[HIIT-TABATA] Giảm time, tăng intensity. 4 mimutes of PAIN to GAIN !

Cho e hỏi 1 ngày nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mấy lần. Vì e thấy 4p mệt lắm nhưng liệu có jt k?
Vd ngày cardio của e e bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 4p rồi chơi cả ngày à :D

Tập tới đâu được thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bạn ạ :) nhưng không lẽ bạn chỉ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào có 4 phút 1 ngày :D

mấy bác bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhiều rồi cho em hỏi liệu pp này có đốt đc nhiều calo ko ạ ?
Em ms bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào xong, mệt thì rất mệt cơ mà mồ hôi ra ko nhiều lắm

mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào được 1 tháng cũng thấy thay đổi, mỡ giảm, nhưng không nhiều :( chả biết tại sao nữa :(

Mình nghĩ muốn đạt hiệu quả tốt nhất với mấy bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào Cardio này là bạn phải có sử dụng kèm một thiết bị đo nhịp tim để đạt hiệu quả cao nhất. Nó sẽ giúp xác định được ngưỡng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tối ưu tùy thể trạng từng người, giúp bạn đẩy đến ngưỡng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào max để đạt kết quả mong muốn, nhưng cũng không cao quá tránh rơi vào vùng nguy hiểm (Red Zone). Ngoài ra thiết bị đo nhịp tim còn giúp bạn tính toán chính xác hơn lương calorie tiêu hao.

Thiết bị đo nhịp tim - Nâng tầm bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện - Yêu Chạy Bộ

4' là tối thiểu, còn tối đa thì tùy sức, tabata mà đc 20' thì vãi khủng
chứng tỏ ông này không biết gì cả mà cứ phán bừa thôi à. 4 phút là theo lời khuyên của các chuyên gia. và chỉ nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tối đa 5 làn 1 tuần để đạt hiệu quả lớn nhất.
Nếu như bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hơn 4 phút mà vẫn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đc thì chứng tỏ là kĩ thuật sai. đên những pro fitness còn không trụ nổi nữa là.
Chém

e mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mà hiệp đầu tiên nhảy đc có mười mấy cái à :((
bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đc 3 hiệp thì đứt chịu luôn :(

em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào Tabata burpees + ăn ngày 2 bát cơm. Liệu có ổn k các bác :cry:

thực sự ko biết cái tin đồn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào HIIT vào buổi sáng mà ko ăn gì trước khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sẽ đốt mỡ nhiều hơn naỳ ở đâu ra
bản thân tui thì cho rằng, HIIT buổi sáng lúc chưa ăn gì là ko hiệu quả, cơ thể lúc này bị thiếu hụt năng lượng dẫn tới ko đủ sức bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, bên cạnh đó nó có thể dẫn tới hiện tương hạ đường huyết đột ngột >>>> gây ngất xỉu đối với một số người

mục đích của HIIT ko phải là để đốt mỡ trong lúc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, mà là tạo ra những lợi ích sau khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào
quan trọng là DIET, cho dù HIIT buổi sáng hay buổi tối gì mà ăn uống bậy bạ thì cũng chẳng có kết quả gì
A cho e hỏi vậy sáng ra muốn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tabata thì nên ăn gì và sau bao lâu thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ạ

Ăn kiêng có 1 chút mà nhà nói hoài.K biết giờ mỗi bữa ăn 2 lưng cơm cùng gia đình,hạn chế tối đa dầu mỡ thì có giảm dc mỡ thừa ko ạ :cry:

em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo cái này
trong video nó bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 4 động tác, mỗi động tác 8 hiệp vị chi là 4x4 = 16 phút lận.
Sao bảo lại chỉ có 4 phút. Như trong video người ta vẫn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hết cả 4 động tác mà nhể

em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo cái này
trong video nó bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 4 động tác, mỗi động tác 8 hiệp vị chi là 4x4 = 16 phút lận.
Sao bảo lại chỉ có 4 phút. Như trong video người ta vẫn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hết cả 4 động tác mà nhể
bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đc như này quá kinh rồi, nhất là bài xà, khi mà lên xà hụt hơi thì ko bh lên nổi

Chiều nay thử cái TABATA này, cũng được 8 hiệp, thời gian cũng như này (vì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo đồng hồ nhạc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào) :D Cơ mà tầm 3 hiệp cuối kiểu mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ăn gian, nó nhoài người ra, rệu rã thở không ra hơi :cry: Tập xong 2 chân kiểu như bị rời ra, nói là phê cũng không phải, mà phải là mệt mỏi, chóng mặt.

Chiều nay thử cái TABATA này, cũng được 8 hiệp, thời gian cũng như này (vì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo đồng hồ nhạc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào) :D Cơ mà tầm 3 hiệp cuối kiểu mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ăn gian, nó nhoài người ra, rệu rã thở không ra hơi :cry: Tập xong 2 chân kiểu như bị rời ra, nói là phê cũng không phải, mà phải là mệt mỏi, chóng mặt.
m tap cai nay lau roi, xong thay bt nen chuyen sang Insanity. Tat nhien phai kho moi dep duoc chu

m tap cai nay lau roi, xong thay bt nen chuyen sang Insanity. Tat nhien phai kho moi dep duoc chu
Tập theo Tabata burpees mà bạn thấy bình thường thì công nhận bạn khỏe thật :) Nhìn chung thể lực mình cũng không yếu lắm, cơ địa cũng tạm; cơ mà bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào này mình thấy nặng, chắc cũng là do mới chơi, nên thấy vậy :)

Tập theo Tabata burpees mà bạn thấy bình thường thì công nhận bạn khỏe thật :) Nhìn chung thể lực mình cũng không yếu lắm, cơ địa cũng tạm; cơ mà bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào này mình thấy nặng, chắc cũng là do mới chơi, nên thấy vậy :)
Ban cu tu tu thoi. Ban minh la cau thu bong bau duc My ma tap Insanity ko noi roi quay lai Tabata do, xong roi moi lam duoc Insanity cung minh roi. Minh trom via la con gai nhung duoc cai khoe the luc. Minh lam duoc 41 cai burpees trong 100 giay, no rest, tai vi minh tap quen roi. Nhung ma moi thi cu tap tu tu thoi, can than chan thuong. Cai chinh la dung form, chu dung quan tam reps hay time.

b nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào Insanity nó phê hơn cái burpees này nhiều đó vì kéo dài ít nhất 40p đến 1 tiếng cho việc hành xác

Ban cu tu tu thoi. Ban minh la cau thu bong bau duc My ma tap Insanity ko noi roi quay lai Tabata do, xong roi moi lam duoc Insanity cung minh roi. Minh trom via la con gai nhung duoc cai khoe the luc. Minh lam duoc 41 cai burpees trong 100 giay, no rest, tai vi minh tap quen roi. Nhung ma moi thi cu tap tu tu thoi, can than chan thuong. Cai chinh la dung form, chu dung quan tam reps hay time.

Xem đính kèm 98410
b nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào Insanity nó phê hơn cái burpees này nhiều đó vì kéo dài ít nhất 40p đến 1 tiếng cho việc hành xác
Trội ôi, sao mấy bạn khỏe dữ zợ :cry: Mình cũng muốn tìm hiểu về Insanity xem nó là cái gì, mình muốn thử :sorry:

Trội ôi, sao mấy bạn khỏe dữ zợ :cry: Mình cũng muốn tìm hiểu về Insanity xem nó là cái gì, mình muốn thử :sorry:
chẳng ai ngay từ đầu khỏe đc, phải trải qua rèn luyện hết, có điều bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cái Insanity này cần quyết tâm rất lớn nếu ko chẳng vượt nổi sức chịu đựng của cơ thể, nhiều lúc mệt k còn đứng vững nữa, buổi sau bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sẽ căng hơn buổi trước, k có j là dễ dàng cả

có pro nào có thể cho mình biết giữa tabata và hiit cái nào tăng thể lực nhiều hơn ( tabata làm tới khi kiệt sức mình 16 hiệp 2 sét )
Bạn cho hỏi là Tabata bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 4 phút là 1 set và mình phải bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bao nhiêu set lad đủ ? và khoảng cách mỗi set là bao lâu ?
Mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo clip này được không bạn ?

Anh em cho mình hỏi là cài đặt đồng hồ ntn để cứ 20s và 10s là nó kêu ting vậy.