BÍ QUYẾT ĐỂ GIỮ CƠ BỤNG 6 MÚI MÃI MÃI

Sống mà cứ kiêng cử thứ này thứ kia, tính toán từng miếng thịt cọng rau, rùi ngày nào cũng tạ, chạy bộ... thôi thôi cho em xin, ăn uống sinh hoạt sao cho thoải mái thích uống thì uống, ăn thì ăn chứ chỉ vì cái 6 múi mà kiêng khem linh tinh thì mệt lắm :D. Chỉ cần bụng vừa phải, ít mỡ, khỏe mạnh là được rùi. Mình ko bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng mà vẫn có múi nè hehe.

Sống mà cứ kiêng cử thứ này thứ kia, tính toán từng miếng thịt cọng rau, rùi ngày nào cũng tạ, chạy bộ... thôi thôi cho em xin, ăn uống sinh hoạt sao cho thoải mái thích uống thì uống, ăn thì ăn chứ chỉ vì cái 6 múi mà kiêng khem linh tinh thì mệt lắm :D. Chỉ cần bụng vừa phải, ít mỡ, khỏe mạnh là được rùi. Mình ko bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng mà vẫn có múi nè hehe.
Mình cũng thế mà múi lại còn to nữa chứ nhưng không phải 6 múi đâu nhé.

mỗi người có 1 quan niệm khác nhau mà. khi đi bơi hay tắm biển, thử quân áo hay đơn giản nhất là khi cởi trần, tôi luôn tự tin :)

fitness is a lifestyle

Mà ai bảo kiêng khem, ăn đúng thôi. Vẫn ăn no bụng phè phỡn

Gần như cuối tuần nào cũng Hang Over cũng party

dek phải con trai, cái này là định nghĩa cua sâu bia.

Con trai là phai HANG OVER vơi VODKA + HOT CHICK
tôi thi 1 tuần làm 2-3 ngày bia thôi,không phải sâu bia gì ở đây nhe,uông vừa đủ giao luu7 vói ae,ko phải loại suốt ngày say mèm.nghe bạn nói giống nư bạn dân chơi thứ thiệt,uong bia không phải là ctrai ,ctrai phải dung hang over,bạn ở đâu vậy,ranh ra lam vài ve hang over xem dân chơi cỡ nào

mới về VN, hồi ở bên Aus, tối thứ 7 nào cung party, cũng ra bar :D Giờ thì tu tâm dưỡng tính, 3 thang nay mơi hang over co 1 lần

Ai bảo không uống rượu, bia, cf, thuốc lá không phải đàn ông,thì mình xin nói một câu nông cạn,hóa ra thước đo đàn ông tính của người ấy thấp thật đấy,vẫn chỉ là con nít thôi 126.gif

Đọc ở trên thấy "vứt hết các loại thuốc hỗ trợ đi"
Đọc xuống dưới thấy "Bổ sung thực phẩm hỗ trợ"

Lần sửa cuối:
nếu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cardio thì nên slow cardio hay là hiit mấy bạn, dạng skinny fat nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào loại nào

Lộ sáu múi thì mặt nó gầy nhìn hốc hác xấu lắm, nên đành vì cái mặt tiền mà hi sinh cái mặt hậu vậy :D

Mình nghĩ ăn uống ko quan trọng phải kiêng cử, vì đa số 6 hay 8 múi gì thì ko ăn uống đầy đủ thì chỉ có mà đếm ba sườn chứ đừng nói 6 múi.

Kiêng cử là khi nào tăng cân nhanh và cần chẻ cơ , múi cho đẹp. Trước tiên ăn uống cho có đầy đủ chất cái đã , hạn chế ăn nhậu và nhiều đồ béo mỡ , mình thì mỗi buổi sáng ko uống gì khác ngoài 1 ly trà xanh , trưa ăn cơm ăn trái cây, tối chỉ ăn nhẹ cơm và rau cải , hạn chế uống bia . cứ chịu khó đè bụng ra bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào , khi nào có cảm giác ở cơ bụng thì bắt đầu nhắm vô đó mà bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào : gập bụng , hít đất ( gập người lại , hoặc lăn tạ quỳ đầu gối ) , gập người .. cứ thế là từ từ 6 muối , khi có cảm giác ở cơ bụng rùi thì thẳng tiến các bạn ạ.

Mình nghĩ ăn uống ko quan trọng phải kiêng cử, vì đa số 6 hay 8 múi gì thì ko ăn uống đầy đủ thì chỉ có mà đếm ba sườn chứ đừng nói 6 múi.

Kiêng cử là khi nào tăng cân nhanh và cần chẻ cơ , múi cho đẹp. Trước tiên ăn uống cho có đầy đủ chất cái đã , hạn chế ăn nhậu và nhiều đồ béo mỡ , mình thì mỗi buổi sáng ko uống gì khác ngoài 1 ly trà xanh , trưa ăn cơm ăn trái cây, tối chỉ ăn nhẹ cơm và rau cải , hạn chế uống bia . cứ chịu khó đè bụng ra bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào , khi nào có cảm giác ở cơ bụng thì bắt đầu nhắm vô đó mà bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào : gập bụng , hít đất ( gập người lại , hoặc lăn tạ quỳ đầu gối ) , gập người .. cứ thế là từ từ 6 muối , khi có cảm giác ở cơ bụng rùi thì thẳng tiến các bạn ạ.
Bạn nói hài quá, sáng uống trà, trưa cơm trái cây, tối cơm rau cải.. thì 1 ngày lượng protein của bạn chỉ dưới 50, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym nửa năm là nhìn như thằng nghiện chứ múi nỗi gì.

Vấn đề thứ 2 là muốn có bụng 6 múi thì tỉ lệ mỡ phải thấp, dưới 12% cân nặng là sẽ hiện ra. Và muốn tỉ lệ mỡ thấp thì phải giảm mỡ = các bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, kiểm soát lượng thức ăn nạp vào ít hơn lượng tiêu thụ, sau khi tỉ lệ mỡ dưới 12% thì duy trì chế độ ăn giàu protein và ít carbonhydrat, cứ thế là 6 múi mãi chứ cắm đầu gập bụng, hít đất, lăn tạ chả được cái vẹo gì.

Tùy cơ địa moi người sẽ có 1 chế độ ăn uống hợp lí chứ ko nhất thiết phải theo 1 chế độ nào hết....đó là chế độ của mình , van ăn uống bình thường .. chả có vấn đề gì đâu bạn.... tùy cơ địa mỗi người và luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào khác nhau thôi. Đó là kinh nghiệm từ bản thân mình chia sẻ thôi.

Kết hợp ăn chay là cách giảm cân và siết cơ nhanh nhất. Đây là chia sẻ bản thân mình đang duy trì và rất tốt nữa là đằng khác.

Tùy cơ địa moi người sẽ có 1 chế độ ăn uống hợp lí chứ ko nhất thiết phải theo 1 chế độ nào hết....đó là chế độ của mình , van ăn uống bình thường .. chả có vấn đề gì đâu bạn.... tùy cơ địa mỗi người và luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào khác nhau thôi. Đó là kinh nghiệm từ bản thân mình chia sẻ thôi.

Kết hợp ăn chay là cách giảm cân và siết cơ nhanh nhất. Đây là chia sẻ bản thân mình đang duy trì và rất tốt nữa là đằng khác.
Bạn nói nghe kì lạ quá, cơ bắp của bạn cấu tạo từ PROTEIN, nếu bây giờ bạn ko ăn protein thì lấy gì tạo nên cơ bắp. Chả có cơ địa nào thần kỳ đến mức lấy protein từ không khí để cho ngực vai tay của bạn to lên cả.

Nếu bạn ăn chay thì đó là giảm cân, đừng gọi nó là Siết cơ, vì siết cơ bạn càng phải nạp protein nhiều hơn lúc bình thường để ngăn ngừa bị mất cơ bắp, nếu bạn siết cơ theo cái kiểu ăn chay đó thì đảm bảo cơ bắp bạn chả có gì, người sẽ mỏng dính còn mỗi cái khung sườn.

thks chia sẻ của bạn thaygiaotuan.... kiến thức mình còn hạn hẹp vì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trước giờ ko có bài bản gì.

thks chia sẻ của bạn thaygiaotuan.... kiến thức mình còn hạn hẹp vì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trước giờ ko có bài bản gì.
Theo lời bạn nói thì chế độ ăn của bạn ko thể bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình được, lượng protein (đạm) hầu như ko có, ko thể xây dựng cơ bắp. Bạn nên nghiên cứu thật kỹ bài này để hiểu về tăng cân, giảm cân, cấu tạo của cơ bắp:

[NEWBIE] Cơ bản về dinh dưỡng thể hình. Ăn gì để to, nét? | webthehinh.com

Protein (P, Pro): hay còn gọi là chất đạm, là nguyên liệu để xây dựng cơ bắp, protein có nhiều trong thịt các loại, cá các loại, trứng, sữa ... Năng lượng cung cấp: 1g protein = 4 kcal
Fat (F): hay còn gọi là chất béo, fat có nhiều trong các loại mỡ động vật, dầu thực vật, lòng đỏ trứng gà... Năng lượng cung cấp: 1g fat = 9 kcal
Carbonhydrate (C, Carb): hay còn gọi là chất bột đường, như tên gọi, nó có trong các loại gạo, bột, các thứ độ ngọt .... Năng lượng cung cấp: 1g carb = 4 kcal.

Đối với dân thể hình thì quan trọng nhất, chiếm 90% là Protein, thành phần của cơ bắp.

đồng ý với bạn binhthuong, mình cũng vậy. cơ bụng lên đủ 6 múi, khung lồng bụng đầy đủ,cớ bắp rõ nét,cơ bản vóc dáng ok. chỉ mỗi cái mặt là teo tóp,ae bạn bè ai cũng nói mình ốm xác sơ

Có được đủ 6-8 múi bụng, thân hình thật tuyệt vời và " vấn đề " này khá nan giải ... theo tôi phần lớn do cơ địa và chế độ vận động. Một số bạn trẻ, sinh ra và lớn lên trong môi trường " lao động", đặc biệt các bạn ở nông thôn, 6-8 múi bụng vốn dĩ đã có sẵn, ta gọi là " tiềm ẩn", vài năm sau thoát ly lao động, có thể không còn, số bạn này bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vài tháng hoặc 1 năm sau ok, không có gì đáng bàn ... Còn các bạn sinh ra và lớn lên trong môi trường ít vận động, đặc biệt thời buổi hiện nay thì bắt đầu luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tới khi có 6-8 múi bụng tôi nghĩ phải tính tới vài năm và có chế độ luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bài bản và chế độ dinh dưỡng thật hợp lý ... khó phải không các bạn. Những người đã có 6-8 múi bụng thì cảm thấy nó đơn giản, còn tôi, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào môn thể hình này khá lâu và trải qua nhiều phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, tôi để ý thấy nhiều bạn rất miệt mài trong các bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng, kết quả vẫn chỉ là số " 0 " tuy các cơ khác phát triển rất tốt .. thế thì lý do vì đâu, phần nào ta cũng có thể hiểu. Tóm lại, " Thể hình " là sự khác biệt vốn dĩ đã hiện hữu trong cơ thể mỗi con người ta nhưng ta chưa nhận ra, qua luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, sự khác biệt đó mới có điều kiện bộc lộ, thế nên không phải ai ai cũng luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào là có kết quả như ý ... " một số ít " trong rất nhiều người đó các bạn ạ. Nói chung muốn có được điều mình muốn phải thật sự đam mê, quyết tâm và khổ luyện, tất nhiên sẽ có thành quả, chúc toàn bộ các Bạn đam mê môn thể hình đều có cái bụng tuyệt đẹp " 6-8" múi nhé!
(P/s: Tôi đã 55 tuổi, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình khoảng 8 năm, chế độ luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bình thường, không có bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng, thông thường chỉ khởi động và bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhẹ trong lúc chuyển bài, bia rượu vẫn tham gia bình thường tất nhiên không thường xuyên ... hihihi, vậy mà bụng vẫn đủ " 6 múi " mặc dù vòng bụng lúc này khoảng 82-84, vậy thì ... các Bạn thử suy tự luận xem nhé! )