Body nữ thế nào là đẹp ? Nam nghĩ gì ? Nữ nghĩ gì

định vào topic này hóng, mà các bác bày ra toàn "cảnh nóng" ko kiềm chế nổi đành mạn phép cmt phát :D
xưa em thích nhất con gái mảnh mai, mấy bác bên trên có nói là mình hạc xương mai (dáng thế này con gái mặc đồ đẹp lắm) nhưng đến năm nhất đại học, tìm dc gấu đúng tiêu chuẩn mình cần, rất ưng ý, nhưng rồi đến lúc check hàng, thì.... hic. vãi cả thất vọng, màn hình LCD... _ _!!! từ đó khẩu vị thay đổi, thích đầy đặn, thân hình đồng hồ cát :)) đi sau gái bây giờ toàn ngắm mông @@~

định vào topic này hóng, mà các bác bày ra toàn "cảnh nóng" ko kiềm chế nổi đành mạn phép cmt phát :D
xưa em thích nhất con gái mảnh mai, mấy bác bên trên có nói là mình hạc xương mai (dáng thế này con gái mặc đồ đẹp lắm) nhưng đến năm nhất đại học, tìm dc gấu đúng tiêu chuẩn mình cần, rất ưng ý, nhưng rồi đến lúc check hàng, thì.... hic. vãi cả thất vọng, màn hình LCD... _ _!!! từ đó khẩu vị thay đổi, thích đầy đặn, thân hình đồng hồ cát :)) đi sau gái bây giờ toàn ngắm mông @@~
Ngạn ngữ nc ngoài có câu: Sau lưng người đàn bà hoàn hảo là người đàn ông đang nhìn mông của họ.
Nữ mà ko có ai theo sau ngắm mông thì xác cmn định là ko đẹp rồi :D

Năm nhất đã đc check hàng rùi :eek: :eek: :eek:
cái này bình thường mà bác, nó cho ngủ lại mà đòi về nó lại tưởng mình gay =))
Ko biết à? "hàng" lượn lờ trước ký túc xá 24/24. Muốn check lúc nào chả được, wa trọng là có $ hay ko thui! :D :p
hàng chất lượng bác ah, gấu chính chủ ^^!!, da trắng mặt xinh, có điều mảnh mai quá thôi,1m6 mà có 42kg hic
Ngạn ngữ nc ngoài có câu: Sau lưng người đàn bà hoàn hảo là người đàn ông đang nhìn mông của họ.
Nữ mà ko có ai theo sau ngắm mông thì xác cmn định là ko đẹp rồi :D
bác này nói chuẩn, nhìn sau đẹp có khi phía trước còn là yêu quái, nhìn sau mà xấu thì phía trước khỏi cần bàn ^^

Phục bác :)))))))
Gấu j mà cũng chủ động thật, cho ngủ qua đêm rùi show luôn.
Mà giờ bác chia tay ah :-SS

làm gì có chuyện nó chủ động hả bác, em nhan sắc có hạn mà thủ đoạn vô biên nên mới xin nó cho ngủ lại 1 đêm, tại nó ở phòng trọ vs chị, mà hôm đó chị nó về quê, trong phòng có 2 cái giường, em nói mỗi người ngủ 1 giường, rùi nửa đêm giả vở trằn trọc ko ngủ được, sang giường kia nói chuyện bla bla :)) nó đuổi về giường ko chịu, nằm ì đó, 1 lát sau thì... ^^ chia tay lâu lắm rùi bác, mối tình đầu của em, hic, giờ thì càng ngày nó càng xinh ra, nhưng vẫn gầy như xưa :D

các bác đừng đăng ảnh gái vòng 2 vòng 3 căng tròn nữa, em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình bao lâu nay mà toàn bị gái đem so sánh với ộp pa rồi chê nhìn kinh kinh đây này,
nhìn ảnh các bác đăng là thèm và tủi thân kinh khủng