Clip cuộc thi sức mạnh được tổ chức ở xmen gym clb

Chỗ mấy bác dzui quá! Còn chỗ mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, mạnh ông nào ông nấy đẩy, ít ai nói chuyện với ai. Mặt bác nào cũng hầm hầm như thịt bầm nấu cháo.
Phòng xmen cũng hay tổ chức ăn uống và đi chơi cho các a e trong phòng tham gia để cho gần gũi nhau hơn. Từ đấy mới thân thiện cởi mở với nhau nhiều đấy chứ. Từ việc giúp nhau bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện lẫn cả chơi với nhau ngoài đời. Giá gì phòng nào đến bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cũng có văn hóa cởi mở thì tốt để cho mọi người thích đến bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện :D

A sang xmen để tìm đối đấy ah =))) Dạo này e bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cũng đều a ạ. E bị cái là bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng mãi ko lên =)) Bụng của a cũng là 1 ao ước của e =)))
đâu mà nhờ anh Tú chút việc thui. ai dám tìm đối, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào è cổ ra đây. Mà em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào có HLV ngon vậy chịu khó theo HLV vào là có cái bụng ước ao?! :D

thằng e làm clip hay thế.cố lên e muốn có đc body mong muốn,hay trở thành 1 lực sỹ đẹp,mọi ng ngưỡng mộ tất cả đều nằm trong tầm tây của mình miễn là fai kiên nhẫn bền trí.nếu mình có ước mơ và wet tâm thực hiện thì nhất định sẽ thành công và đừng bjo đánh mất niềm tin nhé

nhưng theo mình thấy bỏ mônlên xà vì người lên cao người lên thấp k công bằng chơi môn gì giống thi olimpic ý như môn cử giật cử đẩy sách tạ ....nó mới đúng ý nghĩa trâu bò húc haaaaa có gì cho mình tham gia với nhé hjjj

nhưng theo mình thấy bỏ mônlên xà vì người lên cao người lên thấp k công bằng chơi môn gì giống thi olimpic ý như môn cử giật cử đẩy sách tạ ....nó mới đúng ý nghĩa trâu bò húc haaaaa có gì cho mình tham gia với nhé hjjj
Cũng là lần đầu tổ chức bác ạ:D chắc lần sau sẽ có điều chỉnh về các nội dung thi đấu :D

khiếp vãi thấy mây ông này đẩy tạ mà hết hồn :(, mình mới đẩy được có 70kg

Hehe, mình thấy phần thi kéo xà thì nhiều anh em kéo kiểu chin-up quá (mình quan sát thấy nhiều bạn còn dùng thân để rướn lên), với lại trọng lượng mỗi người khác nhau nữa, nặng thì lên mệt hơn, nên đếm số lần thì xem ra không chính xác.

Nếu đổi từ kéo xà sang kéo cáp thì hay hơn, vì trọng lượng cơ thể kô cản trở nhiều, và còn có mức tạ để xác định chính xác sức mạnh, cuộc thi về sức mạnh mà, kéo xà thì thành thi sức bền mất rồi, và cũng kô hay vì nhiều bạn sẽ lên ăn gian, nhưng BTC cũng khó nói vì sẽ làm mất vui :p.

Một cuộc thi rất hay! Khích lệ tinh thần mọi người và làm mọi người thân nhau hơn. Nếu đổi qua kéo cáp và có dịp ra HN thì mình nhất định sẽ tham gia cho vui :D

binh bem

Moderator
Ban Quản Trị
Hehe, mình thấy phần thi kéo xà thì nhiều anh em kéo kiểu chin-up quá (mình quan sát thấy nhiều bạn còn dùng thân để rướn lên), với lại trọng lượng mỗi người khác nhau nữa, nặng thì lên mệt hơn, nên đếm số lần thì xem ra không chính xác.

Nếu đổi từ kéo xà sang kéo cáp thì hay hơn, vì trọng lượng cơ thể kô cản trở nhiều, và còn có mức tạ để xác định chính xác sức mạnh, cuộc thi về sức mạnh mà, kéo xà thì thành thi sức bền mất rồi, và cũng kô hay vì nhiều bạn sẽ lên ăn gian, nhưng BTC cũng khó nói vì sẽ làm mất vui :p.

Một cuộc thi rất hay! Khích lệ tinh thần mọi người và làm mọi người thân nhau hơn. Nếu đổi qua kéo cáp và có dịp ra HN thì mình nhất định sẽ tham gia cho vui :D
mục đích thi để gắn kết thì thế là ổn rồi bác
với lại bác có lộn giữa chin và pull ups ko thế
nếu công bằng , thì chia hạng cân ra , chứ kéo cáp cũng vậy thôi , ông nào hạng cân lớn hơn , lợi thế hơn rồi

Cũng là lần đầu tổ chức bác ạ:D chắc lần sau sẽ có điều chỉnh về các nội dung thi đấu :D
cứ như cử giật và cử đẩy mức tạ cộng lại. là chiến thắng hiiii nếu thêm môn nào nữa thì cũng cộng lại . ai nhiều hơn là WIN. đại khái là vậy hiiii mà đã gọi là GYM thì môn nào cũng phải có sắt thép nó mới đúng kiểu của nó. haaaa góp ý vậy không biết chuẩn không . hix. nhưng đừng cho tuyển quốc gia vào giật hết giải của anh em nhé haaaaaa

cứ như cử giật và cử đẩy mức tạ cộng lại. là chiến thắng hiiii nếu thêm môn nào nữa thì cũng cộng lại . ai nhiều hơn là WIN. đại khái là vậy hiiii mà đã gọi là GYM thì môn nào cũng phải có sắt thép nó mới đúng kiểu của nó. haaaa góp ý vậy không biết chuẩn không . hix. nhưng đừng cho tuyển quốc gia vào giật hết giải của anh em nhé haaaaaa
Cử giật với cử đẩy kỹ thuật khó lắm, lơ ngơ là dẹo ngay sao bác ít có ác thế :D

mày đừng đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nữa 2môn này thi quốc gia quốc tế đều có hết đầu mày bị mát rồi bi rịt bọ lẹt
Ơ đến deadlift còn chả mấy ai biết bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì nói gì đến cử :eek:. Cử sai ko khéo lọi tay, trật khớp vai thì lại tốn tiền.

MÌNH RẤT MONG MUỐN SẼ MỞ RÔNG QUY MÔ CỦA GIẢI VÀ SẼ ĐC WEBTHEHINH TÀI TRỢ THÊM KINH PHÍ ĐỂ TỔ CHỨC GIẢI.SẼ ĐƯA GIẤY MỜI ĐÉN CÁC FONG TẬP Ở HN ĐỂ AE CÙNG THAM GIA.AE THẤY ĐC KO CHO Ý KIẾN.MỜI SONVALENTIN VÀO CHO Ý KIẾN ĐỂ TỔ CHỨC TỐT HƠN NHÉ

MÌNH RẤT MONG MUỐN SẼ MỞ RÔNG QUY MÔ CỦA GIẢI VÀ SẼ ĐC WEBTHEHINH TÀI TRỢ THÊM KINH PHÍ ĐỂ TỔ CHỨC GIẢI.SẼ ĐƯA GIẤY MỜI ĐÉN CÁC FONG TẬP Ở HN ĐỂ AE CÙNG THAM GIA.AE THẤY ĐC KO CHO Ý KIẾN.MỜI SONVALENTIN VÀO CHO Ý KIẾN ĐỂ TỔ CHỨC TỐT HƠN NHÉ
Tổ chức powerlifting meet đi bác, thi 3 môn squat, bench, deadlift, mỗi bài được thi 3 lần, sau đấy lấy tổng cộng 3 bài ở mức cao nhất để xếp hạng.

Cái này em tham gia ủng hộ này?! Chứ em ko vật tay đc, dưa góp nhá anh!
:sneaky: