Một năm quay lại . Giảm cân cùng tớ nhé

Mai là thứ hai . Đầu tuần băt đầu giảm cân
Em năm nay 19 tuổi . Định giảm theo truyền thống ạ . Em bị xương to nên nhìn như tịnh ý . Vừa đen vừa béo nữa .
Em muốn giảm khoảng 5kg /1 tháng .
Cao 165 . Nặng thì mai em cân rồi sẽ thông báo ạ .
Buổi tối em muốn đăng ký yoga . Nhưng chưa quyết tâm được . Huhu .
Mọi người giảm cùng em nhé .
Bếu quá . Ai cũng chê . Đỉnh điểm em lên tận 61.5 lúc sáng sớm cơ .
Cố lên thôi . 1 tháng nghỉ hè thôi đấy .

mới vào wth cho hỏi web này toàn boy phải ko ạ, hay cả nữ nữa thế, thấy cái avatar của thớt, chắc hình gấu nhỉ

Ừa, cố gắng em nhé, ah mà chị cũng khung xương to hihi.
Vụ vận động, em mà bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đc thêm cái gì thì càng tốt, chứ chị không rõ là yoga có giảm đc cân không hiu hiu

Ừa, cố gắng em nhé, ah mà chị cũng khung xương to hihi.
Vụ vận động, em mà bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đc thêm cái gì thì càng tốt, chứ chị không rõ là yoga có giảm đc cân không hiu hiu
E bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào yoga để giảm cân lâu dài . Em sợ giảm cân xong bị tăng trở lại nên muốn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngay từ đầu để giữ cân . Ngày kia em đi đk lớp để học . Hihi

cao to đen nhưng trong ảnh da trắng mà, thế lên vấn đề về to và đen vẫn khắc phục được :D rất vui được là quen (y)
Em dc cái mặt trắng ạ . Tay chân đen xì luôn . Khung xương to ko chữa dc ạ . Rất buồn . Mai e sẽ cân thử xem dc bao nhiêu rồi báo lại tình hình .

Em dc cái mặt trắng ạ . Tay chân đen xì luôn . Khung xương to ko chữa dc ạ . Rất buồn . Mai e sẽ cân thử xem dc bao nhiêu rồi báo lại tình hình .
nhìn ảnh xinh thế kia cơ mà, sao lại để xuống dốc thế, khi nào chụp lại avatar để nhận xét, nếu đẹp quá thì thôi để cái này cũng được :D

nhìn ảnh xinh thế kia cơ mà, sao lại để xuống dốc thế, khi nào chụp lại avatar để nhận xét, nếu đẹp quá thì thôi để cái này cũng được :D
Chụp ăn ảnh mà . Chụp nhìn ko bị béo ạ . Nhìn ngoài mới sốc thôi . Em muốn up ảnh hôm 30/4 ạ nhưng đt ko up dc . Huyu
Khoảng 59 kg

nhìn anh chắc gầy lắm . Đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym đi . Khỏe . Ăn tốt
Vào gym hơi ngại + vì kinh tế lên ko theo được lâu dài, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ bản ở nhà cho khoẻ rồi ra đó bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vài tháng cho to hơn thôi

Vào gym hơi ngại + vì kinh tế lên ko theo được lâu dài, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ bản ở nhà cho khoẻ rồi ra đó bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vài tháng cho to hơn thôi
1 tháng khoảng hơn 200 thôi . Nhìn người ta to thì mới có động lực chưd

Vừa cân xong
Tuổi 19
Chiều cao 165
Nặng 57 kg
Calo cần 1725
Giảm 500 calo / ngày
Noí dậy bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục nhưng chưa bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào dc . Để tối vậy .
Mục tiêu 4 kg nhea

Vừa cân xong
Tuổi 19
Chiều cao 165
Nặng 57 kg
Calo cần 1725
Giảm 500 calo / ngày
Noí dậy bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục nhưng chưa bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào dc . Để tối vậy .
Mục tiêu 4 kg nhea
Tăng lượng calo cần đi e. Một ngày ăn có 1200 calo không chịu nổi đâu

Ngày 1 15 .07.2013
Sáng : mì tôm 150
Bột sắn không đường 100
10h mận 50
Trưa : cơm nửa bát 150
Rau + 1 miếng trứng rán : 150
Chiều mận + bưởi 100
Tối : cơm nửa bát 150
Rau + 1 miếng trứng 100
Tổng 950 calo

Ngày 1 15 .07.2013
Sáng : mì tôm 150
Bột sắn không đường 100
10h mận 50
Trưa : cơm nửa bát 150
Rau + 1 miếng trứng rán : 150
Chiều mận + bưởi 100
Tối : cơm nửa bát 150
Rau + 1 miếng trứng 100
Tổng 950 calo
Ăn nửa bát thôi á, a muốn tăng mà trả hiểu gì, thế a muốn tăng thì ăn nhiều calo à, mà sao tính được calo vậy,
Sáng a ăn 2 gói mì xào(bỏ ít), nửa cái nánh mì thịt, 1 cốc sữa
Trưa ăn 3 bát, ít rau+thịt...
Tối như trưa
11h làm cốc sữa
Nói chung bữa chính ăn lo các bữa phụ rất khó nhét vì a trả phải vận động gì, vì mọi ngày bữa trưa và tối cũng ăn toàn 3~5 bát cơm chứ, nhưng trả hiểu sao ko lên cân, chắc do chưa biết điều chỉnh chất, mà ăn thịt mỡ là a rất nghiện, chưa bao giờ chê ngấy, thịt ăn rất nhiều, thế mà chiều cân là 51 cân, vẫn = năm ngoái, sợ thật. 1 năm chiều cao cân nặng vẫn thế.

Ăn nửa bát thôi á, a muốn tăng mà trả hiểu gì, thế a muốn tăng thì ăn nhiều calo à, mà sao tính được calo vậy,
Sáng a ăn 2 gói mì xào(bỏ ít), nửa cái nánh mì thịt, 1 cốc sữa
Trưa ăn 3 bát, ít rau+thịt...
Tối như trưa
11h làm cốc sữa
Nói chung bữa chính ăn lo các bữa phụ rất khó nhét vì a trả phải vận động gì, vì mọi ngày bữa trưa và tối cũng ăn toàn 3~5 bát cơm chứ, nhưng trả hiểu sao ko lên cân, chắc do chưa biết điều chỉnh chất, mà ăn thịt mỡ là a rất nghiện, chưa bao giờ chê ngấy, thịt ăn rất nhiều, thế mà chiều cân là 51 cân, vẫn = năm ngoái, sợ thật. 1 năm chiều cao cân nặng vẫn thế.
Ăn nhiều thịt có thể gút . Em dễ béo nên ăn ít cũng béo . Hihi . A có hút thuốc ko . Nếu bỏ dc thuốc và bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào td đầy đủ thì đẹp ngay

Ăn nhiều thịt có thể gút . Em dễ béo nên ăn ít cũng béo . Hihi . A có hút thuốc ko . Nếu bỏ dc thuốc và bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào td đầy đủ thì đẹp ngay
Có hút hít gì đâu, ăn lo các bữa chính người cứ cảm thấy lo rồi, khó nhuốt bữa phụ lắm