Để lên được body theo kiểu này phải mất bao lâu ?

1m75 chưa phải là cao đâu anh bạn, nếu bạn so sánh là cao hay không cao thì đừng so sánh với tất cả những người xung quanh, vì như vậy sẽ bao gồm những người thế hệ trước, so sánh tốt nhất là tầng lớp dân thành thị, có đủ đk về dinh dưỡng lẫn thể thao và lứa tuổi trẻ tầm nửa cuối 8x trở lại. Mình cũng 1m75 giống bạn, nhưng vẫn luôn có mặc cảm là lùn đấy ;). Cho nên bạn đừng vội mừng với con số 1.75 ;). Ở VN còn đỡ, đi định cư hay du học thì có mà mặc cảm nức nở.

1m75 chưa phải là cao đâu anh bạn, nếu bạn so sánh là cao hay không cao thì đừng so sánh với tất cả những người xung quanh, vì như vậy sẽ bao gồm những người thế hệ trước, so sánh tốt nhất là tầng lớp dân thành thị, có đủ đk về dinh dưỡng lẫn thể thao và lứa tuổi trẻ tầm nửa cuối 8x trở lại. Mình cũng 1m75 giống bạn, nhưng vẫn luôn có mặc cảm là lùn đấy ;). Cho nên bạn đừng vội mừng với con số 1.75 ;). Ở VN còn đỡ, đi định cư hay du học thì có mà mặc cảm nức nở.
Cái này ko phải mình tôi nói mà nhiều người nói thế và sự thực là tôi cao hơn khá nhiều người. Tất nhiên bạn 1m75 mà chưa thấy mình đạt yêu cầu thì cũng tốt thôi nhưng thế thì đời có gì để mà tự hào. Theo tôi người VN chỉ 1m80 đổ lại là vừa, cao quá nhìn rất dị.

Cái này ko phải mình tôi nói mà nhiều người nói thế và sự thực là tôi cao hơn khá nhiều người. Tất nhiên bạn 1m75 mà chưa thấy mình đạt yêu cầu thì cũng tốt thôi nhưng thế thì đời có gì để mà tự hào. Theo tôi người VN chỉ 1m80 đổ lại là vừa, cao quá nhìn rất dị.
Tóm lại là m75 cũng gọi là cao cao thôi bạn! Người VN giờ điều kiện ăn uống lên cao thêm rất nhiều. Theo mình tầm m78 mới gọi là cao thực sự!! Còn tất nhiên bạn so m75 với chiều cao trung bình người VN thì cao hơn hàng triệu người rồi :D

Tóm lại là m75 cũng gọi là cao cao thôi bạn! Người VN giờ điều kiện ăn uống lên cao thêm rất nhiều. Theo mình tầm m78 mới gọi là cao thực sự!! Còn tất nhiên bạn so m75 với chiều cao trung bình người VN thì cao hơn hàng triệu người rồi :D
Ừ thì cũng không quá cao nhưng mình hài lòng với chiều cao của mình. Cao quá cũng không đẹp đâu.

sao same dc bạn, bạn 1m75 chứ mẫu nam nước ngoài nó cũng phải 1m85 trở lên, hơn nữa được người như nó cực kỳ khó vì bọn này là siêu ốm luôn , theo mình biết trong giới mẫu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào để cơ to thì dễ chứ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào để bận đồ nhìn cơ ko rõ nhưng cởi ra cuồn cuộn thì hơi bị khó, chế độ ăn cực kỳ nghiêm ngặt, nhưng ko j ko làm dc, chúc bạn thành công ehhee
Tại sao lại như thế đc bạn nhỉ. Cơ nó khô nên thế à?

Bình thường hay bất bình với ông "Rùa ngố này về cách nói chuyện" hơi củ chuối có thể do ăn nói ko khéo. Nhưng mà cái vụ sơ mi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym mặc xấu thì bạn gì có vẻ hơi nhầm nhá. Cr7 cũng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym đây cũng to đây bạn nhìn 2 ảnh này xem đã mặc sơ mi đẹp hơn bạn hoặc đủ yêu cầu của bạn chưa nha. Mặc đẹp vãi ra thế mà trang 1 có cái ảnh dìm hàng lúc ng ta ăn mặc xấu.
Xem đính kèm 60864 Xem đính kèm 60865
chắc ý của bạn ấy là tập gym to như này thì mặc sơ mi xấu :LOL:

Thực ra muốn to cũng không hề đơn giản đâu, mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì tốc độ nó vượt bậc thế chứ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào từ 6 tháng trở đi mà cơ thể thay đổi nhanh thế thì 1 năm chắc bạn đi fitness được. Cứ yên tâm là không sợ to quá đâu.
Anh này cao có 1m 8 thôi như này đẹp hơn bọn mẫu. Mà muốn lên như thằng mẫu giống chủ topic còn phải sửa loạn xạ đâu phải dễ đâu.

Thực ra muốn to cũng không hề đơn giản đâu, mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì tốc độ nó vượt bậc thế chứ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào từ 6 tháng trở đi mà cơ thể thay đổi nhanh thế thì 1 năm chắc bạn đi fitness được. Cứ yên tâm là không sợ to quá đâu. Xem đính kèm 60902 Anh này cao có 1m 8 thôi như này đẹp hơn bọn mẫu. Mà muốn lên như thằng mẫu giống chủ topic còn phải sửa loạn xạ đâu phải dễ đâu.
body như này mặc áo sơ mi cũng xấu :LOL: chỉ cởi trần là đẹp :LOL:

Ừ tôi cũng thấy trông như kiến càng ấy. Nhìn con người như thế này phàm phu tục tử bỏ cha. Hic.

phàm gì chứ
ước mơ của 100% đàn ông đích thực trên thế giới này đấy :LOL:
Không phải cứ vai u thịt bắp là đàn ông đâu ông ạ. Nó còn ở trong tính cách nữa.
Với cả bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lên to như thế này rồi liệu có giữ được mãi như thế không mới là quan trọng. Cuộc sống còn nhiều thứ khác nữa đâu phải ngày nào cũng bỏ 2 tiếng vào phòng gym được.

Không phải cứ vai u thịt bắp là đàn ông đâu ông ạ. Nó còn ở trong tính cách nữa.
Với cả bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lên to như thế này rồi liệu có giữ được mãi như thế không mới là quan trọng. Cuộc sống còn nhiều thứ khác nữa đâu phải ngày nào cũng bỏ 2 tiếng vào phòng gym được.
2 tiếng ko thể có body như này đâu b ơi :LOL:

chủ topic khi nào được như ảnh thì up hình ae xem nhé.Hóng hình 5 năm nữa :playful:

như các bác thấy đây, người em xô cũng to đù đù ra nhưng mà các bác xem em mặc sơ mi và khi không mặc nhé, vai to xô to mặc mới đẹp thì cóa. Người hơi mỡ các bác thông cảm đừng gạch em, em mới đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 2 tháng thôi.
Ảnh khi mặc sơ mi với không mặc

như các bác thấy đây, người em xô cũng to đù đù ra nhưng mà các bác xem em mặc sơ mi và khi không mặc nhé, vai to xô to mặc mới đẹp thì cóa. Người hơi mỡ các bác thông cảm đừng gạch em, em mới đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 2 tháng thôi.
Ảnh khi mặc sơ mi với không mặc
Xem đính kèm 60906 Xem đính kèm 60909 Xem đính kèm 60910
Có 1 người mặc rất đẹp, nhưng không mặc còn đẹp hơn! :D :p

Đây ko phải lúc em phong độ nhất, mà em thấy cô ý cũng bt mà sao nhiều ng khen nhể, để tóc dài đẹp hơn.