Để lên được body theo kiểu này phải mất bao lâu ?

giỡn...lên hình thấy nhỏ thôi chứ nó hơi bị to à...cơ nét nữa...có HLV riêng như Ưng Hòang Phúc kia mà tập hì hục 5 tiếng 1 ngày mới đạt móc 6 tháng

Bác bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đươc như thế rồi nhưng để giữ được cũng mệt lắm đó. Kiêng ăn đủ thứ, kiêng bia rượu, và phải bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thường xuyên mới giữ đc hoài.

Mình công nhận là thằng CR7 mặc đẹp hơn thằng Bale nhiều
Nhưng CR7 về khía cạnh thời trang thì mặc ko thể đẹp bằng bọn mẫu của Dsquared2 được:

Điều này là chắc chắn luôn vì hình thể của bọn mẫu là đo ni đóng giầy để sao cho đẹp nhất rồi

Mình cao có 1m75 tất nhiên làm sao so sánh với bọn mẫu này được nhưng mà tỉ lệ so vơi người VN như thế cũng gọi là có dáng dấp rồi. Mình sẽ cố gắng đạt được như bọn người mẫu này, ăn mặc đẹp hơn lại có sức khỏe để làm việc nữa.
P/S: Nhưng có chắc người VN bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào to như CR7 sẽ đẹp như nó ko? Cái này ai phải hiểu sâu mới biết được, có thể do chiều cao nó khác nên to mà trông vẫn đẹp chăng ?
mấy bọn này mặc lên đồ vãi. nhuwg theo e nghĩ thì dáng đi cũng góp phần lớn trong việc tạo dáng người đấy

Em thích người kiểu như thế này các huynh ạ. Cân đối, mặc quần áo đẹp.
Tỉ lệ chiều cao cân nặng của em cũng same same so với thằng này. Cũng gọi là khá cao, 1m75, 64kg ( hơi nhiều mỡ ít cơ ) chân cũng dài dài.
Hiện đang chăm bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lắm chiều nào cũng lên 40 cái tạ 35kg. Gập bụng 100 cái. Tay trước 100 cái. Chạy bộ 2 tiếng. Chế độ ăn uống nghiêm ngặt, chỉ ăn đạm, rau, loại bỏ hoàn toàn tinh bột, chất béo, đồ ngọt.
Tập đến nay cũng được 2 tuần rồi. Thấy bụng giảm đáng kể và sờ vào tay và ngực thì thấy cơ nó bắt đầu to to ra.
Cứ đều đều như thế thì khoảng bao lâu em được như thằng này nhỉ. Liệu 6 tháng có phải là mơ không ?
p/s: Thằng này nó vẫn phải bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thêm 1 chút vai vào đúng ko các huynh ? Nhưng vai to quá thì mặc áo sơ mi cực xấu

sai nhé bạn, vai + xô to thì mặc áo sơ mi mới đẹp, còn ngực bự thì chỉ có áo thun body hoặc cởi trần mới thấy rõ mà thôi, lầm chếttttttt

sai nhé bạn, vai + xô to thì mặc áo sơ mi mới đẹp, còn ngực bự thì chỉ có áo thun body hoặc cởi trần mới thấy rõ mà thôi, lầm chếttttttt
Người mẫu của Dsquared2 ko bao giờ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào xô bạn ạ, to ngang mặc đồ ko bao giờ đẹp đâu