làm cách nào để thon gọn phần thân dưới ạ :(

em cao 1m64, nặng những 56kg :( eo em ko to lắm, cũng nhỏ nhắn vừa vừa thôi nhưng phần dưới em lại siêu to :(
em ko biết làm thế nào để mông đùi bắp chân bé lại được :(
vs cả cái phần mỡ bùng chỗ thắt lưng dưỡi e bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào rất nhiều lần ko thể cải thiện được :(
các bác bro giúp iem vs ak TT-TT
ảnh minh họa ak =.=[bimg=bcenter]
[/bimg]

chị xinh quá :">
chị thử bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đi bộ nhanh với nhảy dây xem sao

chân to coá 2 loại : do xương và do béo
do béo thì giảm cân chân sẽ nhỏ lại dc
do xương..nếu giảm cân dc thì cũng thấy nó tương đối ko thể nhỏ như người khác dc
em thấy cái xương ống chân có chút xíu mà chị, chắc = cổ tay mình áh, chân to sao do xương đc ??

:D em thấy người coá khung xương to và người khung xương nhỏ bao giờ chưa :D..nhìn kỹ sẽ bjt tại sao nó ảnh hưởng đến chân to
e thì nghĩ là do mỡ + cơ thui ạ ^^
[bimg]http://www.madavar.com/wp-content/uploads/2012/06/Big-bones-excuse.jpg[/bimg]
mới tìm đc cái hình này :)) chiếu xquang thì xương to như nhau :))

chỉ có cách ăn kiêng với đi bộ thôi à bạn.....đi riết bunbgj sẽ giống mình.....:D

sao hay nhảy dây mà không xuống nhỉ. Nhảy dây là cardio dạng nâng cao chứ ko nhẹ như đi bộ đâu, calo tiêu thụ cũng nhiều hơn nên nhảy phải xuống chứ. Bạn nhảy bao lâu? bao nhiêu cái? nghỉ giữa hiệp thế nào?

chạy bộ theo hiit , k xuống mới lạ, ăn khẩu phần hợp lý là ok ngay, gần nhà có bé, mình chỉ cho tìm tại liệu về chạy bộ hiit+ ăn giảm carb, giảm ác luôn,

chạy bộ theo hiit , k xuống mới lạ, ăn khẩu phần hợp lý là ok ngay, gần nhà có bé, mình chỉ cho tìm tại liệu về chạy bộ hiit+ ăn giảm carb, giảm ác luôn,
HIIT nặng dữ nhe, người mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào dễ bị nản nhưng hiệu quả khỏi nói luôn :D

Theo mình là muốn chân mông thon , gọn , đẹp thì dễ chứ chỉ muốn bé ko thôi thì khó lắm .
Nhảy dây thì có lên chút bắp chân như bù lại là 1 bài cardio rất tốt để cắt mỡ thừa giúp đùi và mông thon và trông có vẻ khỏe mạnh . nói chung với mình 1 thân hình có sức sống và khỏe mạnh mới là cân đối , có sức hút.
bạn có thể ngồi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bắt chéo 2 chân , 2 chân lên xuống đều sole ,đứng hất chân trc sau 2 bên . toàn bài hay

Ké tí nha bạn, cả nhà tư vấn hộ mình phần mỡ chỗ đầu gối với ạ! Giảm ntn ạ (hình avanta là thấy đùi mình ngay, chán quá)

ngồi ghế co chân bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào như bạn Max-Ot HP kia nói cũng được vì nó tác động vào phần bụng dưới cũng sẽ làm phần bụng dưới của em thon thả...Nhưng bắt buộc phải kết hợp với việc ăn uống khoa học (kalo in nhỏ hơn hoặc bẳng kalo out)
hoặc theo anh thì nằm bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào co chân cho nó...nhàn và giữ thăng bằng tốt

Nhưng anh đoán em muốn giảm mỡ không chỉ bụng mà cả đùi và hông....anh nghĩ chỉ có cách giảm mỡ toàn thân thôi... Bí quyết đó là : kalo in < hoặc = Kalo out và kết hợp với bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục. Đến phòng GYM xịn có các máy chạy và gập bụng càng tốt ( Kinh nghiệm cho thấy giảm cân mà muốn đẹp thì phải kết hợp với thể dục hoặc thể thao thì sau khi giảm cân mới săn chắc và thon thả theo đúng thẩm mĩ - Giảm cân chỉ = các phương pháp ăn kiêng thì cũng đươc nhưng sau khi giảm cân sẽ yếu cơ hoặc.....không đẹp = kết hợp bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện)

P/S : Các bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng và bụng dưới nhiều lắm . Lên youtube mà tra tìm :)

MÌnh rất thíc phụ nữ có vòng 3 hấp dẫn ..chứ k phải là hơi phát ... cố lên bạn ....

só zỳ cả nhà em nói lộn ;;> iem có bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhẩy nhưng em là dance cover kpop ạ ^^
mí hôm trước e cũng giảm được chút ít tại sáng em lười kiểu ngủ đến trưa mí dậy, trưa ăn 1 con cá rô phi rán tầm 7-8lang j đó rồi ăn thơm mớ rau nhưng thường lười nên em gọt rưa chuột ăn luôn ạ. em ăn vậy đến chiều ngủ dậy đói ăn gọt dưa ăn típ ko thì đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhẩy luôn. tối về đói thì ăn dưa chuột nhưng thưởng em có đói chút nhưng ko có cảm giác thèm ăn ạ =.=
em thấy cả người em giảm, giảm rõ nhất là bụng ạ, chân bé lại chút chút nhưng ngực thì bé hẳn đi ạ TT-TT
e ko biết là mình ăn có ít quá ko nhưng tại cảm giác ko thấy đói và muốn ăn ạ.
anh chỉ em mấy link down tài liệu về hiit đi ạ ^^
em nghe cũng nhiều rồi nhưng chưa thực hành được ạ

các bác pro giúp iem vs ạ :-X
em sắp phải mặc đồng phục mới rồi, hôm nọ đi thử nhưng may quá sút kg mặc vừa mỗi tội ngực quá nép và chân vẫn to quá trời TT-TT

https://www.caubaquan.com/community/threads/4998/
http://thehinh.info/bai-tap-hiit-voi-nhay-day.aspx
http://clip.vn/watch/4-dong-tac-nhay-giam-beo-than-toc,OY2l?pl_id=276265
Nếu có động lực thì đọc đc hết phải ko . kết hợp các bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vs tay form ngực của bạn sẽ ko bị lép . còn theo ý kiến về cách ăn dưa chuột của bạn thì bạn diet và low nhiều thứ quá . low carb ,low fat, low pro -> cơ thể phụ nữ cần lượng fat cao lắm đó bạn . tôt nhất bạn nên ăn nhiều cá + mỡ cá+ uống thêm dầu cá vì đây là loại chất béo có lợi giúp bạn đốt mỡ xấu mỡ thừa , bổ sung chất béo và những chỗ cần thiết như vòng 1 của bạn - ok tìm hiểu thêm cho rõ nhé , thật sự ko biết nữa thì hãy hỏi

binh bem

Moderator
Ban Quản Trị
só zỳ cả nhà em nói lộn ;;> iem có bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhẩy nhưng em là dance cover kpop ạ ^^
trưa ăn 1 con cá rô phi rán tầm 7-8lang j đó rồi ăn thơm mớ rau nhưng thường lười nên em gọt rưa chuột ăn luôn ạ. em ăn vậy đến chiều ngủ dậy đói ăn gọt dưa ăn típ ko thì đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhẩy luôn. tối về đói thì ăn dưa chuột nhưng thưởng em có đói chút nhưng ko có cảm giác thèm ăn ạ =.=
em thấy cả người em giảm, giảm rõ nhất là bụng ạ, chân bé lại chút chút nhưng ngực thì bé hẳn đi ạ TT-TT
e
https://www.caubaquan.com/community/threads/30378/
nhân vô thập toàn :)