Sư tử trắng là biểu tượng của đàn ông đích thực?

Mình thì đêm nào cũng nằm mơ thấy sư tử trắng và hổ cái. Nhưng mà hình như vợ nó không biết là mình mơ thấy sư tử trắng hay là nó cứ mơ thấy voi hay là sư tử hà đông hay sao đó cho nên nó cứ tiếp tục đì mình hoài à :banghead:

Cho hỏi xem sư tử màu gì thì hơn sư tử hà đông vậy mọi người?:cry:
Sư tử Hà Đông có lẽ là loài có sức mạnh vĩ đại nhất trên đời này, gặp phải loại này thì chỉ có im lặng và chờ chết thôi :notworthy::cry:

Chưa, bác thik thì em bày cho. Vào rừng túm lấy một con sư tử, cạo sạch lông lá, quệt ve trắng rồi rước về để đâu thì để. Qúa ổn! :facepalm:
Nói như bác đây thì em ra chợ mua con chó cảnh, rồi đeo vào cho nó cái bảng "Đây là Sư tử trắng" thì nó là sư tử trắng rồi, cần chi phải vào rừng bắt cho mất công, hehe

Hôm qua đi nhậu với mấy ông giám đốc doanh nghiệp mới biết họ tin vào sư tử trắng biết dường nào. Người thì nói rằng sư tử trắng là biểu tượng cho sức mạnh, lòng quả cảm của đàn ông, nếu nắm trong tay biểu tượng của sư tử trắng thì sẽ gặp nhiều may mắn, phú quý tiền tài đến như mưa, đặc biệt còn giúp cho chuyện ấy thăng hoa nữa. Nghe đồn rằng các đại gia trên thế giới và cả ở Việt Nam đều sở hữu riêng cho mình những biểu tượng của sư tử trắng. Đặc biệt hơn nữa, có ông còn tin rằng nếu mơ thấy sư tử trắng và hổ cái thì khi tỉnh dậy sẽ hết ngay bệnh sợ vợ :D, vợ sẽ trở nên ngoan hiền trước mặt chồng giống như hổ cái phải "xìu" trước uy nghi của sư tử trắng vậy, và ổng lấy cuộc sống gia đình thực tế của ổng ra để chứng minh làm cho mọi người không thể không tin. Rồi còn rất nhiều câu chuyện ly kỳ liên quan đến sư tử trắng nữa nhưng mình lười kể quá. Đêm nay chắc mình cũng ráng mơ về sư tử trắng và hổ cái mới được :D
Rồi, kết quả sao rồi? Cập nhật cho anh em biết đường đi thớt

Ah, ở vườn thú công viên nước Củ Chi có 2 con sư tử trắng nhé bạn, lúc mình đến đó thăm thì nó còn rất bé, giờ thì chắc đã lớn lắm rồi, trông rất uy nghi, hùng dũng
Thực ra sư tử trắng ko phải là 1 loài sư tử riêng biệt, mà nó là kết quả của việc đột biến nhiễm sắc tố trong quá trình bào thai phát triển, vì vậy nên sư tử trắng là loại cực kỳ quý hiếm

Thường với loài sư tử thì sẽ là cọc đi tìm trâu đúng ko mọi người nhỉ?
Bạn sai rồi nhé. Sư tử đực tồn tại chủ yếu là để bảo vệ bầy đàn; chúng là những kẻ chiến đấu tuyệt vời (bờm của sư tử là sự tiến hóa để phù hợp với những cuộc giao tranh; bờm cản lại những cú cắn và cào có thể rất nguy hiểm cho tính mạng). Và sư tử đực có thể giao phối với nhiều sư tử cái khác nhau trong mùa giao phối

Thực ra sư tử trắng ko phải là 1 loài sư tử riêng biệt, mà nó là kết quả của việc đột biến nhiễm sắc tố trong quá trình bào thai phát triển, vì vậy nên sư tử trắng là loại cực kỳ quý hiếm
Vậy thì sư tử trắng ko thể xuất hiện qua con đường sinh sản tự nhiên hả?

Vậy thì sư tử trắng ko thể xuất hiện qua con đường sinh sản tự nhiên hả?
Chính xác, ở vườn thú Củ Chi cách đây mấy năm đã có 2 con sư tử trắng được sinh ra từ 2 con sư tử mẹ bình thường. Vì không thể duy trì nòi giống theo cách tự nhiên nên sư tử trắng thực sự rất rất quý hiếm

Ah, mà trùng hợp ghê, hôm qua ông anh của mình có kể mơ thấy anh ấy bế 1 con sư tử trắng muốt trong tay, không biết đó là điềm gì nhỉ?

Ah, mà trùng hợp ghê, hôm qua ông anh của mình có kể mơ thấy anh ấy bế 1 con sư tử trắng muốt trong tay, không biết đó là điềm gì nhỉ?
Chà, nếu đúng là như vậy thì xin chúc mừng bạn nhé, bởi theo truyền thuyết thì nằm mơ thấy được bế sư tử trắng là điềm báo cho việc sắp có được 1 đứa con trai khỏe mạnh, uy quyền.

Chà, nếu đúng là như vậy thì xin chúc mừng bạn nhé, bởi theo truyền thuyết thì nằm mơ thấy được bế sư tử trắng là điềm báo cho việc sắp có được 1 đứa con trai khỏe mạnh, uy quyền.
Nếu còn ở thời phong kiến chắc con bạn sinh ra ko làm vua thì cũng làm chúa hen :D

Nhắc đến sư tử trắng mới nhớ, chuyện kể ra chắc không ai tin nổi nhưng là sự thật. Ông anh mình vốn nổi tiếng sợ vợ nhưng 1 đêm kia ổng mơ thấy 1 con hổ cái đang nhe răng đe dọa mình, sau đó xuất hiện Sư Tử Trắng, Hổ cái biến thành mèo kêu meomeo. Hôm sau tỉnh dật tự nhiên ổng thay đổi hẳn, chí khí nam nhi ngút trời làm chị vợ sợ luôn, và kể từ đó ổng không còn sợ vợ nữa :D

Chính xác, ở vườn thú Củ Chi cách đây mấy năm đã có 2 con sư tử trắng được sinh ra từ 2 con sư tử mẹ bình thường. Vì không thể duy trì nòi giống theo cách tự nhiên nên sư tử trắng thực sự rất rất quý hiếm
Cho anh em xin cái hình minh họa đi, ko tin thế giới có 10 con mà VN mình có đến 2 con. Nói ở Châu Phi thì may ra còn tin được :D

Có thật ko vậy? Vợ chồng em cũng đang rất mong cu tí. Nếu là sự thật thì em sẽ khao to cho cả nhà mình :)

Nhắc đến sư tử trắng mới nhớ, chuyện kể ra chắc không ai tin nổi nhưng là sự thật. Ông anh mình vốn nổi tiếng sợ vợ nhưng 1 đêm kia ổng mơ thấy 1 con hổ cái đang nhe răng đe dọa mình, sau đó xuất hiện Sư Tử Trắng, Hổ cái biến thành mèo kêu meomeo. Hôm sau tỉnh dật tự nhiên ổng thay đổi hẳn, chí khí nam nhi ngút trời làm chị vợ sợ luôn, và kể từ đó ổng không còn sợ vợ nữa :D
Truyện này chắc phải đưa vào sách giáo khoa dành cho đàn ông sợ vợ quá :D

Quá dữ, quá dữ. Thật ngưỡng mộ ông anh bạn