1 tháng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào linh tinh, tháng thứ 2 đã lên được 90kg luôn rồi. Đợt dính chấn thương còn định bỏ động tác này đi luôn nên chả lên được kg nào.
Mình hoàn thành mức 100kg trong 3 tháng.
4~5 là tính cho những người thể trạng ko tốt đấy.
Thằng bạn 5x kg của mình mất 4.5 tháng để hoàn thành mức 90kg
Việc lên tạ quá nhanh mà ko chú ý đến kỹ thuật cũng 1 phần làm ảnh hưởng đến kết quả của bác.

Quan trọng là đúng động tác hay ko, nếu ko đúng động tác thì có lẽ nâng cao hơn tầm được vài chục kg

Tui thử form thì như bác đó, chỉ là ko đặt tạ mạnh như bác và gần như chạm đất thì lại nhấc lên (ko có đệm kê)

Mình hoàn thành mức 100kg trong 3 tháng.
4~5 là tính cho những người thể trạng ko tốt đấy.
Thằng bạn 5x kg của mình mất 4.5 tháng để hoàn thành mức 90kg
Việc lên tạ quá nhanh mà ko chú ý đến kỹ thuật cũng 1 phần làm ảnh hưởng đến kết quả của bác.
Quan trọng là đúng động tác hay ko, nếu ko đúng động tác thì có lẽ nâng cao hơn tầm được vài chục kg
mình cao 163cm, lúc lên được 90kg thì cân nặng ~60kg, giờ được 62kg vẫn giữ thế.
Sai động tác mà lên được vài chục kg thì phục thật. Mình mất bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trung tí là đau lưng cả tuần trời

anhlong1122

Dragonborn
Ban Quản Trị
mình cao 163cm, lúc lên được 90kg thì cân nặng ~60kg, giờ được 62kg vẫn giữ thế.
Sai động tác mà lên được vài chục kg thì phục thật. Mình mất bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trung tí là đau lưng cả tuần trời
Lên tạ thì nhanh nhưng ko an toàn
Thằng kìa cao mét 83 và nặng 53kg, nghĩa là cơ nó ít hơn bác nhiều và tầm di chuyển của tạ nhiều hơn bác nhiều.

thả nhẹ tay thôi thì mình nghĩ là không khó đâu, cứ quăng quật ầm ầm ai chả ghét. Tập thể hình phải coi tạ là bạn chứ.

Deadlift ! ở phòng 1 mình mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào , và luôn luôn là chủ đề bàn tán cho thiên hạ . có bạn nói thi đấu mới phải bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì bạn hơi nhầm đó dù sao deadlift cũng là động tác top yêu thích nhất của các bodybuild . khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào deadlift bởi có 1 chút sự nguy hiểm nên khiến bản thân mình rất kích thik

Lên tạ thì nhanh nhưng ko an toàn
Thằng kìa cao mét 83 và nặng 53kg, nghĩa là cơ nó ít hơn bác nhiều và tầm di chuyển của tạ nhiều hơn bác nhiều.
Như vậy những người cao tầm 170 cm có lợi thế hơn khi thi đấu powerlift?
thả nhẹ tay thôi thì mình nghĩ là không khó đâu, cứ quăng quật ầm ầm ai chả ghét. Tập thể hình phải coi tạ là bạn chứ.
Em chỉ thả mỗi động tác deadlift này thôi chứ bình thường chả có tiếng động nào. Mấy ông khác bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ ngực còn thả cái rầm to hơn chả làm sao.
Deadlift ! ở phòng 1 mình mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào , và luôn luôn là chủ đề bàn tán cho thiên hạ . có bạn nói thi đấu mới phải bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì bạn hơi nhầm đó dù sao deadlift cũng là động tác top yêu thích nhất của các bodybuild . khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào deadlift bởi có 1 chút sự nguy hiểm nên khiến bản thân mình rất kích thik
1 phần họ không thích vì nghĩ là mình khoe sức

Tui thì may mắn rồi , chỗ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chẳng ai bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hai động tác đó , chỉ có mình chiến và chẳng ai quan tâm nên không sợ nhưng chỉ có điều là sai kỹ thuật thôi , mà có sai thì cũng không ai biết mình sai :( :( , Sẵn cho hỏi là bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bài deadlift về nhà cứ ê ê hai bên lưng mà giữa cột sống thì không sao hết thế có đúng động tác không hay là sai kỹ thuật vậy các bác ????

Thả tầm này còn bị chửi nữa là:
thả vậy ko bị chửi mới lạ, chưa nói đến chuyện gây khó chịu cho người xung quanh, động tác như vậy cũng ko đúng (ngay cả trong clip này động tác cũng chưa đúng hoàn toàn). Nếu như bạn nói bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chuẩn mà nguy hiểm thì mới là buồn cười đấy. Việc bạn bị đau lưng hay dính chấn thương hoàn toàn là do form bạn ko chuẩn, cái này chắc 100% luôn, đa số người chơi deadlift nghĩ rằng mình làm hay, làm đúng nhưng sự thật là họ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sai mà ko biết

Vote deadlift + squat. Hai bài này khỏe nửa thân dưới với cơ lưng (tốt cho chuyện xxx) và tăng hoocmon.

thả vậy ko bị chửi mới lạ, chưa nói đến chuyện gây khó chịu cho người xung quanh, động tác như vậy cũng ko đúng (ngay cả trong clip này động tác cũng chưa đúng hoàn toàn). Nếu như bạn nói bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chuẩn mà nguy hiểm thì mới là buồn cười đấy. Việc bạn bị đau lưng hay dính chấn thương hoàn toàn là do form bạn ko chuẩn, cái này chắc 100% luôn, đa số người chơi deadlift nghĩ rằng mình làm hay, làm đúng nhưng sự thật là họ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sai mà ko biết
1 số lỗi đó mình mới nhận thấy là chưa chốt lưng, đi dép. Còn chưa biết còn mắc lỗi gì nữa???
Ai có tâm, có sức làm giúp anh em cái video hướng dẫn chi tiết đi nhỉ?
Vote deadlift + squat. Hai bài này khỏe nửa thân dưới với cơ lưng (tốt cho chuyện xxx) và tăng hoocmon.
Tốt cho chuyện ấy á @[email protected]
Nhưng mà tốt như thế nào?

Quái lạ, sao lại dùng cơ lưng nhờ, toàn dùng cơ mông với đùi. Bác dạy cho vài tư thế xem nào
Khổ. Có bao giờ xxx mà bị mỏi đùi với mông đâu? Bởi trong cuộc sống hàng ngày những động tác quen thuộc còn nặng nhọc hơn khi xxx rất nhiều nên mông và đùi sẽ ko bị mệt mỏi khi xxx. Người yếu khi xxx là thường hay bị đau vùng thắt lưng. Thế nên mới nói bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào deadlift + squat rất tốt cho khoản xxx. :D

5 năm kinh nghiệm nhưng chưa biết đến đau lưng như bác nói. Chỉ có đau chân tê tái thôi.
Mà từ lúc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình, hôm nào mà bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào squad thì em bỏ hẳn xxx 3 hôm cho hồi chân, còn deadlift thì vô tư

thả thế bị nói là đúng rồi, thảm dày hơn sợ cũng vẫn nghe cái uỳnh
nhẹ nhàng 1 tí cũng chả chết ai cả mà
nếu cảm giác tạ nặng quá không thể giữ nó chậm lại được thì giảm đi 1 tí

Cái thảm kia mà thả thế thì bị la là đúng rùi, kiếm phòng nào có miếng mút cao su đen á, mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thả tạ rơi tự do mà ko nghe tiếng động mạnh luôn nè :D.
// bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào dl chú ý để thẳng tay coi chừng đứt bicep tendon ấy nhé :D.

Nghe vẻ mình sai kỹ thuật nhiều quá nhỉ :D
Các bác nào kinh nghiệm làm cái video hướng dẫn chi tiết đi!