Gặp nhau ở Saigon

Tôi sẽ về SG trong tuần 19/5 đến 26/5. Có ai ở WTH tụ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hay gặp mặt gì không? Tôi muốn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym, bơi, chạy, đạp. Có biết gym hay hồ bơi nào tốt thì chỉ dùm.

chán quá anh ơi k ra Hanoi à??? huhu coá tranh thủ lịch đc ko em book vé anh ra 1 night thoai :D anh em ngoài này rất mong đc gặp anh anh ơi !!!!!

NINJA RUA em tiếp anh này giùm chị phát :D
địa chỉ hồ bơi, chỗ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym....

voikcoi bà vào kêu anh í ra hanoi đi !!!

chán quá anh ơi k ra Hanoi à??? huhu coá tranh thủ lịch đc ko em book vé anh ra 1 night thoai :D anh em ngoài này rất mong đc gặp anh anh ơi !!!!!
Em hô một tiếng là cả HN ùn ùn theo. Anh hét cả ngày không ai rụt rịt gì hết. Ganh tị đấy ;)
Trong SG không có nhút nhít gì cả, chắc phải đào tẩu ra HN quá.
Nói chứ, anh rất muốn đi thăm HN và ngoài Bắc, nhưng công chuyện kỳ này nhiều quá, không đi được. Có thể lần sau nhé.

binh bem

Moderator
Ban Quản Trị
Em hô một tiếng là cả HN ùn ùn theo. Anh hét cả ngày không ai rụt rịt gì hết. Ganh tị đấy ;)
Nói chứ, anh rất muốn đi thăm HN và ngoài Bắc, nhưng công chuyện kỳ này nhiều quá, không đi được. Có thể lần sau nhé.
Anh cân nhắc lại lịch đi, coá gì báo em, anh issue vé về VN chưa? nếu roài thì cân nhắc lịch đi mai em kiếm vé đi HAN cho anh. Nhanh nhanh ko ra ko được đâu !!
thôi lấy trung bình , mọi người tới phú yên đi , phú yên nằm giữa sài gòn và hà nội nè :p

Bơi thì hồ bơi phú thọ chắc nắm trùm tp hcm về tiêu chuẩn rồi. ( ngã tư lý thường kiệt + 3/2 nhé )
Gym thì TP HCM nhiều phòng chất lượng cao lắm, tha hồ mà lựa, đi tầm 10m là có 1 phòng =))
Chạy hay đạp cũng ok, sáng ra công viên, thấy thằng nào dẫn mấy con chó bull hay chó ngao lai ấy thì đạp nó 1 phát rồi chạy =))~

P/s : dân TP HCM chí thú làm ăn và ngoan hiền, ko chơi bời như HN đâu hô hô hô

có anh em trong saigon đông mà anh, nhưng mấy anh em mình trém nhau chí mạng nên thân hơn, anh mấy khi về đâu, phải ra Hanoi thôi, ko có lần này lần sau gì cả. Mai gửi tên cho em - hay là book vé tên Mr Scerpio đây :D :D :D

thôi lấy trung bình , mọi người tới phú yên đi , phú yên nằm giữa sài gòn và hà nội nè :p
khôn thế hả Bem, ko lần này chị linh cảm anh í sẽ ra đc Hanoi, tất nhiên cần sự lôi kéo dẫn dắt lắt léo của voikcoi nữa!! idol của bà kìa !!! :D :D hiihhihiih

Ơ hay, topic này đăng mấy hôm nay ế nhệ. Có Girl1986 vào là nó tấp nập lên liền, lạ nhỉ?
Ơ, hữu xạ tự nhiên hương :)

sợ quá là sợ. cái b kia đi đến đâu là rầm rộ đến đấy. giờ lại còn chơi cả trò bói toán. k khéo t p quay sang thần tượng b mất :LOL:
Tôi đang ủ mưu đây, sao cho idol của bà ra Hanoi. :D :D

Bơi thì hồ bơi phú thọ chắc nắm trùm tp hcm về tiêu chuẩn rồi. ( ngã tư lý thường kiệt + 3/2 nhé )
Gym thì TP HCM nhiều phòng chất lượng cao lắm, tha hồ mà lựa, đi tầm 10m là có 1 phòng =))
Chạy hay đạp cũng ok, sáng ra công viên, thấy thằng nào dẫn mấy con chó bull hay chó ngao lai ấy thì đạp nó 1 phát rồi chạy =))~

P/s : dân TP HCM chí thú làm ăn và ngoan hiền, ko chơi bời như HN đâu hô hô hô
Thiên Ân, em nói gìe..... !!!! huhuhuhuhu chị cũng chí thú làm ăn và ngoan hiền mờ... :)
ps : nice avatar đấy ha ha ha ha

ơ, idol của mỗi t thôi à. b khen a í nên t mới biết đấy chứ
uhm thì tôi khen trước, bà khen sau :D
Anh ơi, anh ko ra mà gặp voikcoi, lần sau anh về nó chống lầy rùi anh ráng chịu nha

Hay là mọi người vào Nam hết đi, để khởi động dân SG một tí (thụ động quá). :D
KO phải, anh em SG chắc chắn năng động hơn Hanoi, em đảm bảo đấy ! có đìu anh chưa bít nhìu ng thui. Anh liên lạc với đội chạy sáng chủ nhật chưa? :D

uhm thì tôi khen trước, bà khen sau :D
Anh ơi, anh ko ra mà gặp voikcoi, lần sau anh về nó chống lầy rùi anh ráng chịu nha

KO phải, anh em SG chắc chắn năng động hơn Hanoi, em đảm bảo đấy ! có đìu anh chưa bít nhìu ng thui. Anh liên lạc với đội chạy sáng chủ nhật chưa? :D
Có nói với bác feddy_boo179 rồi, nhưng SRC là môn chạy thôi. Còn bơi thì thấy ai cũng ròm hết. Anh nghĩ ở SG nóng như vậy chắc bà con mình thích đi ơi lắm chứ. Té ra ai cũng sợ nước.:banghead:

k phải, tại b k ở trong Sg :hilarious:
e phaỉ công nhận a e trong Sài Gòn im hơi lặng tiếng quá chừng, phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào e toàn chiến hữu lâu năm mà gặp nhau trong phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào là chính. Mấy tháng mới ra ngoài gặp nhau 1 lần nên thấy mọi người ngoài HN off lại thèm!:oops:

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
e phaỉ công nhận a e trong Sài Gòn im hơi lặng tiếng quá chừng, phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào e toàn chiến hữu lâu năm mà gặp nhau trong phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào là chính. Mấy tháng mới ra ngoài gặp nhau 1 lần nên thấy mọi người ngoài HN off lại thèm!:oops:
tùy thôi e ơi. chứ ở Hn cũng là nhờ có hot girl kia đấy
c tập ở phòng này sắp 3 tháng rồi. k biết ai cả :dead:

Có nói với bác feddy_boo179 rồi, nhưng SRC là môn chạy thôi. Còn bơi thì thấy ai cũng ròm hết. Anh nghĩ ở SG nóng như vậy chắc bà con mình thích đi ơi lắm chứ. Té ra ai cũng sợ nước.:banghead:
đâu ai sợ nước đâu anh, anh em chưa ngoi lên đó thui :)
Thôi ko việc gì phải nghĩ cả, a bay ra hanoi tầm 3h chiều 5 giờ đến nơi ăn uống nhảy múa xong sáng hôm sau bay lại saigon làm việc, Zồi ôi, em kiếm vé rẻ cho, Nhá :D

chị ko tin, bạn bè chị ở saigon toàn máu me ko hà, vui lắm, tự nhiên nữa, ko như ở Hanoi người ta giữ kẽ nhìu hơn ...

tùy thôi e ơi. chứ ở Hn cũng là nhờ có hot girl kia đấy
c tập ở phòng này sắp 3 tháng rồi. k biết ai cả :dead:
chị sốc thế, túm lại là do mình và mọi người có chịu giao lưu với nhau hay ko,a e wth trong SG nhìu mà e chưa gặp ai ở ngoài cả, chỉ mới gặp mấy bạn mua bán tạ và mấy chú bị banned ko hẹn ngày tái ngộ thôi!:D
Nhân vật cộm cán toàn ở HN hết thì còn off j nữa đây?:sick:

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
đâu ai sợ nước đâu anh, anh em chưa ngoi lên đó thui :)
Thôi ko việc gì phải nghĩ cả, a bay ra hanoi tầm 3h chiều 5 giờ đến nơi ăn uống nhảy múa xong sáng hôm sau bay lại saigon àm việc, Zồi ôi, em kiếm vé rẻ cho, Nhá :D
chị ko tin, bạn bè chị ở saigon toàn máu me ko hà, vui lắm, tự nhiên nữa, ko như ở Hanoi người ta giữ kẽ nhìu hơn ...
chuẩn. Sg dĩ nhiên là mấu hơn Hn rồi. cái í k p bàn.
b dụ a ấy ra Hn thì nhớ cầu trời khấn Phật cho k bị só rì airline nhá

chị sốc thế, túm lại là do mình và mọi người có chịu giao lưu với nhau hay ko,a e wth trong SG nhìu mà e chưa gặp ai ở ngoài cả, chỉ mới gặp mấy bạn mua bán tạ và mấy chú bị banned ko hẹn ngày tái ngộ thôi!:D
Nhân vật cộm cán toàn ở HN hết thì còn off j nữa đây?:sick:
SG cần 1 hot girl như Girl1986 ấy. ;)