[Cũ] Dinh dưỡng thể hình

DÙng sữa nào hiệu quả nhất về mặt kinh tế? sữa cô gái việt nam:lol::lol:đãm bảo về chất lượng..:biggrin:giá cả phải chăng:biggrin:

Hiệu quả kinh tế thì chỉ có sữa... mẹ thôi.:biggrin: ko cần phí tiền mua (y)
Đùa thôi, mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì chỉ dám chơi vinamilk thôi. Còn tiền bồi thêm vào các món khác. Không biết các bác trong đây hay dùng loại nào :w00t:

Chào mọi người,
Mình hiện 20t, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym được 1-2 tháng (mình rất muốn duy trì việc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đều đặn, chiều cao mình 1m79, cân nặng 70kg, vòng 1 96,5cm, vòng 2: 77cm. vòng 3: 96cm. (mình chủ yếu nặng xương :) )
Bạn mình nói nhìn mình to con nhưng vòng 2 nhỏ. Mình không biết đúng hay sai so với số đo 77cm. Ngoài Gym ra mình rất hay chạy bộ buổi sáng ( khoảng 20phut/ngày). Mình muốn nhờ mọi người giúp mình giải đáp:
1. Mình nghe nói chạy bộ buổi sáng sẽ giảm cân và làm vòng 2 (bụng) nhỏ lại nên nghe bạn nói vòng 2 mình nhỏ nên mình phân vân có nên tiếp tục sáng nào cũng chạy bộ không.
2. Do đang là sinh viên nên thời gian gym buổi chiều rất ít nên mình chuyển sang buổi sáng, chạy bộ 5-10 phút rồi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym ~1h, theo mọi người có tốt không ?
3. Vì sinh viên nên ngoài 3 bữa chính (ăn rất nhiều cơm), mình thường thêm 3 bữa phụ nhỏ với sandwich,1 phomai, 1 hộp sữa không đường 180ml. 1 ngày ăn khoảng 2 lòng trắng trứng gà. Theo mọi người, như thé tốt ko ? và có nên mua thêm sưa protein không ?vì nghe nói sữa giá hơi mắc so với sinh viên

Cám ơn mọi người đã đọc. Mấy ngày nay không dám chạy bộ :))

bạn Crazy share công thức cho mính được không? mình chỉ ước được như bạn thôi đấy.
mình cũng đang LC đươc 10 ngày rồi, đang muốn giảm vòng bụng từ 88 xuống 7x ( chủ yếu là 2 bên hông và bụng dưới) nhưng mà vừa Lc vừa bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào Gym cẩm thấy buổi chiều trước khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hơi đói, nâng tạ ko nổi

bạn Crazy share công thức cho mính được không? mình chỉ ước được như bạn thôi đấy.
mình cũng đang LC đươc 10 ngày rồi, đang muốn giảm vòng bụng từ 88 xuống 7x ( chủ yếu là 2 bên hông và bụng dưới) nhưng mà vừa Lc vừa bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào Gym cẩm thấy buổi chiều trước khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hơi đói, nâng tạ ko nổi
mình chả có cộng thức gì cả vì kén ăn,chỉ thịt bò,xà lách,trứng,rau muống chia ra mà phang thôi,cắt hẳn tinh bột==>ăn nhìu thịt để có sức mà bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào(hơi tốn kém tí,mình lúc con lc ăn 500g thịt bò,500g xà lách,5-6 trứng/ngày)sáng chạy hiit,chiều gym thế thôi bạn ạ,trước khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 30'' làm 2 trứng luộc nhé

Tình hình là ăn trứng gà ớn quá .... mấy bro cho em hỏi Có thể thay thế trứng gà bằng trứng vịt hoặc vịt lôn được không????
Tks:(:(

Bước 1 : kết thân với chủ quán phở gần nhà
Bước 2 : hỏi xin hoặc mua ( mình hàng xóm nên ngày ngày chạy sang xin hehe )

Thì tuỳ bác thôi :lol:, câu hỏi đến hài, ăn trứng vịt hay vịt lộn thì teo cơ à, thư giãn đi bác, thể hình cũng đâu quá khắt khe nhỉ

trứng vịt lộn thành phần dinh dưỡng rất khác trứng gà và trứng vịt ko lộn đấy , vì nó đã phát triển thành vịt con rồi :p

1/ Chạy bộ đúng là giãm mỡ thêm, còn bạn cần giãm hãy không sa mọi người biết ( vì không thấy ảnh cụ thể )
2/ Nếu có hiit thì nên cách với buổi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ra, thí dụ sáng hiit thì chiều hãy bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào và ngược lại
3/ cố ăn tối đa trong khoảng cho phép của bản thân, khoan vội dùng SPHT

bạn hoàn toàn không ăn 1 tý carb nào a? mình thấy bảo ko ăn carb thì sẽ thiếu Glycozen để vận động nặng, mà mình thấy bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào yếu đi hăn so với trước khi LC

bạn hoàn toàn không ăn 1 tý carb nào a? mình thấy bảo ko ăn carb thì sẽ thiếu Glycozen để vận động nặng, mà mình thấy bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào yếu đi hăn so với trước khi LC
trong rau cũng có chút carb mà,thời gian LC thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhẹ thôi,chủ yếu là chạy,quan trọng là bạn fải nghe ngóng cơ thể mình nữa

liennhi

Global Smod
Ban Quản Trị
em ơi quan trọng là ở cái dòng bé nó ghi đó whey protein isolate- .Đó là protein có BV cao nhất hiện tại.
chị cũng đang xài cái tương tự 358.jpg
sáng sớm khi thức dậy chưa ăn gi nhé 30g hòa cùng sữa lạnh , chị thì sài nc lạnh vì muốn giữ cân
và sau khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 30g. em kh nên dùng nhiều quá liều bởi cơ thể kh hấp thụ hết , nó sẽ đào thải phí tiền..:biggrin: