Giảm cân lột xác nhập học <3 Các pro vào giúp e nha !

Em là mem mới , tình hình là em đã một lần LC thành công . Uống thuốc giảm cân cũng khá là nhiều . Nhưng sau tgian ăn uông vô độ r bắt đầu cắt giảm lại nên đến bh chỉ giãm đc 4kg ( 58kg -> 54kg ) . E cao 1m66 . Gia đình thì ai cũng nói nvậy là vừa rồi đừng nên giảm nữa còn bbè e thì kêu nên xuống thêm 1 ít vì tạng người em sẵn là cao to rồi . E chĩ mún giảm đến 50kg thôi . E thuộc dạng xuống cân hơi khó nhưng tăng thì rất nhanh ><
E có 1 gi 1 quyễn sỗ giảm cân nhưng cứ đc vài ngày là hội họp bạn bè ăn uống linh tinh nên lại xé đi làm lại huhu . Đến hnay làm lại thì bị dính nhỏ bạn e điên khùng kêu bỏ hnay mai bắt đầu :)) Cứ vậy mà chết đó . Còn gần 1thg nữa nhập học nên e quyết tâm giảm đây .
Từ ngày mai em sẽ up nhật kí ăn lên các pro vào cho e ý kiến nha . Còn bạn nào mún gcân thì vào topic chia sẽ lun nha :X
E theo TRUYỀN THỐNG + LEANGAINS + MONA ( MẬT ONG NƯỚC ẤM )
Quá tham lam đúng k ạ :))
E leangians từ 7h tối đến 9h sáng hsau ( Ăn 10t K ăn 14t ) . Còn MONA từ 16h MONA vào bữa tối ún trc' 7h tối là leangains lun e thấy nv là hợp lí r .
Mọi người vào giúp đỡ nha <3

1m66 mà khoảng 70kg trở lên mỡ nung núc thì LC mới hiệu quả nhé bạn , còn có tý mỡ LC phát hết mỡ săn gọn thì người ta LC hết cả rồi chứ không sắm mấy cái máy cardio đâu , bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cardio và có thực đơn diet vào .

1m66 mà khoảng 70kg trở lên mỡ nung núc thì LC mới hiệu quả nhé bạn , còn có tý mỡ LC phát hết mỡ săn gọn thì người ta LC hết cả rồi chứ không sắm mấy cái máy cardio đâu , bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cardio và có thực đơn diet vào .
Thì bh mình theo TT nè b . b chia sẽ knghiệm cho mình với .

1m66 54 ký cũng đâu có gì mà béo nhỉ
Mình thấy thế là vừa đẹp đó vì chị gái mình cũng có chỉ số chiều cao ,cân nặng giống bạn