Tạp chí webthehinh số 2

Gói gọn trong vài trang tạp chí thì chỉ chủ yếu là giới thiệu phương pháp bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tới những người chưa biết. Viết lan man rất khó dừng, nếu viết cả về những bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nâng cao, lịch bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nâng cao.... thì nội dung Calis chiếm 90% thành ra tạp chí Calisthenics mất.
vậy các số sau a thêm dần vào nha

thachsanh

Don Vittorio
Ban Quản Trị
Dùng hình sưu tầm 1 phần là đã qua chụp có dàn dựng và chỉnh sửa đẹp rối. Dù anh em forum có cho phép lấy hình thì cũng ít hình đẹp, chỉ toàn là chụp tự phát, tự sướng thôi đưa vào thì khộng đẹp bằng.
Đây cũng là một nguyên nhân chính nữa, ảnh tự phát sẽ cần thông qua giai đoạn chỉnh sửa công phu mới đưa lên được. Nên chọn hình sưu tầm có sẵn là nhanh nhất, vì chúng đã được chỉnh sẵn rồi. Nói chung tương lai có thể sẽ có, nhưng đòi hỏi nhân lực và vật lực cần thiết để hỗ trợ.

Hiện tại cách nào dễ và không đòi hỏi nhân lực quá cao ta dùng trước.

Đây cũng là một nguyên nhân chính nữa, ảnh tự phát sẽ cần thông qua giai đoạn chỉnh sửa công phu mới đưa lên được. Nên chọn hình sưu tầm có sẵn là nhanh nhất, vì chúng đã được chỉnh sẵn rồi. Nói chung tương lai có thể sẽ có, nhưng đòi hỏi nhân lực và vật lực cần thiết để hỗ trợ.

Hiện tại cách nào dễ và không đòi hỏi nhân lực quá cao ta dùng trước.
Khi có ý tưởng xêm xêm để làm tạp chí tiếp theo, có thể lập một mục nào đó (hạn chế người xem cho bí mật) đề nghị các pro của web ta gửi ảnh theo quy chuẩn nào đó vào mục đó một cách tự nguyện. Việc gửi ảnh theo yêu cầu quy chuẩn sẽ đỡ tốn công chỉnh sửa. Còn ảnh người thật việc thật của web mình tạo cảm giác chân thực hơn, nội dung truyền tải sẽ sống động và hấp dẫn hơn.
(Bỏ một bức thư vào thùng thư góp ý, có hơn ko - :cat:)

thachsanh

Don Vittorio
Ban Quản Trị
Khi có ý tưởng xêm xêm để làm tạp chí tiếp theo, có thể lập một mục nào đó (hạn chế người xem cho bí mật) đề nghị các pro của web ta gửi ảnh theo quy chuẩn nào đó vào mục đó một cách tự nguyện. Việc gửi ảnh theo yêu cầu quy chuẩn sẽ đỡ tốn công chỉnh sửa. Còn ảnh người thật việc thật của web mình tạo cảm giác chân thực hơn, nội dung truyền tải sẽ sống động và hấp dẫn hơn.
(Bỏ một bức thư vào thùng thư góp ý, có hơn ko - :cat:)
Đây cũng là một ý kiến có thể tham khảo trong lần tới. Có thể sẽ tạo riêng một chủ đề để các pro hoặc amateur nào tự nguyện đăng ảnh, rồi mình chọn trong đó đó bỏ vào. Công đoạn có lẽ sẽ rắc rối hơn so với chọn ảnh có sẵn (rất nhanh). Nhưng muốn có đăng ảnh VĐV hay nghiệp dư Việt Nam thì chỉ có mỗi cách này nghe ra hợp lý nhất.

thachsanh

Don Vittorio
Ban Quản Trị
In được ra thì tốt, em làm quyển nằm đọc chứ ngồi kéo chuột mỏi tay đau mắt lắm ! ;)
Sao mình down về hok dc, hic hic...Ai down được gửi vào mail giúp mình với. Thanks rất nhiều
Mail: [email protected]
16.132KB. Up lâu vãi. Bác sắp nhận được hàng ùi đó.
Sorry anh chị em, tình hình vừa kiểm tra lại thì thấy link vẫn là link cũ. Bây giờ link mới bài đã có thể in được. Nếu có trục trặc nhớ thông báo để còn biết đường chỉnh.

Chờ mọi người ở văn phòng về hết mình mới lén lút in ra, ko người ta lại nghĩ mình....biển thủ ..giấy A4 :D :D :D

Quyển tạp chí này có bán ngoài thị trường hok dzậy. Mình ở Buôn Ma Thuột đi tìm ở mấy quầy báo mà hok có thấy :cry:.
Ai biết ở đâu bán, mình nhờ mua dùm với.
Thanks!

Tuyệt vời ! Cảm ơn BQT WTH. Em chỉ có 1 ý kiến nhỏ là BQT nên xem lại cách trình bày sao cho dễ đọc và đẹp hơn, chứ chia ra làm 3 cột như thế này thì hơi khó đọc

liennhi

Global Smod
Ban Quản Trị
Quyển tạp chí này có bán ngoài thị trường hok dzậy. Mình ở Buôn Ma Thuột đi tìm ở mấy quầy báo mà hok có thấy :cry:.
Ai biết ở đâu bán, mình nhờ mua dùm với.
Thanks!
Không in ấn phát hành, độc quyền của web.
mà cũng tự in ra được mà em.
Tuyệt vời ! Cảm ơn BQT WTH. Em chỉ có 1 ý kiến nhỏ là BQT nên xem lại cách trình bày sao cho dễ đọc và đẹp hơn, chứ chia ra làm 3 cột như thế này thì hơi khó đọc
Tạp chí tới sẽ rút kinh nghiệm.

Lời chào đến toàn thể thành viên của webthehinh cùng tất cả những ai có đam mê biến đổi cơ thể một cách toàn diện mạnh khỏe.

Sau tạp chí đầu tiên BQT chúng tôi cùng nhau ra tạp chí thứ 2 giới thiệu với toàn thể bạn đọc những kình nghiêm rèn luyện cơ thể lành mạnh .

Tại đây các bạn có thể học hỏi kinh nghiệm của những VĐV , những đúc kết nghiên cứu đã đạt được những thành quả vĩ đại của công cuộc xây dựng cơ thể .

Chúng tôi sẽ giải đáp những thắc mắc của các bạn nếu đối với các bạn đây là những điều hoàn toàn mới lạ. Đây là tạp chí thứ 2 nên không thể tránh khỏi những thiếu sót, các bạn hãy đón chào và bổ sung những thiếu sót đó cho chúng tôi vào tạp chí tới.

Các bạn có thể download bài ở đây

http://www.mediafire.com/download/v4qykk8bg2cp7bd/webthehinh_com_group.zip

Xem đính kèm 51429
mua tạp chí ở đâu bạn nhỉ ?

Sao BQT không in ấn phát hành toàn quốc để mọi người trong đất nước VN có thể tiếp cận dễ dàng với bộ môn này đồng thời quảng bá thương hiệu WTH nhà mình luôn nhĩ ? :)