Cố giảm cân để anh Nam yêu

Hôm nay a Nam cũng không nt cho mình, mình nghĩ chắc mình không bắt chuyện trước thì a nam cũng ko bắt chuyện với mình đâu, hic. thôi cố lên, giảm cân mà còn gặp a ý. hnay ăn 1 bát cơm với cá, ko uống nước ngọt, chiều về ăn 5 6 quả chuổi ngự nhỏ và kim chi, uống nước nhiều nữa vì kim chi cay quá. Mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bài tay với chân của nguyễn cao kì duyên xong nè. tắm thôi

bạn này vui tính quớ, giảm cân chả cần anh nam bắc gì cứ tốt là yêu thôi :LOL:
mình đang chơ vơ giữa ngàn kiến thức nên k góp ý nhiều, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bài cao kỳ duyên là săn cơ, nhẹ nhàng con gái theo đc thích mạnh thì ins như mình mệt k còn sức để khóc luôn :LOL::LOL:
ăn uống đủ xơ và pro đi cạch carb

bạn này vui tính quớ, giảm cân chả cần anh nam bắc gì cứ tốt là yêu thôi :LOL:
mình đang chơ vơ giữa ngàn kiến thức nên k góp ý nhiều, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bài cao kỳ duyên là săn cơ, nhẹ nhàng con gái theo đc thích mạnh thì ins như mình mệt k còn sức để khóc luôn :LOL::LOL:
ăn uống đủ xơ và pro đi cạch carb
t đang ở trên tầng 5 nên không bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào được những bài thể dục mạnh, phần bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào orobic của kì duyên t còn không dám bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nữa là. t bị béo tay với to đùi, to bắp chân nên t mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tay, chân. cố gắng hết sức để ko gây tiếng ồn cho phòng dưới. ăn cũng cần có carb mà c, chỉ là hạn chế ăn ít thôi, 1 bát cơm/ ngày t nghĩ là vừa đủ, ko nhiều đâu, hi

vãi thật.. giảm béo xong a í êu đc bao lâu? êu vì vẻ bên ngoài thì cũng đi nhanh như vậy thôi :ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO:
phải ngoại hình ưa nhìn thì a ý mới để ý đến, thế thì mới tìm hiểu đc cái tâm hôn bản chất của mình chứ, chứ mà béo thế này, a ý còn chả thèm để mắt tới nói gì lâu hay mau

chắc gì e giảm cân xong , a Nam sẽ yêu :ROFLMAO:
a ý bảo a ý ko thích ng béo vì ôm ng béo như ôm cái thùng phi, a ý bảo nếu t gầy đi có khi a ý tán ý chứ, thế nên mình phải gầy đi đã, rồi sau đó a ý có tán ko là tùy a ý, nhưng nếu ko giảm thì sẽ ko bao giờ có cơ hội đc a ý tán :(

binh bem

Moderator
Ban Quản Trị
a ý bảo a ý ko thích ng béo vì ôm ng béo như ôm cái thùng phi, a ý bảo nếu t gầy đi có khi a ý tán ý chứ, thế nên mình phải gầy đi đã, rồi sau đó a ý có tán ko là tùy a ý, nhưng nếu ko giảm thì sẽ ko bao giờ có cơ hội đc a ý tán :(
thùng phi -> ăn kiêng -> giảm cân -> a Nam ko tán-> buồn-> ăn-> tăng cân-> thùng phi:ROFLMAO:

47kg anh Nam yêu =)) vậy anh Nam yêu bạn hay yêu số cân nặng của bạn?
Khi nào bạn 47kg,sẽ có nhiều anh tán chứ chả gì anh Nam...

Làm chuyện đó với anh Nam đi, kiểu gì cũng giảm được số cân như mong đợi. Ngoài ra cũng sẽ sở hữu số đo 3 vòng mơ ước luôn đấy bé ạ
ko phải bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đâu

:LOL: ừ, lên 20 cân đi em, béo lên rồi chị em ta ôm giao lưu phát xem yêu được ko...

:sleep:
cho anh ké làm cuộc ôm tay 3 đê :D......
ps: anh cũng tên Nam nè em ơi............thằng này cùng tên sao mà dại thế ...cái mập là cái trời cho sao nỡ lòng bắt con người ta giãm để yêu cơ chứ :nailbiting::playful: