nhờ anh em góp ý và cho mình thêm động lực

Em thì chú ý nhất đến phần lưng trên của bác khá là đều và dày.
Tuy nhiên các phần khác có vẻ chưa tương xứng, có lẽ do vẫn còn nhiều mỡ.

em cần được như anh thôi là viên mãn rồi :D này thì siết xuống 75kg thành công thì đẹp phải biết, cố lên, chờ tin vui của anh :D

bác này ngoài chuyện chiều cao khủng thì tỷ lệ chân/người cũng khá tốt,xương cũng khá to,nói chung là đẹp
ngoài trừ chuyện chym ko to lắm:chicken:

bác này ngoài chuyện chiều cao khủng thì tỷ lệ chân/người cũng khá tốt,xương cũng khá to,nói chung là đẹp
ngoài trừ chuyện chym ko to lắm:chicken:
Thank bạn đã khen. Nhiều bạn trẻ ước ao hàng khủng nhưng tịt ngòi thì cũng chết. Mình vừa đủ xài không thiếu đạn mà lại vừa hàng việt nam chính hãng thì có gì phải xoắn đâu. Hihi nói chung là thank you

nhìn bác em tưởng 3x đời cuối.Body đẹp

Nói chung body bác ngon rồi,bác nghe em đổi kiểu kính(thay gọng),đổi kiểu tóc là ngon nữa ngay
Hic 3x đời cuối cơ ah :)) ^^ thank em hồi anh 20 chưa có bạn gái mà người ta nói giống 30 và có 2 còn rồi kìa . Bị chê già riết quen rồi em. Nên thôi có sao cứ vậy đi. Khỏe là được hehe thank e

- Body đẹp, anh ráng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng, ngực bự thêm tí nữa thì OK.
P/S: Được có mỗi cái cao bằng anh 1m79 luôn, còn nhiêu thua anh hết =.=!

Không đồng ý với một số bạn cho là ngực chủ thớt chưa dày, chẳng qua do xô to với góc chụp các bạn nghĩ là mỏng thôi. Mình thấy body chủ thớt khá đều, cân đối và đẹp rồi. 1m79 thì bạn nên tăng cơ lên 85 kg rồi siết xuống tầm 78 kg là đẹp nhất. 28 tuổi phấn đấu 1-2 năm nữa thành fitness (y)