Dành cho những ai muốn biết về Zyzz !!

Nymz tiếp nối Zyzz , có thể lầm tưởng Zyzz đó
đây là video lầm tưởng
, Nymz khá giống Zyzz

" Mọi người luôn luôn tránh xa tôi và gọi tôi là một con mọt sách gầy. Tôi nhớ mình đi đến phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vào năm lớp 11 và tất cả mọi người ở đó đã như thế này : " Mày đang làm cái chó gì ở đây thế Aziz , mày là 1 thằng mọt sách gầy chết tiệt " . Tôi như thế này : " Vâng ! sao cũng đc ! " và 5 năm sau tôi đã cho họ thấy rằng , " Nhìn xem ! Bây giờ ai là vua brah, ai là vua brah ! . " " - Cha đẻ của thẩm mĩ học ;)

Lần sửa cuối:
" Mọi người luôn luôn tránh xa tôi và gọi tôi là một con mọt sách gầy. Tôi nhớ mình đi đến phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vào năm lớp 11 và tất cả mọi người ở đó đã như thế này : " Mày đang làm cái chó gì ở đây thế Aziz , mày là 1 thằng mọt sách gầy chết tiệt " . Tôi như thế này : " Vâng ! sao cũng đc ! " và 5 năm sau tôi đã cho họ thấy rằng , " Nhìn xem ! Bây giờ ai là vua brah, ai là vua brah ! . " " - Cha đẻ của thẩm mĩ học ;)
. :cry::bigtears:

hix 1m86 mà 96kg đối w tạng ng` Ecto thì thật sự là quá đẹp ... form thẫm mỹ nữa ... ở VN mà dc như ảnh chắc đi bơi khối e tông nhau mà chết đuối :p:p

deko094 mới đào mộ lại đc cái video trên kênh youtube của Zyzz lên , ko bik với 1 form người như thế đi ra đường mọi ng sẽ nghĩ gì nhỉ ? :D:D :)

Thật khâm phục zyzz. Tiếc là mất quá sớm để có thể chia sẽ cho nhiều ng những đoạn video có đc nhữnh động lực mà bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình

ko bik có cách nào làm gộp topic này và topic phần 2 lại thành 1 ở trang đầu ko nhỉ ??? , sửa bài lại ko đc nữa rồi , nên chả gộp đc :(