gym namđinh trải thảm đỏ đón ae gym ha nội

đây, hotboy nằm viện mấy ngày, tối wa trốn về nhà, chưa đỡ lắm, giờ lại vào viện đây bác ui... ốm wá thì ứ về đc, chán nhề

Xem đính kèm 52032
Vậy chú ở nhà đắp chăn, bật điều hòa cầu cho Bi mau khỏi ốm để hai mẹ con về Nam Đệnh ăn phở, mài tạ cùng các bác các chú. Haiz! Mình chưa đc trải qua cái trách nhiệm này. :(P/S: Đai ca thành Nam ducphuong_78 onl mà im thế nhá. :)

vote anh ducphuong_78 đợt sau đổi thảm thì chuyển sang thảm xám hoặc đen nhé, màu đỏ nhìn cũng tươi nhưng mà phải sạch, chứ nó mà dơ thì ôi thôi nhìn kinh lắm anh ạ

ui. a cứ làm e áy náy. hixx
quý nhau và cùng có niêm đam mê về gym thì a mới mời về chơi thôi chứ,thật sự là a đã chót quảng cáo với mọi người ở đay về bọn e rồi nếu bọn e ko về là a quê lăm đó,ở trên hà nội thì a chẳng là gì chứ ở nam định ko phải tự hào với bọn e chứ phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nào ở đây với a cũng là chỗ thân tình,a cũng chăng kém ai đâu

quý nhau và cùng có niêm đam mê về gym thì a mới mời về chơi thôi chứ,thật sự là a đã chót quảng cáo với mọi người ở đay về bọn e rồi nếu bọn e ko về là a quê lăm đó,ở trên hà nội thì a chẳng là gì chứ ở nam định ko phải tự hào với bọn e chứ phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nào ở đây với a cũng là chỗ thân tình,a cũng chăng kém ai đâu

Anh em sẽ đi mà anh yên tâm ^^
em ko đi đc thì cũng sẽ tiễn anh em đến tận...bến xe hihi
Đùa, e sẽ tình cách xuống :)