[Cũ] Cơ Ngực và Bài Tập giúp Cơ Ngực Dày

mìng nghĩ đẩy ngực tay sau cang khoe đẩy ngưc càng nặng.con lúc ban xuống là cơ ngực chịu tác động nhiều nhất.còn lên chủ yếu là tay sau.nhớ la đừng có ngước cái cổ lên làm như vây chấn thương. bởi vậy nên xuống chậm và lên nhanh
mình chỉ di chuyển con mắt theo thanh đòn thôi, các bộ phận còn lại đều giữ nguyên

cao thì cũng vậy thôi . bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào xong 1 bài thấy nó tức tức là máu đc bơm căng rồi . k thì bạn đè tạ lên ngực rồi giựt giựt ngực cho nó có áp lực cũng đc đó :D

thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào càng nặng càng dô nhiều hơn.còn bác ko bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào năg được thì vừa đẩy hiêp 100% sức xong ra hít đất liền .super set gia tăng cường độ cho nhóm cơ. hay drop set

Thực ra lúc đẩy ngực nhiều bạn ở phòng hay đẩy dướn lên hết cỡ,việc đẩy lên hết cỡ người thì mình đọc thấy việc ăn vào cơ ba đầu tay sau tricepts nhiều hơn 1 chút
Ví dụ rõ nhất là khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vai bài shoulder press,nếu muốn ăn vào vai nhất thì không bao giờ đẩy tay lên hết cỡ cả.Từ đó có thể suy luận cơ ngực cũng có 1 phần vậy.

Mình muốn hỏi là nếu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đều thì khoảng bao lâu ngực mới nở nang, mới có nét?

Mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cũng đều đặn nhưng vẫn thấy y xì không có tý gì khác lạ.

MÌNH ĐANG NGHĨ TỚI VIỆC DÙNG THUỐC, CÁC BẠN NGHĨ CÓ NÊN KHÔNG?

Thân mến!

Ồ, vậy à! Tại vì mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 3 tuần mà thấy ngực cũng bình thường, nên đâm lo. Mình sẽ kiên trì!

Thanks bạn nha!
haha bác yên tâm em 16 tuổi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 3 tháng cũng có to lên miếng nào đâu !! tạ thì vẫn lên nhưng ko to :)

thế thì bạn cứ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cho đến cái gọi "chỉ to đến thế là cùng" đi đã rồi tính tiếp.

Mình muốn hỏi là nếu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đều thì khoảng bao lâu ngực mới nở nang, mới có nét?

Mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cũng đều đặn nhưng vẫn thấy y xì không có tý gì khác lạ.

Thân mến!
tùy dinh dưỡng và cách bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào , ăn ngủ đầy đủ :) còn thuốc thì em ko bik vì em cũng đang tính màk ba em chưa cho :) kiên trì đi bác , cơ ko lên nhanh đâu ^^ có gì sai thì bác bỏ qua

Thể hình tính bằng năm nên sẽ hơi lâu mới thấy kết quả. Cũng có nhiều người chậm lên ngực, nhưng chủ yếu mất khoảng 6 tháng sẽ thấy sự khác biệt.
Cách bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sẽ quyết định bạn có to lên hay không. Thời gian hạ tạ khoảng 2 giây, ở điểm thấp nhất dừng 1 giây rồi đẩy lên trong 1-2 giây. Mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào như thế, mặc dù lượng tạ thấp, nhưng cảm thấy căng cơ ngực rõ rệt. Có lần mình đã thử bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ nặng, nhưng xuống 1 giây, lên 1 giây trong 3 tuần và thấy rằng ngực bị nhỏ đi. Vậy nên khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhớ tăng thời gian cơ bị tác động.
Bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đẩy ngực bằng tạ đơn (Dumbbell Bench Press) tác dụng nhiều bào ngực hơn tạ đòn, bạn có thể thử nhưng cẩn thận chấn thương.
Ăn ngủ đủ cũng rất cần thiết. Nhớ ăn đủ calo và ngủ 7-8 tiếng/ngày
Bạn nói sẽ dùng thuốc, nhưng bạn biết gì về thuốc rồi? Bạn định dùng loại thuốc nào? Trước khi quyết định phải tìm hiểu trc đã. Bạn có biết thuốc có tác hại gì không? Nhiều pro bodybuilder dùng thuốc để vượt ngưỡng giới hạn cơ thể. Bạn chỉ mong 'đuọc nở nang' mà dùng thuốc, đó là quyết định quá vội vàng. Dùng steroid cũng cần có chu kỳ nghiêm ngặt, nên cần tham khảo ý kiến bác sĩ chuyên môn, không hỏi khởi khởi trên diễn đàn đc.
Còn nếu bạn nói whey, hay creatine là thuốc thì bạn cần tìm hiểu thêm chút xíu nữa về gym.

Thân mến!
Nếu chỉ muốn mỗi ngực nở thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào làm cái gì ? Bơm silicon đi cho rồi

Tập thể hình thì tính them 2-3 năm vào may ra no nhìn đc

Dinh dưỡng quan trọng nhất, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện quan trọng nhì. Và ý chí là cái luôn luôn tồn tại trong bạn thì mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào được tốt. Thuốc chỉ hổ trợ và nếu lạm dụng còn có hại cho nội tạng người dùng tốt nhất nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào và dùng sản phẩm sạch.
hy vọng không sai ....