ace nào bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào GYM ở chỗ Đội Cấn, xin giao lưu

Tình hình là e sv rồi mà trc giờ vẫn chưa rảnh để bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào Gym, bg có ý đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhưng chả có bạn bè nào gần cả nên cần người bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cùng cho vui ạ.:D:LOL:

Tình hình là e sv rồi mà trc giờ vẫn chưa rảnh để bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào Gym, bg có ý đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhưng chả có bạn bè nào gần cả nên cần người bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cùng cho vui ạ.:D:LOL:
Xin giới thiệu bạn tới phong tập Atlantic tại 281 Đội Cấn do anh Hanh là chủ nhiệm phòng, đồng chủ nhiệm là anh Dương Văn Dê.
Bên cạnh đó có HLV kinh nhiệm chỉ dẫn là anh : NetBody ( Tập trâu, thiên về streng)
Các cổ động viên trong hội thường tới phong giao lưu vào CN hoặc thứ 7 hàng tuần( thường là bắt đầu lúc 15h hoặc 15h30)
Sau đây xin mời : Girl1986 voikcoi Dũng gấu hackdatinh lamia Mr Zat Tukaiser một số anh em khác vào giao lưu với em nhá.
Em đi tập đi phòng anh Hanh có rất nhùi cái mới trong chiến lược kinh doanh lẫn trong luyện tập với mục đích năng cao body cho học viên, bên cạnh đó phòng này đang thu hút Girl đi tập. Lý do vì sao thu hút thì nên hỏi các anh các chị trên em sẽ hỉu hơn.

E thấy ai cg chọn giáo án 3b/tuần nên chuyện căng là bt, có gì a cho e sđt co dễ liên lạc.:D
:ROFLMAO: (y) Được đó em.
Kìa Tú cho em ý số để em ý còn rủ đi cafe nữa chứ nhỉ =))
Đề nghị anh vào chuyện chính anh zai! :ROFLMAO: Tư vấn hướng dẫn em nó chứ. :)
A HLV bên ĐC đấy ạ, có gì cho e số + chém gió hỏi chuyện luôn cho tiện.:)
Chuẩn luôn HLV của em đó.

Chẳng qua trc khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào e muốn hẹn 1 b chém gió trc khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cho nó đỡ lạ lẫm :) :ROFLMAO:

A HLV bên ĐC đấy ạ, có gì cho e số + chém gió hỏi chuyện luôn cho tiện.:)
A thì cuối tuần mới lên đó thôi nên có gì em cứ lên vào chiều thứ 7 và CN là gặp a nhé.Cần hỏi hay trao đổi gì thì cứ gặp trực tiếp cho nó tiện k tốn tiền điện thoại lắm.Thẻ đt thì a cũng chẳng có tiền để mà mua cơ :)

Nghiêm túc tí đi mấy bác ơi, số ai cg đc, ko đến lúc đấy lại có biến thì nói sao đây:banghead:
Cố định là thứ 7 mà, anh em hẹn là phải chắc chứ có biến sao đc. Em cho anh số của em đi có ''biến'' hum đó thì anh sẽ gọi em. Có cái ảnh nào úp cái mẹt lên đây cho anh em coi, quen đan đỡ bỡ ngỡ em ạ. (y)