Gặp nhau ở Saigon

eo ơi anh mickey mouse về là em nó đi liền mà 20 anh ở đây nói em nó ko chịu đi kìa !!!! :) hihiih
lần sau ko đc trốn đâu đấy nhá bé
Dạ, thì rõ là em chỉ chịu đựng được sự hấp dẫn của một mình anh mickey mouse là đã rất hao lực rùi, chứ mà với bo đì sẹc xi x20 lần hôm trc ọp thì thật quá sức chịu đựng của em á chị hiu hiu

bt t gym xong là stretching tầm 15 20p. nhưng t làm mấy động tác khá sâu. như chu kỳ trên vai, chim bồ câu (đặt hẳn chân lên đầu í, chứ k p là ngoắc chân vào tay), bánh xe. giãn cơ xong thì cũng ráo bớt mồ hôi. tắm luôn đc k?
Không nên tắm khi đổ mồ hôi cũng là một huyền thoại. Tôi đây chay, đạp xe, triathlon lúc nào cũng mồ hôi đầm đìa mà xối nước vào, nhảy thẳng vào hồ, ngâm nước lạnh, có sao đâu. Thậm chí nó còn thấy sảng khoái vì mát. Khi bơi mình cũng đổ mồ hôi liên tục mà có bị gì đâu.
Điều này không dám chém bừa :p Nhưng em thuộc dạng ẻo lả, đề kháng kém, đang mệt mà nhảy vào tắm dễ thăng lắm, không được mình đồng da sắt như bác :D Một số nơi người ta còn có thói quen xông hơi, ra ngoài nghịch tuyết rồi lại vào xông hơi tiếp :)

Mới tìm đc trên mạng:
Khi chúng ta bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục, máu sẽ tăng lưu lượng đến các cơ bắp. Khi ngừng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện, máu sẽ tiếp tục lưu thông một thời gian sau đó. Nếu bạn tắm bằng một vòi sen nóng ngay lập tức thì sẽ không làm cho nguồn cung cấp máu ngưng đi đến các bộ phận quan trọng khác, chẳng hạn như thiếu máu cục bộ tim và não, dễ cảm thấy chóng mặt, buồn nôn, yếu và cũng gây ra các bệnh nghiêm trọng khác.
Nếu tắm bằng nước lạnh ngay sau khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục thì có hại hơn là có lợi. Khi cơ thể tăng cường sự trao đổi chất, các mạch co giãn và đổ mồ hôi nhiều. Nếu ngay sau khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục tắm lạnh thì sẽ phá hỏng sự cần bằng của cơ thể - cơ thể không thể sản xuất một số lượng lớn nhiệt phân bố để đáp ứng nhiệt lạnh từ bên ngoài do đó dễ bị bệnh.

Em không hiểu, anh thấy bị xâm phạm là bị xâm phạm chỗ nào ạ :cool: ?
Công nhận, anh scerpio ơi, anh bố trí không phải đợt này luôn thì cũng một hai tháng nữa đi Hà Nội đi anh, em ghen tị với mấy bác trong SG đc gặp anh quá, hiu hiu, anh mickey mouse cũng về VN luôn anh nhé :love:
Chứ em cảm thấy sao khi bị người khác nhìn em? Xâm phạm đây là xâm phạm cá nhân đó. :p Mà công nhận đàn ông nó nhìn soi mói hơn đàn bà. Đàn bà họ nhìn tế nhị hơn.

Điều này không dám chém bừa :p Nhưng em thuộc dạng ẻo lả, đề kháng kém, đang mệt mà nhảy vào tắm dễ thăng lắm, không được mình đồng da sắt như bác :D Một số nơi người ta còn có thói quen xông hơi, ra ngoài nghịch tuyết rồi lại vào xông hơi tiếp :)

Mới tìm đc trên mạng:
Đọc câu đầu tiên thì đã thấy là tác giả có ít hiểu biết về y khoa hay thể dục thể thao. Máu lúc nào mà không lưu thông? Máu mà không lưu thông thì là người chết. Máu mà không lưu thông đến bộ phận cơ thể nào thì bộ phận ấy cũng chết.

Cơ thể mình cũng như cái máy xe. Khi hoạt động thì nó nóng lên. Càng hoạt động nhiều thì nó càng nóng thêm, và nó cần giải nhiệt. Khi áp nước lạnh, cơ thể giải nhiệt nhanh hơn, và mình có thể tiếp tục bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lâu hơn. Những người chạy cự ly dài hay đem theo mút thấm với nước để đắp lên người để giải nhiệt. Nước càng lạnh càng sảng khoái.

Cũng có trường hợp là nếu lạnh quá thì mạch máu sẽ co lại, máu giảm chảy vào tay chân, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trung vào tim và người để giữ bộ phận cần thiết ấm. Có một chuyện thật là trong môt cuộc thi đấu triathlon ở San Francisco, có môt ông kia bơi cũng giỏi, nhưng vì không quen nước lạnh ở biển SF, khi bơi được vài phút thì cơ máu ông ta tắt nghẽn, thì ổng shock và chết. Nhưng trương hợp này là vì nước quá lạnh mà ông ta không quen và cơ thể ông ta lộ với lạnh quá lâu nên mới tử vong. Chứ khi mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, người mình nóng lên, cho nước vòi sen vào thì cũng không hại. Khi mình nóng đừng nên dùng nước nóng. Cơ thể mình cần giải nhiệt trước nhất.

Cũng có trường hợp là nếu lạnh quá thì mạch máu sẽ co lại, máu giảm chảy vào tay chân, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trung vào tim và người để giữ bộ phận cần thiết ấm. Có một chuyện thật là trong môt cuộc thi đấu triathlon ở San Francisco, có môt ông kia bơi cũng giỏi, nhưng vì không quen nước lạnh ở biển SF, khi bơi được vài phút thì cơ máu ông ta tắt nghẽn, thì ổng shock và chết. Nhưng trương hợp này là vì nước quá lạnh mà ông ta không quen và cơ thể ông ta lộ với lạnh quá lâu nên mới tử vong. Chứ khi mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, người mình nóng lên, cho nước vòi sen vào thì cũng không hại. Khi mình nóng đừng nên dùng nước nóng. Cơ thể mình cần giải nhiệt trước nhất.
Đấy, quan trọng là thể trạng của từng người, nên mới có câu "yếu đừng có ra gió" :D
Bác chủ thớt tiếp tục tình hình ở SG đi chứ :)

Hôm thứ 5 có hân hanh được gặp drfrog và @tnhan6. Ba người ăn trưa ở Vincom. Off SG có thế thôi, thua HN quá.

Chiều thứ 5 thì đi bơi ở hồ Hàng Không. Hồ này cũng 50m nhưng họ lại ngăn chỗ cạn ra nên không bơi liên tục như Rạch Miễu, nước thì đục, chlorine thì nhiều. Trong 2 hồ thì Rạch Miễu mới, sạch, và đẹp hơn nhiều.

Hôm qua thì đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ở 97 Yoga & Fitness vì chỉ có gym này gần nhà mà có AC. Tập chỗ không AC một lần chừa rồi. 97 Y&F có AC, máy mới, tốt giống như bên Mỹ. Free weight cũng nhiều, khá hơn GetFit, nhưng không nhiều máy và rộng bằng GetFit. Gym hơi vắng vì mới nên không phải chờ gì hết. Xin mời bà con cô bác vào thử 97 Y&F. Tôi thấy gym rất được.

Thứ 7 là ngày bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào xe đạp của tôi nhưng không có chiến mã ở đây nên cũng hơi nhớ nó:

Ngày mai hy vọng sẽ chạy với SRC.

Thật ra, mình cũng không dám nhận là đã off ở Tp HCM. Đơn giản là buổi gặp mặt bạn bè. Hy vọng, các bạn trẻ ở TP khuấy động phong trào thể thao tốt hơn.

Buổi gặp mặt vừa qua, dù ngắn, mình vẫn học được 1 kỹ thuật tránh bị chìm khi đi bơi bị người khác bám vào của anh scerpio :)

Hôm thứ 5 có hân hanh được gặp drfrog và @tnhan6. Ba người ăn trưa ở Vincom. Off SG có thế thôi, thua HN quá.

Chiều thứ 5 thì đi bơi ở hồ Hàng Không. Hồ này cũng 50m nhưng họ lại ngăn chỗ cạn ra nên không bơi liên tục như Rạch Miễu, nước thì đục, chlorine thì nhiều. Trong 2 hồ thì Rạch Miễu mới, sạch, và đẹp hơn nhiều.

Hôm qua thì đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ở 97 Yoga & Fitness vì chỉ có gym này gần nhà mà có AC. Tập chỗ không AC một lần chừa rồi. 97 Y&F có AC, máy mới, tốt giống như bên Mỹ. Free weight cũng nhiều, khá hơn GetFit, nhưng không nhiều máy và rộng bằng GetFit. Gym hơi vắng vì mới nên không phải chờ gì hết. Xin mời bà con cô bác vào thử 97 Y&F. Tôi thấy gym rất được.

Thứ 7 là ngày bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào xe đạp của tôi nhưng không có chiến mã ở đây nên cũng hơi nhớ nó:

Ngày mai hy vọng sẽ chạy với SRC.

hihih anh ơi, vui nhỉ???? KO có hình cho chúng em xem à? 3 cây chụm lại nên hòn núi cao, ko quan trọng số lượng mà quan trọng chất lượng :)

1 buổi off bơi, 1 buổi chạy với SRC sáng mai !!! Anh chụp vài kiểu đi nhá :) mong chờ xem hình anh em sáng mai !! Chạy cung đường nào hả anh? hihi dọc kênh Nhiêu Lộc à hihihiahhehehahahh :D :D

hihih anh ơi, vui nhỉ???? KO có hình cho chúng em xem à? 3 cây chụm lại nên hòn núi cao, ko quan trọng số lượng mà quan trọng chất lượng :)

1 buổi off bơi, 1 buổi chạy với SRC sáng mai !!! Anh chụp vài kiểu đi nhá :) mong chờ xem hình anh em sáng mai !! Chạy cung đường nào hả anh? hihi dọc kênh Nhiêu Lộc à hihihiahhehehahahh :D :D
Đi bơi đâu có gặp ai đâu. Chỉ có 1 hôm đi ăn với drfrog và tnhan68 nhưng không ai muốn chụp hình cả. Hy vọng ngày mai SRC sẽ có người mang máy.

Đi bơi đâu có gặp ai đâu. Chỉ có 1 hôm đi ăn với drfrog và tnhan68 nhưng không ai muốn chụp hình cả. Hy vọng ngày mai SRC sẽ có người mang máy.

uhm vậy chứ cái vụ quần bơi mắm tôm sao rùi anh? hihihihhhi :D

Chụp hình tự nguyện anh à, nếu các anh í ko chụp mình cũng ko nên ép (lần sau chỉ đè ra chụp thôi anh nhá)
hhihihehhahahhehe :D :D mai đi chạy zui nhá anh. Hanoi mưa to anh ạ.

uhm vậy chứ cái vụ quần bơi mắm tôm sao rùi anh? hihihihhhi :D

Chụp hình tự nguyện anh à, nếu các anh í ko chụp mình cũng ko nên ép (lần sau chỉ đè ra chụp thôi anh nhá)
hhihihehhahahhehe :D :D mai đi chạy zui nhá anh. Hanoi mưa to anh ạ.
Cám ơn em đã nhắc cái quần mắm tôm (board shorts). Hôm nay ra hồ Chi Lăng ở gần nhà chơi vì nó là hồ thơ ấu của mình. Hồ này nhỏ, 25m nên anh nghĩ là không có làn bơi nên mặc cái quần mắm tôm thôi. Nhưng anh nghĩ lại, và đem theo cái quần speedo để phòng ngừa.

Vào hồ, anh mặt cái quần mắm tôm nghênh ngang đi vào. Đúng ngay chóc, và anh bị chặn lại. Họ nói là phải thay quần bơi mới vào bể được, nếu mặc quần short thì chỉ được đi trên bờ thôi. Anh hỏi là tại sao và nói là quần sạch sẽ, bên Mỹ họ mặc cái này đi đâu cũng được. Họ bảo là quần này chỉ được mặc đi biển thôi, vào hồ thì phải mặc quần bơi, lý do là nhà nước chỉ định như vậy. Thế thì anh không thể nhờ họ ngửi mắm dùm được.

Anh bảo họ là trong này có nhiều phụ nữ và con nít, để anh măc. cái quần này nó kín đáo hơn, chức mặc quần bơi của anh vào là nó séc xy lắm. Họ (2 người đàn bà) nói là anh làm ơn thay quần boi đi, mặc bikini cũng được vì nhà nước cấm mặc quần short vào hồ bơi, anh không có thì hồ này có bán cho anh.:nailbiting:

Thế thì thua, may mà có đem theo cái quần speedo chứ không thì phải mua bikini trong đó rồi.:)

Cám ơn em đã nhắc cái quần mắm tôm (board shorts). Hôm nay ra hồ Chi Lăng ở gần nhà chơi vì nó là hồ thơ ấu của mình. Hồ này nhỏ, 25m nên anh nghĩ là không có làn bơi nên mặc cái quần mắm tôm thôi. Nhưng anh nghĩ lại, và đem theo cái quần speedo để phòng ngừa.

Vào hồ, anh mặt cái quần mắm tôm nghênh ngang đi vào. Đúng ngay chóc, và anh bị chặn lại. Họ nói là phải thay quần bơi mới vào bể được, nếu mặc quần short thì chỉ được đi trên bờ thôi. Anh hỏi là tại sao và nói là quần sạch sẽ, bên Mỹ họ mặc cái này đi đâu cũng được. Họ bảo là quần này chỉ được mặc đi biển thôi, vào hồ thì phải mặc quần bơi, lý do là nhà nước chỉ định như vậy. Thế thì anh không thể nhờ họ ngửi mắm dùm được.

Anh bảo họ là trong này có nhiều phụ nữ và con nít, để anh măc. cái quần này nó kín đáo hơn, chức mặc quần bơi của anh vào là nó séc xy lắm. Họ (2 người đàn bà) nói là anh làm ơn thay quần boi đi, mặc bikini cũng được vì nhà nước cấm mặc quần short vào hồ bơi, anh không có thì hồ này có bán cho anh.:nailbiting:

Thế thì thua, may mà có đem theo cái quần speedo chứ không thì phải mua bikini trong đó rồi.:)

may có mang theo speedo anh nhỉ?? Cuối cùng là MẮM TÔM phải chịu thua MẮM CÁY rồi :D :D
mấy bà í mún thấy anh mặc quần sexy vào bể đó mà :)