Em không muốn cao đâu :((

Ba em cao 1m63 , mẹ em cao 1m61 , em năm nay 14 tuổi mà cao 1m75 , liệu có thể cao thêm được nữa ko , em muốn chiều cao của mình không tăng nữa hoặc 1cm mỗi năm thôi . Anh chị giúp em với . Em dậy thì lúc mới lên lớp 7
con trai cao thế mới dẹp em ạ,lùn tẹt thỳ ra cái gì

Nói chung cao mà gầy cũng chả thích, thấp mà người dễ nhìn thì vẫn ok, nhưng cao mà to thì quá ok đó bác

đây có 1m7 muốn thêm 5cm mà ko dc, mấy năm nay cao lên dc có 1.5cm=nguưoì thì muốn ko cao lên nữa
,ức chế gê,tôi 1m71 đi với mấy đứa em họ nhìn tôi như thnằg lùn ấy.Tuổi trẻ bây h sao cao thế

:banghead::banghead:

Lần sửa cuối:
các thím cứ rèn luyện chiều cao và body để cua gái đi.
em lăn ra kiếm tiền đây, xem ai cua được nhiều gái hơn ai nhé :ROFLMAO:

14 tuổi = mình, mình lên phố học cũng toàn 1m7 trở lên không, to con nữa, bạn thì đẹp quá rồi, dậy thì hơi sớm nên khó cao nhiều nữa

Có chiều cao lý tưởng như vậy rồi, em đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào GYM để cơ phát triển cho cơ thể cân đối, đến khi đó con gái nó bu theo e vô kể, đảm bảo em sẽ thấy mệt mỏi, lo lắng vì bị gái bu chứ ko phải lo lắng vì quá cao như bây giờ đâu. Em nên biết rằng con gái (và cả bố mẹ con gái) bây giờ đều thích những người con trai cao ráo, chứ con trai là chân ngắn là họ ko ưa đâu. Nên e ko cần bận tậm vì vấn đề này, cứ ăn, ngủ, nghỉ bình thường kết hợp với bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào Gym từ giờ đến năm 18t, bảo đảm sẽ có nhiều người lác mắt với em

Ba em cao 1m63 , mẹ em cao 1m61 , em năm nay 14 tuổi mà cao 1m75 , liệu có thể cao thêm được nữa ko , em muốn chiều cao của mình không tăng nữa hoặc 1cm mỗi năm thôi . Anh chị giúp em với . Em dậy thì lúc mới lên lớp 7
Suy nghĩ của em buồn cười nhỉ. Em ko muốn cao nữa vì sợ họ ngại ko chơi cùng hay là chỉ muốn tán gái?. Nếu chỉ đơn thuần là để tán gái thì cách nghĩ của em thật sự quá trẻ con. Thay vì nghĩ ko có cô nào thích mình thì sao ko nghĩ xa hơn một chút? có thể bây giờ em tự ti vì mình quá cao, nhưng sau này khi lên cấp 3, đặc biệt là lên đại học thì nó rất có lợi. Chả có cô gái nào mà ko thích bạn trai mình cao cả, đàn ông cao ráo bao giờ đi ra đường cũng tự tin hơn những chàng trai lùn, hơn nữa với chiều cao như thế em sẽ có nhiều cơ may để tìm một công việc tốt hơn khi tốt nghiệp

Anh năm nay 19, gần 20 rồi nhưng rốt cuộc chỉ cao có 1m7, đang cố gắng để đến lúc ra trường có thể lên đc 1.72-1.73, em may mắn có chiều cao tốt như vậy thì nên cố gắng luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào để khỏe mạnh hơn thay vì chỉ lo ko có con gái thích

Có chắc gì chiều cao của em sẽ tiếp tục tăng ào ào thêm? Nếu là dậy thì sớm 1 phát thì cũng như không!
Rồi sau này khi lớn hơn, khi biết suy nghỉ hơn thì em sẽ thấy lợi ích của chiều cao trong cuộc sống này!

Người ta muốn cao còn không được, nếu muốn thấp hãy bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cử tạ.

ok anh . em sẵn sàng em chỉ mún mãi mãi là 1m6 thôi . nghe dì em nói là cao thế này thì mốt không cao nữa đâu phải ko anh ^^
bây h thì chê là cao, sau này lớn lên tầm 20 trở lên mà xem , thay đổi 180 đọ liền , đàn ông dáng chuẩn men nhất là 1m8 > 1m85 , liệu chú có đú dc lên chừng đó không , chứ vs 1m6 của chú ư , cưa gái khó bỏ m.

con trai là phải m80 trở lên mới đẹp.
hôm sau bạn 18t 20t bạn gặp gỡ nhiều bạn( có thể là trai hoặc gái) mà bạn đứng thấp hơn người đấy. bạn có thể tự ti hay không??
con trai m8 tập gym đẹp lắm.
mình có m7 buồn vãiii

mua 2 quả tạ 5KG về bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đi em , cao rồi thì đô cho nó đẹp .