Hội An yêu dấu ^_^

Mở hàng topic mới của chị!:) Hội An với những góc phố đầy rêu phong...Mỗi khi cầm tờ 20k e lại nhớ Hội An!:arghh:

chả hiểu sao mình iu Hội An đến thế nhá, hix những con phố nhỏ nhắn đáng iu, dòng sông Thu Bồn hiền hòa trữ tình, những chiếc đèn lồng rạng ngời đêm rằm phố cổ và iu nhất là ....những giàn hoa giấy đầy chất Hội An........

Mới đi nghỉ mát ở Hội An về, công nhận đẹp, đi dạo thích lắm :D. Đồ lưu niệm cũng nhiều, trả giá thoải mái :D. Mà sao thức ăn ẹ quá -_-''.

Mở hàng topic mới của chị!:) Hội An với những góc phố đầy rêu phong...Mỗi khi cầm tờ 20k e lại nhớ Hội An!:arghh:
20k uhm nhớ HA luôn hahaha :D
29-6 này chị vào Ha mấy hôm đây.
năm nào cũng đi, đợt điên cuồng nhất 1 tháng đi 2 lần hihi

girl 1986 ở hội an àk mình ở đà nẵng mà mình thường vô hội an chơi lắm :D
mình ở Hanoi nhưng m rất thik Hội An nên rất hay vào...

Mới đi nghỉ mát ở Hội An về, công nhận đẹp, đi dạo thích lắm :D. Đồ lưu niệm cũng nhiều, trả giá thoải mái :D. Mà sao thức ăn ẹ quá -_-''.
thế à, cuối tháng m mới vào lại. 2 năm rồi ko hiểu có nhìu đổi khác ko.... bạn nghỉ ở ks nào? đồ lưu niệm HA đẹp mà, m mua nhìu nhất là váy, khuyên tai và dép tông cói hihihi

thế à, cuối tháng m mới vào lại. 2 năm rồi ko hiểu có nhìu đổi khác ko.... bạn nghỉ ở ks nào? đồ lưu niệm HA đẹp mà, m mua nhìu nhất là váy, khuyên tai và dép tông cói hihihi
Hihi mình nghỉ ngoài Đà Nẵng, chiều vào Hội An chơi tới tối thì về lại ks. Mình toàn mua vòng, móc khóa con giáp, lồng đèn, mua xong chụp ảnh từa lưa. Nói chung là đẹp :D.

Hihi mình nghỉ ngoài Đà Nẵng, chiều vào Hội An chơi tới tối thì về lại ks. Mình toàn mua vòng, móc khóa con giáp, lồng đèn, mua xong chụp ảnh từa lưa. Nói chung là đẹp :D.

uhm vậy là chỉ qua chơi thui... ở lại Hội An 1 vài đêm mới thấy hay nữa đó :)
lồng đèn <---- đẹp nhỉ hihiiihhih thik dã man !!! ko thể chờ đến cuối tháng để về lại HA nữa hix !!!
Chụp hình ko cho mình xem 1 vài cái nào, nhớ HA quá !!!!

Có đi thăm Đà Nẵng & Hội An 1 lần năm ngoái. Có vài tấm hình rất hay mà phone nó hư nên mất hết. Rất tiếc.:(

Năm ngoái vào Hội An nhiều em xinh quá,vào cửa hàng vải chỉ để ngắm em ấy.:p

anh thì chết vì gái đẹp :D lần nào đi ọp cũng mau mồm khen hotmama, khôn vật :D (tự
sướng tí)
ôi, hàng vải, nhắc đến hàng vải, em may ko biết bao nhiêu cái váy trong Hội An anh ạ !!!!!!!!! để lần tới mặc 1 cái trong bộ sưu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào Hội An đi nhoé hí hí hí

Hình chụp vui vui mấy năm trước.... nói chung em bị cuồng Hội An anh à....
Hoa giấy view từ phòng em nè....

Xem đính kèm 52932
Girl1986 nghỉ ở KS nào đẹp thế :love: :love: Tuần trước giờ này là đang ở Hội An. Không thích mua sắm lắm, chỉ thích đạp xe vòng vòng ngắm phố, buổi sáng và chiều đạp xe ra biển Cửa Đại cách đấy 5 km :happy:

Girl1986 nghỉ ở KS nào đẹp thế :love: :love: Tuần trước giờ này là đang ở Hội An. Không thích mua sắm lắm, chỉ thích đạp xe vòng vòng ngắm phố, buổi sáng và chiều đạp xe ra biển Cửa Đại cách đấy 5 km :happy:

Xem đính kèm 52933

tôi cũng nghiện đạp xe vòng vòng mỗi sáng mỗi chiều, :) biển Cửa Đại tuyệt xì đẹp hihi
tui ở nhiều lắm, cái chụp hình thì là ancient house resort, giữa phố và biện bà ạ.

Thêm mấy cái ảnh cách đây 2 năm :)

Cái quán trên đợt này người ta đang quây vào sửa

Đợt này vào Hội An, Girl1986 có ở Nẵng không? Tuần trước đi bộ dọc bờ sông Hàn ngắm cảnh, tự bảo dân Đà Nẵng ra đây hóng gió nhiều thật. Một lát sau thì thấy dân "Đà Nẵng" nói chuyện bằng giọng Hà Nội :ROFLMAO: Ở đấy có tour ngồi trên thuyền đi dọc sông Hàn ngắm cảnh ban đêm cũng khá thú vị, đẹp nhất là ngắm mấy cây cầu

Tắm ở bãi biển Phạm Văn Đồng khá sạch, mát lạnh. Giữa bãi có vùng nước xoáy nên bảo vệ luôn túc trực cấm khách du lịch lẫn dân địa phương mon men tới vùng xoáy. Mà thấy ấn tượng nhất là rất nhìu teen xinh, trẻ, trắng. Đặc biệt đi ra ngoài đường mình mặc áo thun thì rân ở đó nhất là con gái mặc áo rét, hay áo cằng dày càng tốt. Bái phục!
Đây là bãi em hay tắm, 1 ngày 2 lần gì đó. Biển Đà Nẵng rất mặn.