[Hỏi đáp] Sản phẩm hỗ trợ tăng cân - gộp

2triệu 200k 1 bịch ạ :( .......... mà nghỉ lại số tiền dư coi như cho ổng huấn luyện mình . nhưng chỉ lo lắng k bik thật hay giả uổng phí tiền th :((

chào mọi ng. e mới mua 1 hộp supper mass 12lbs. mà thấy uống 2 muỗng vs 500ml sữa thấy ngán quá, mà k biết uống vậy có đúng k, nên lên đây mong anh em chỉ dẫn 1 vài điều ạ, e cảm ơn nhiều
1. uống vào những lúc nào ạ. và liều lượng bao nhiêu ạ
2. e có nên uống kết hợp whey protein k ạ

Mình cũng đã dùng Super Mass rồi và tăng được 10kg trong 2 tháng, giờ cảm thấy cân nặng ổn rồi nên đã chuyển qua Elite Mass. Không phải là hướng dẫn, chỉ là chia sẻ cách dùng của mình cho bạn thôi :)
1. Mình ăn cơm ngày ba bữa, uống Smass ngày 3-4 lần vào giữa buổi sáng, giữa buổi chiều, khoảng 9h tối, và khi nào cảm giác đói thì uống thêm. Mình cũng chỉ pha 1 lần 1 muỗng thôi.
2. Mình chỉ dùng Super Mass không cần kết hợp thêm whey vì được tư vấn là chỉ Super Mass là đủ hết rồi. Sau đó thì mình có dùng kết hợp C4 trước bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào và Sizeon trong lúc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào để tăng hiệu quả bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào.

Mình cũng đã dùng Super Mass rồi và tăng được 10kg trong 2 tháng, giờ cảm thấy cân nặng ổn rồi nên đã chuyển qua Elite Mass. Không phải là hướng dẫn, chỉ là chia sẻ cách dùng của mình cho bạn thôi :)
1. Mình ăn cơm ngày ba bữa, uống Smass ngày 3-4 lần vào giữa buổi sáng, giữa buổi chiều, khoảng 9h tối, và khi nào cảm giác đói thì uống thêm. Mình cũng chỉ pha 1 lần 1 muỗng thôi.
2. Mình chỉ dùng Super Mass không cần kết hợp thêm whey vì được tư vấn là chỉ Super Mass là đủ hết rồi. Sau đó thì mình có dùng kết hợp C4 trước bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào và Sizeon trong lúc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào để tăng hiệu quả bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào.
cảm ơn bạn nhiều nhé, vậy tính ra là 1 bịch 12lbs xài đc mấy ngày hả bạn, tính như bạn là 1 ngày 3 muỗng hả bạn

Đúng rồi đó bạn, 1 ngày mình dùng có khoảng 3 muỗng đó, có hôm ăn cơm ít đói bụng thì 4 muỗng. Lúc mới mua nhìn cái muỗng phát khiếp mà nó bảo 2 muỗng 1 lần, ớn uống không chịu nổi nên mình chơi 1 muỗng thôi, khi nào siêng thì mua sữa tươi không đường pha, nhác thì pha nước lọc thôi. 1 bịch 12lbs mình xài khoảng hơn 20 ngày. Có ông trong cơ quan mình thấy mình lên cân đã quá cũng mua 1 bịch uống mà ổng không bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ và nhác uống (gần 2 tháng vẫn chưa hết bịch 12lbs) nên lên chỉ được 2kg, hii. Nếu có điều kiện bạn nên mua thêm casein để uống trước khi ngủ nữa, vừa kinh tế mà rất tốt đối với người bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ.

Mới dùng lần đầu, để cơ thể quen với khối lượng calo lớn thì nên bắt đầu với 2/3 muỗng một lần, 2-3 lần 1 ngày, sau đó tăng lên

Theo mình thấy, mấy anh vận động viên ai cũng nói múscle juice của hãng ultimate nhanh tăng cân hơn so với optimum

AE thể hình cho mình hỏi giữa Elite mass và Pro Comples Gianer loại nào hiệu quả hơn và phù hợp với kinh tế hơn ?
Mục đích của mình là bulk . Cám ơn anh em.

Giúp em với ạ em vữa mua Super Mass Gainer 5kg ở chỗ HLV cũa em mà ổng chém tới 2 triệu 2 bịch 12lbs vị dâu . em thấy hộp nó hơi cũ mà lỡ mua rồi với lại k biết hàng có thật hay không em lo quá ..... có cách nào Test k ạ ??? Nghe nói nhận biết thì pha = nước nóng nó sẽ nổi cục k tan , em pha nước nóng 100 độ C và tan rất nhanh :( , uống vào mùi nó kỳ kỳ k ngon lắm , bột thì nó như cát trắng .
Xem đính kèm 68201 Xem đính kèm 68202 Xem đính kèm 68203 Xem đính kèm 68204 Xem đính kèm 68205
bịch này có 1tr5

Chào các bác! Em năm nay 21, cao 1m77, nặng 58kg. Em sắp tới đầu khoảng 6/3 sẽ nhập ngũ nên em muốn lên cân một chút và bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể lực một chút để sau này dễ quen với môi trường quân đội! Em cũng mới vào diễn đàn được mấy hôm, qua tìm hiểu chút chút thì e thấy đa phần các bác gầy gầy giống em đều được tư vấn xài Serious Mass nên em đã tìm để đặt mua một hũ 6 lbs về uống xem sao! Nhưng xui sao em hỏi đến đâu cũng hết hàng Serious Mass vì sắp tết nên ko chỗ nào nhập hàng về , rồi có chị bên thuc pham the thao .com tư vấn em mua 1 hũ Real Gains 3.8 lbs... Không biết em mua loại đó có phù hợp với thể hình của em bây giờ không mấy bác? Với lại bác nào biết cách pha Real Gains hợp lí cho người mới như em không ạ? Xin chân thành cảm ơn mấy bác!!!

Chào các bác! Em năm nay 21, cao 1m77, nặng 58kg. Em sắp tới đầu khoảng 6/3 sẽ nhập ngũ nên em muốn lên cân một chút và bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể lực một chút để sau này dễ quen với môi trường quân đội! Em cũng mới vào diễn đàn được mấy hôm, qua tìm hiểu chút chút thì e thấy đa phần các bác gầy gầy giống em đều được tư vấn xài Serious Mass nên em đã tìm để đặt mua một hũ 6 lbs về uống xem sao! Nhưng xui sao em hỏi đến đâu cũng hết hàng Serious Mass vì sắp tết nên ko chỗ nào nhập hàng về , rồi có chị bên thuc pham the thao .com tư vấn em mua 1 hũ Real Gains 3.8 lbs... Không biết em mua loại đó có phù hợp với thể hình của em bây giờ không mấy bác? Với lại bác nào biết cách pha Real Gains hợp lí cho người mới như em không ạ? Xin chân thành cảm ơn mấy bác!!!
muscle mass đi bạn mình xài thấy thằng này ok nhất trong 3 loại mình xài là serious , super , muscle

mình đã xài 3 hộp serious mass , có bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym tuần 5 ngày, mà chỉ tăng dc 1,5kg. mình có nên chuyển sang loại sữa nào khác ko , nhờ các bác tư vấn, hiện tại đang 1m75 nặng 60kg ( nặng xương) ở ngoài nhìn còi cọc lắm )

Mọi người ơi cho mình hỏi có phải trong sản phẩm mass loại đường nó không tốt cho sức khỏe phải ko ạ ?
Ai ghé qua trả lời giúp mình với nha... cảm ơn mn nhiều.

Giúp em với ạ em vữa mua Super Mass Gainer 5kg ở chỗ HLV cũa em mà ổng chém tới 2 triệu 2 bịch 12lbs vị dâu . em thấy hộp nó hơi cũ mà lỡ mua rồi với lại k biết hàng có thật hay không em lo quá ..... có cách nào Test k ạ ??? Nghe nói nhận biết thì pha = nước nóng nó sẽ nổi cục k tan , em pha nước nóng 100 độ C và tan rất nhanh :( , uống vào mùi nó kỳ kỳ k ngon lắm , bột thì nó như cát trắng .
Xem đính kèm 68201 Xem đính kèm 68202 Xem đính kèm 68203 Xem đính kèm 68204 Xem đính kèm 68205
cục không tan chắc do hơi ẩm vào. 2 tr để mua whey iso mà sai, mass đó tầm 1tr5 thôi

Mình nam 174 cm 52kg có gym 6buổi/tuần nên dùng loại TPBS nào hả mọi người, serious mass hay muscle massmass

Super weight gain : Bác nào biết loại này cho em hỏi bây giờ em đang chơi gym & muốn lên mỡ thì có nên dùng loại này không ạ vì em thấy chỉ số năng lượng nó rất ok. Và xài loại này thì có an toàn không, có tích nước hay ảnh hưởng gì không ạ