em tập dc 2 tháng các anh vào cho ý kiến

em năm nay 16t và tập dc 2 tháng . vì khung xương em bé nên em định nghỉ tập vì sợ xấu và tay em còn gầy nên tập sợ rắn chứ ko nở . em nghĩ đợi lớn thêm chút rồi tập sau . em tập tại nhà và chỉ đẩy tạ nằm mỗi bên 10kg và tập tạ tay 7k mỗi ngày 3-4 hiệp . và đây là vài pic của em và em cần lời khuyên có nên tập nữa hay ko và các a hãy cho em ý kiến và tiện thể chỉ cho em vài bài tập để tay nở + ngực nở mà ko quá nặng và ko ảnh hưởng đến chiều cao !!!

Attachments

vãi . bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ở nhà là như z đc rồi. tôi đây ra phòng gym đc 2 ngày rồi ,. mỗi ngày bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 1 tiếng. tay thì nó lên nhanh lắm mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 2 ngày mà đã to ra rồi với lại thêm bắp sau nữa thấy cũng đẹp! đó chỉ là 2 ngày! nhưng bắp sau đang còn hơi nhỏ! :) tôi uống TPHT tăng cân và tăng cơ nên nhanh thì phải!

bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ở nhà thế là tốt rùi :D bụng đẹp thon cho nó lên múi nữa là ok . thêm tý ngực nữa là chuẩn men

ở ngoài thì nó nhỏ hơn xíu nhưng mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 2 ngày mà mỗi ngày chỉ 10p cho tay! với lại mình có 45kg!

thực ra hè lớp 8-9 thì mình tập dc 2 tháng tại nhà rồi . và phải bỏ vì phải học . hè lớp 9- 10 thì mình tập lại đến nay là dc 1 tháng nhưng tại sợ các thớt bảo mới tập 1 tháng rồi thế này thế nọ nên mình mới nói tập 2 tháng =)))))))))))

thực ra hè lớp 8-9 thì mình tập dc 2 tháng tại nhà rồi . và phải bỏ vì phải học . hè lớp 9- 10 thì mình tập lại đến nay là dc 1 tháng nhưng tại sợ các thớt bảo mới tập 1 tháng rồi thế này thế nọ nên mình mới nói tập 2 tháng =)))))))))))
oh, 1 tháng z là ngon đó. chịu khó mua cục tạ tầm 5 đến 7kg bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bắp sau đi. bắp sau nhìn đẹp hơn!

1 năm mới thấy được rõ kết quả... giờ cứ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ăn uống ngủ nghỉ đầy đủ là được rồi.... mấy thằng gầy gầy bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lên nhanh mà đẹp lắm.... có điều kiện thì bạn dùng SPHT cũng được.... chúc bạn thành công :D

1 năm mới thấy được rõ kết quả... giờ cứ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ăn uống ngủ nghỉ đầy đủ là được rồi.... mấy thằng gầy gầy bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lên nhanh mà đẹp lắm.... có điều kiện thì bạn dùng SPHT cũng được.... chúc bạn thành công :D
pạn! mình cao có 1m58 có 44kg thôi! hj! vừa còi vừa lun, suy dinh dưỡng mà.mình sử dụng SPHT tăng cân tăng cơ và đã dùng đc 2 ngày và cũng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đc 2 ngày, mình thấy cái tay của mình to ra hẳn và có bắp sau lun . ko pít là do thuốc hay là mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nó lên!

2 ngày thì chưa nói j đc đâu bạn có thể bạn chỉ cảm nhận thế thôi theo môn này tính theo năm mà mới 2 ngày đã có nét thì ai cũng làm đc cả

hiện giờ SPHT bạn xài là loại gì ? cái đó chỉ là hỗ trợ các chât dinh dưỡng cần thiết để phát triển cơ thôi bạn ạ !! đừng gọi là thuốc nhé :D

em ko có điều kiện =))) thì phải ăn những loại hoa quả j để kết hợp với việc tập luyện

em ko có điều kiện =))) thì phải ăn những loại hoa quả j để kết hợp với việc tập luyện
bạn chỉ cần ăn uống nhiều vào và chia ra từng bữa nhỏ để cơ thể lúc nào cũng hấp thụ... vì gầy ko cần kieng cử gì cả... ăn nhiều thịt cá trứng sữa... đó là những thức ăn thiết yếu ... ngủ nghỉ đúng giờ là được :D

chắc đây là hàng hiếm vì mình chưa thấy trên thị trường Việt Nam bao giờ ... thôi có xài là được cứ kiên trì độ 1 năm là sẽ khác thôi :D mà khi mua người ta có hướng dẫn bạn cách sử dụng ko ?
có mà ! cái này là mình hỏi ông HLV trong phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ông bảo là sài đc : có cả chuyên gia tư vấn cho mình về sản phẩm này luôn mà: giá là 650 ngàn 1 lọ , 90 viên trước khi đi ngủ uống 3 viên!

có mà ! cái này là mình hỏi ông HLV trong phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ông bảo là sài đc : có cả chuyên gia tư vấn cho mình về sản phẩm này luôn mà: giá là 650 ngàn 1 lọ , 90 viên trước khi đi ngủ uống 3 viên!
um bạn... vậy cứ tiếp tục bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện đi... chuẩn bị cho mình 1 thời khóa biểu nữa... ngủ nghỉ hợp lý ...

lịch ăn ngủ ngỉ của mình ko có thời gian : buổi tối mình ngủ lúc 10h30 ! sáng dậy 5h đi WC xong , uống 1 hộp sữa , rùi đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 1 tiếng , rùi về ăn tô phở bò , hoạc đĩa cơm sườn+ 1 trái chứng ,+ 1 ly bổ sung protein, 1 tiếng sau ăn 2 trái chuối. tầm 10h uống 1 pịch sữa vinamik , chưa thì mình ăn cơm cùng gia đình 1 tiếng sau ăn 2 trái chuối, tầm 4h ăn 1 cái bánh mình ngọt+ 1 pịch sữa , tối ăn cùng gia đình. 9h tối mình uống 1 ly bổ sung protein+ 1 viên bổ sung canxi+ 3 viên TPHT tăng cân tăng cơ , rùi đi ngủ !

thế là ổn rồi cứ tiếp tục như vậy chỉ 5 6 tháng là bạn có kết quả ngay... cố gắng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đẩy nặng nhé....

em năm nay 16t và tập dc 2 tháng . vì khung xương em bé nên em định nghỉ tập vì sợ xấu và tay em còn gầy nên tập sợ rắn chứ ko nở . em nghĩ đợi lớn thêm chút rồi tập sau . em tập tại nhà và chỉ đẩy tạ nằm mỗi bên 10kg và tập tạ tay 7k mỗi ngày 3-4 hiệp . và đây là vài pic của em và em cần lời khuyên có nên tập nữa hay ko và các a hãy cho em ý kiến và tiện thể chỉ cho em vài bài tập để tay nở + ngực nở mà ko quá nặng và ko ảnh hưởng đến chiều cao !!!
1.Tập mà xấu thì ai còn dám nói " muốn khỏe đẹp thì hãy tập thể thao" nữa hả bạn.
2. Khung xương yếu thì tập cho cơ khỏe lên nó sẽ cùng xương gồng gánh công việc được chứ! Mà việc tập luyện cũng tốt cho xương đấy.
3. Không "tập nặng" mà đòi tay to, ngực nở thì chỉ có mơ thôi bạn ạ. Đơn giản như bài chống đẩy thôi cũng ko phải là nhẹ đâu.
4. Lại không tập vì sợ lùn.
P/S: Nếu bạn muốn mình tư vấn cho bạn bài bơm synthon. Ko cần "tập nặng" cũng to.0k

bạn Quang Huy nên lập topic của mình đê chứ theo luật thì bạn đang xâm phạm topic người ta đấy :D ( góp ý thôi chứ ko gạch đá nhé )
p/s : 2 tháng ở nhà tốt rồi , có điều kiện ra gym bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sẽ tốt hơn nhé bạn :D

pạn! mình cao có 1m58 có 44kg thôi! hj! vừa còi vừa lun, suy dinh dưỡng mà.mình sử dụng SPHT tăng cân tăng cơ và đã dùng đc 2 ngày và cũng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đc 2 ngày, mình thấy cái tay của mình to ra hẳn và có bắp sau lun . ko pít là do thuốc hay là mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nó lên!
bác khéo đùa, 2 ngày thì nó săn lại nên cảm giác to thôi chứ sao nhanh vậy được.Thời giàn có thể 2-3 tháng đầu nó to nhanh,nhưng mức độ thôi,sau đó lên rất chậm.chứ tốc độ như bác nói thì em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cả năm thành mr olympia mất rồi.
bác 1m58 nặng 44kg nhìn thế nào.em cũng cao bằng bác,nặng 50kg mà nhìn còi còi coi :(

bác khéo đùa, 2 ngày thì nó săn lại nên cảm giác to thôi chứ sao nhanh vậy được.Thời giàn có thể 2-3 tháng đầu nó to nhanh,nhưng mức độ thôi,sau đó lên rất chậm.chứ tốc độ như bác nói thì em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cả năm thành mr olympia mất rồi.
bác 1m58 nặng 44kg nhìn thế nào.em cũng cao bằng bác,nặng 50kg mà nhìn còi còi coi :(
thật mà , sau 3 ngày bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện hôm nay cân lại lên đc 4kg rồi!

hôm đầu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cân đc 44kg , sáng nay cân lại nhìn phát hoảng ko tin nổi: