Gửi anh em Cát Bà ( Hải Phòng)

Em có đề nghị như thế này tới các bác yêu GYM hiện tai đang cư trú tại Cát Bà_ TP Hải Phòng hay khu vực lân cận quanh quanh đó. :ROFLMAO:
Vào ngày 08/06/2013 săp tới công ty em có tổ chức cho mọi người đi nghỉ mát tại Cát Bà, em chưa đc tiếp xúc nhiều với người Hải Phòng nói chung và anh em GYM Hải Phong nói riêng. Vì vậy em có lời đề nghị các bác bớt chút thời gian anh em ta gặp gỡ giao lưu tại Cát bà.
Xin cảm ơn mọi người đã ghé qua topic này.

Em có đề nghị như thế này tới các bác yêu GYM hiện tai đang cư trú tại Cát Bà_ TP Hải Phòng hay khu vực lân cận quanh quanh đó. :ROFLMAO:
Vào ngày 08/06/2013 săp tới công ty em có tổ chức cho mọi người đi nghỉ mát tại Cát Bà, em chưa đc tiếp xúc nhiều với người Hải Phòng nói chung và anh em GYM Hải Phong nói riêng. Vì vậy em có lời đề nghị các bác bớt chút thời gian anh em ta gặp gỡ giao lưu tại Cát bà.
Xèm mực quá, aloo...aloo... nhớ - gựi - choa - bà - 2 - cân - mực - câu - nhã ..........:D

Ơ hay cái koan bé nài, hôm nay tết thiếu nhi nóa cấm cả mènh cười!:D
Hị hị, thì tại em ngẩn mặt ra không biết chị KYN BY cười vì cái gì nên em mới mạn phép hỏi chị :
1. chị cười tung hoa chào đón anh Người Hà Nội tới Cát Bà ?
2. chị quote cái "welcom" này của chị Girl1986 rồi chị cười, nên em phân vân không biết chị cười có liên quan gì đến chuyện đàn khỉ đít đỏ không :jimlad:
uhm cả đàn khỉ đít đỏ đang chờ ông
3. hay là chị cười chỉ đơn giản vì hôm nay ngày tết thiếu nhi ạ ? :LOL: *suỵt:censored::whistle:*

Ah, em xin nhắn nhe anh Người Hà Nội một câu là hôm tới anh có hẹn mọi người ọp, anh chụp một bộ ảnh ở biển để đọ với bộ ảnh náo loạn bể bơi hôm trước anh nhé, dự là bộ ảnh này có thể đề tên là "náo loạn thủy cung" :woot:

Hị hị, thì tại em ngẩn mặt ra không biết chị KYN BY cười vì cái gì nên em mới mạn phép hỏi chị :
2. chị quote cái "welcom" này của chị Girl1986 rồi chị cười, nên em phân vân không biết chị cười có liên quan gì đến chuyện đàn khỉ đít đỏ không :jimlad:

3. hay là chị cười chỉ đơn giản vì hôm nay ngày tết thiếu nhi ạ ? :LOL:

Ah, em xin nhắn nhe anh Người Hà Nội một câu là hôm tới anh có hẹn mọi người ọp, anh chụp một bộ ảnh ở biển để đọ với bộ ảnh náo loạn bể bơi hôm trước anh nhé, dự là bộ ảnh này có thể đề tên là "náo loạn thủy cung" :woot:
annhan9 hị hị...

Mai e đi ko Nhân ơi!! e định để chị 1 mình đến bao giờ huhuhuhuhuhu
Dạ, huhu, đến bao giờ em tụng kinh xong đống sách vở để ôn thi học kì ạ huhu.:cry:
Em cũng đang chỉ nhận dạy bơi nốt tuần này rồi từ tuần sau bế quan tỏa cảng để ôn thi chị ạ, hix, vào đúng cái tháng 6 bao nhiêu bạn đăng ký học em thì em toàn phải ngậm ngùi xin phép các bạn dời lịch sang tháng 7 hết, hiu hiu
Từ hôm trc em thấy topic mọi ng hẹn hò rùi mà k dám bén mảng vào, sợ thèm quá lại hem kiềm chế đc huhu

Cát bà không có phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nào đâu
cát bà ko có phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhưng có bãi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào rộng vô tư luôn muốn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gì cũng được :joyful:

Bơi ở đấy kể cả kình ngư annhan9 cũng phải bó tay vì sóng quá lớn.
Em không dám nhận là kình ngư đâu anh:p , cơ mà đúng như anh nói là có kình ngư nào mà ra Cát Bà, chắc cũng nói cho đúng ngữ cảnh thì là bó vây cá á anh :X3::LOL:

Mà em chỉ nhắn nhe anh Người Hà Nội chụp ảnh ở biển thôi anh, chứ em không nhắn gì anh ấy bơi biển, chụp ảnh cứ ở trên bờ cho nó ..."thơ mộng" ạ hihi

Ở Cát Bà k có phòng Gym em ơi
Có giao lưu thì vào chợ Sắt Hải Phòng thôi - lên tầng 4 nhé
Nhiều hotgirl lắm đấy.Năm ngoái có a,a Tú và Đức Zat đã lên đó rồi :)

uhm cả đàn khỉ đít đỏ đang chờ ông :)
Rứa là ra đảo vWTH sao?! :cry:
Xèm mực quá, aloo...aloo... nhớ - gựi - choa - bà - 2 - cân - mực - câu - nhã ..........:D
Đưa tiền đây, đi chơi vợ cho có 2 trăm ăn thêm thôi bà Hai ạ. :ROFLMAO:
Em nhớ ở Hải Phòng có chị KYN BY và anh Cụ ông vâmváp thì phải, hihi, còn ai nữa mọi người tag vào giúp anh Người Hà Nội nhé ạ :happy:

Chị KYN BY cười thế nghĩa là gì ạ :p ?
BÀ 2 của anh hay cười đểu, lần này anh xuống HPG cho phù mỏ dám cười em anh ah. (y)
AE nào HP cầm dây ra Cát Bà trói lão ấy để e thịt lão đeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeê :cautious:
:cautious: Lần sau có hỏi về lòng trắng trứng anh thề ko chia sẻ cho em nữa. :banghead: Anh em ta gặp nhau cái nhá. (y)

3. hay là chị cười chỉ đơn giản vì hôm nay ngày tết thiếu nhi ạ ? :LOL: *suỵt:censored::whistle:*

Vậy bọn anh là các Tề Thiên Đại Thánh rùi, ok em cứ ở nhà hóng đi anh ko share cho em đâu. Ghét cái tội ko đi off cùng anh em nhá. :dead:

Luyện Lever hả bà Hai?! :ROFLMAO:
Cát bà không có phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nào đâu
Vâng anh! :)
cát bà ko có phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhưng có bãi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào rộng vô tư luôn muốn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gì cũng được :joyful:
Tập gì ở bãi biển nhở?! (n)
Em không dám nhận là kình ngư đâu anh:p , cơ mà đúng như anh nói là có kình ngư nào mà ra Cát Bà, chắc cũng nói cho đúng ngữ cảnh thì là bó vây cá á anh :X3::LOL:

Mà em chỉ nhắn nhe anh Người Hà Nội chụp ảnh ở biển thôi anh, chứ em không nhắn gì anh ấy bơi biển, chụp ảnh cứ ở trên bờ cho nó ..."thơ mộng" ạ hihi
Chụp cảnh bơi là cảnh anh bị đuối nước rùi, ko chụp đâu ngại chết, xấu hổ với kình ngư lắm. :cry: