[Cũ] Cơ Ngực và Bài Tập giúp Cơ Ngực Dày

FascistKid

Trial Admin
Ban Quản Trị
Chủ đề dành cho các anh chị em thảo luận về cơ ngực, và các bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình cho cơ ngực. Các bài hỏi đáp về cơ ngực bên ngoài sẽ được gộp vào bài này để tiện theo dõi và trả lời.

Đường link có thể tham khảo:
Bài Tập Ngực | webthehinh.com
5 bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ Ngực nâng cao hiệu quả | webthehinh.com
Cách khắc phục cơ lệch | webthehinh.com

Last edited by a moderator:
các bác cho e biết trình tự bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngực với.
Banh ngực
Cắt ngực
Bơm ngực
Móc ngực
Ép ngực
các bác nói rõ cho em,thời điểm nào bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cái nào nhé.
Chọn bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo cơ địa của mình đi. Yếu cái nào thì ưu tiên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trước. Đừng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào dàn trải không hiệu quả đâu? Còn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cái nào trước thì phải xem cơ thể bạn như thế nào đã...
+ Banh ngực: Giúp cạnh ngực ngoài rộng hơn.
+ Cắt ngực: Tạo ranh giới giữa ngực dưới và bụng trên rõ nét.
+ Bơm ngực: Giúp ngực giữa đầy hơn.
+ Móc ngực: Động tác này tác dụng đến ngực không nhiều...
+ Ép ngực: Giúp ngực trong dầy lên khiến khe ngực sâu hơn.

hic ngực đúng là phần mong muốn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhất của anh em rồi
bro nào lập 1 top chuyên tư vấn về phần này nhỉ

thì ông copy paste cả cái linhk với dòng 003.jpg chứ sao.để 003.jpf tách khỏi chữ picture la đc.

thì chính ông cũng đang lăn tăn đấy.nói như đúng rồi???
Nguyên văn bởi zHDz_zDHz Xem Bài gửi
bạn úp cái ảnh chụp ngực lên cho ae xem phát. !
Theo mình thì
nếu có ngực tương đối rồi thì hãy cắt và banh nặng
chứ chưa có thì cứ ngực trên, ngực ngang mà chơi
bạn cứ để ý những người dạng người dây ở phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, hầu như khe giữa ngực dưới bị nham nhở->vì banh nặng từ xưa !
Cứ ngang, trên+bơm mà bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đi nhé !
sau đó thì tha hồ cắt, banh nặng !
ha ha em cũng đang làm giống ý như pác nói,nhưng cũng có người nói banh ngực nó giúp ngực bơm nhanh hơn là đẩy ngang là sao
12-08-2009 11:39 PM
lăn tăn thì vẫn cứ nói có ai vào trả lời hộ cái:p

Tập được cũng kha khá rồi mà sao ngực em nó phát triễn không đều bác nào chuyên nghiệp cho em xin ý kiến với!

Chuyện là bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ ngực mà nó chỉ phát triển phần cơ 2 bên phía gần nách thôi (cơ ngoài)! Còn phía giữa ngực (ngực trong) thì thấy không phát triễn làm cho ngực như bị lõm vào!

Mấy bác cho em xin ý kiến cùng với những lời khuyên cho bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện để em cải thiện với! Thanks nhiều! (y)

Tập được cũng kha khá rồi mà sao ngực em nó phát triễn không đều bác nào chuyên nghiệp cho em xin ý kiến với!

Chuyện là bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ ngực mà nó chỉ phát triển phần cơ 2 bên phía gần nách thôi (cơ ngoài)! Còn phía giữa ngực (ngực trong) thì thấy không phát triễn làm cho ngực như bị lõm vào!

Mấy bác cho em xin ý kiến cùng với những lời khuyên cho bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện để em cải thiện với! Thanks nhiều! (y)
mình cũng bị như bạn,chẳng bít phải làm sao.bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ đòn sát tay,chống đẩy để tay hình quả trám cũng chả thấy lên mấy.nảnnnnnnnn

ngực trong bé thì b ép ngực đi = máy hoặc với tạ đòn tay cầm nhỏ hơn vai. Còn ngực lẹnh có lẽ do quá trình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào động tác ko chuẩn

các anh ơi cho em hỏi cái : vì lúc trước em mập nên ngực nó hơi xệ xuống , bây giờ em ốm lại rồi nhưng ngực nó vẫn còn hơi xệ , vậy các anh có thể chỉ em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào động tác nào để cho nó hết xệ đc ko ạ , hiện nay em đang bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào động tác móc ngực mà ko biết rằng nó có hiểu quả làm ngực hết xệ ko , em xin cám ơn nhiều:smile:

vừa bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trong vừa ép ngực ,chịu khó thôi chứ cơ địa nó vậy ,biết làm sao.em cũng bị thế ,đang bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào miệt mài để cải thiện

ngực xệ anh à , hix em ko biết up hình làm sao chứ nếu biết thì nó ok hơn rồi , bụng em ko có bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thường xuyên nên ko nét lắm , vậy mình phải bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào động tác nào vậy anh ?

ngực xệ anh à , hix em ko biết up hình làm sao chứ nếu biết thì nó ok hơn rồi , bụng em ko có bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thường xuyên nên ko nét lắm , vậy mình phải bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào động tác nào vậy anh ?

cái này do cơ răng cưa nhỏ quá, ép ngực bằng máy ép đó + bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngực trong bằng cách đẩy ngực ghế ngang mà cầm tay nhỏ hơn vai 1 tí (cẩn thận khởi động kĩ cổ tay khi chơi động tác này)

nên móc + đẩy ghế dốc cắm đầu xuống và bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng thì sẽ giảm được hiện tượng trên

thấy anh em dạo này thắc mắc về ngực nhiều quá nên tui post 1 số bài kiếm được cho anh em tham khảo

em chơi đọng tác này 2 tay cách nhau 1 gang tay mà toàn ăn vô tay sau ( ví đau cơ tay sau) ko thấy đau cơ ngực trong

nếu có thể các bạn có thể bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bài kéo cáp bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngực
bài này tác động vào cơ ngực trong rất nhiều
hoặc cũng có thể hít đất hẹp tay (tay ngang người)

Các bác nói rõ hơn được ko? Ngực trong lép hơn ngực ngoài thì nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào động tác j?
Máy ép là máy gì ta? Chổ em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào có thấy cái máy nào đâu? Toàn sắt với sắt không a? :d

Tập ngực cho to đã khó rồi nhưng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cho hết lệch và cho đẹp còn khó hơn. Thử theo phương pháp Max-OT trong 2 năm thử xem. Chơi GYM phải tính bằng năm nếu phương pháp chuẩn và dinh dưỡng hợp lý. Chứ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vài tháng kiểu mỳ ăn liền không ngon ngay được đâu? :D
Nói về ngực thì một bộ ngực dày và rộng hình thang vuông là đẹp nhất. Cơ ngực ngoài và cơ ngực trên đầy đặn mới thể hiện nét nam tính. Chủ topic có thể xem lại chế độ dinh dưỡng và phương pháp bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào xem. Ngực trong thì có bài tạ đòn ghế phẳng tay hẹp hơn vai khá hiệu quả đấy.

banh tối đa cũng chỉ 5 hiệp thôi bác ơi, ngày nào bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngực thì banh. ok

banh ngực thì đừng lên kg tạ nhanh wa, sẽ bị rách da rất xấu, hay xuống ta nhanh quá cũng bị