Vào chặng 2 nào :p

vậy là phải ăn đêm high fat hả bạn, mình đi làm trứng ốp bơ ăn đêm nhưng sợ bị đầy bụng k ngủ đc. à k hiểu sao cái chế độ này ăn rất nhìu rau mà vẫn bị apple nhé :eek:
Cái này thì mình chịu : )) mình chỉ là đọc cuốn sách về Low carb, tìm hiểu trên mạng và tham khảo ý kiến anh chị trên diễn đàn thôi. Còn mấy cái ấy chắc phải hỏi bác sĩ quá :LOL:

Mình mới bị apple 1 lần do ăn ít rau, sau đó ăn nhiều rau uống nhiều nước vào thì hết :D

binh bem

Moderator
Ban Quản Trị
banj ơi uống sữa k đường chắc đc nhỉ , mỗi ngày cứ phải tính toán lương f , p , c calo mệt ghê@@
ko
Mình định theo ***** thì ko đc ăn phomai bò cười GĐ 1 thấy mấy AD bên đó bảo đèn vàng qua 14 ngày thì ăn hixx... còn phải ăn đêm high fat để đốt mỡ nhanh nữa x_x k biết nên theo không
đèn vàng thì táng luôn đi
ăn ít là đc

uh minh cũng chỉ để ăn sáng 2 quả thôi , mình dang phân vân ăn bữa phụ là hoa quả , sữa chua , phô mai hay là sữa hộp đây . thử mua phô mai về ăn , ăn không k thể nuốt nổi , phải ăn với chuối nhưng chuối thì lại nhiều [email protected]@
bữa phụ ăn protein bar đi.
làm như kẹo đậu phụng rứa đó.
nhào bột whey với đậu phộng :D

ngày 6

Sáng: 2 trứng rán

9h: 2 phô mai bò cười

Trưa : 1 đầu lợn, rau cải luộc

Tối: Rau cải luộc, cá

Lần sửa cuối:

binh bem

Moderator
Ban Quản Trị
bình thường thôi ko sao đâu
do lâu ko đúng tới carb nhiều nên dạ dày phản ứng đó mà

thím cho mình hỏi ăn theo lc như vậy có bị triệu chứng phu zj k ? thấy may ngươi nói theo đc 4 5 ngày thì nguoi nổi vết sần đỏ zj ấy

Ngày 1

sáng 6h30: 2 trứng

7h: 1 phô mai bò cười

8h: 1 phô mai bò cười

10h: 1 phô mai bò cười

Trưa: thịt, rau cải luộc

Tối: Canh su hào nấu với giá, thịt

Lần sửa cuối:
ấy giảm được nhiều chưa, tớ chỉ nhảy dây thôi , lạnh thế này ra ngoài lạnh lắm :geek:
Mình cân cách đây hơn 1 tuần thì giảm gần 4kg, mình để cuối tuần sau mới cân :p Lúc bắt đầu thì cũng quan tâm cân nặng lắm nhưng LC rồi người nhẹ hẳn, ai cũng bảo dạo này còi nên cũng chẳng cân làm gì. Với lại LC là giảm mỡ chứ không giảm cân, lúc cơ thể giữ nước cân cứ nhảy lên nhảy xuống theo dõi đâm lo :hungry: nên mình quăng cái cân sang 1 bên luôn :LOL:

Mình cân cách đây hơn 1 tuần thì giảm gần 4kg, mình để cuối tuần sau mới cân :p Lúc bắt đầu thì cũng quan tâm cân nặng lắm nhưng LC rồi người nhẹ hẳn, ai cũng bảo dạo này còi nên cũng chẳng cân làm gì. Với lại LC là giảm mỡ chứ không giảm cân, lúc cơ thể giữ nước cân cứ nhảy lên nhảy xuống theo dõi đâm lo :hungry: nên mình quăng cái cân sang 1 bên luôn :LOL:
có khi tớ cũng phải quẳng cái cân sang một bên , 1 tuần cân 1 lần thôi :p

Ngày 2

Sáng: 2 trứng luộc, 2 bò cười

Trưa: bắp cải trộn giá luộc, cá

Chiều: 2 phô mai bò cười

Tối: rau cải xào thịt, su hào xào giá

đi bộ 1 tiếng

Trước khi ngủ: 1 trứng rán bằng bơ tường an

Lần sửa cuối:
không chị ạ :p em chuẩn bị thi học kì 2 và thi thử nên đang ôn. em vẫn đang đang ăn đúng chế độ nhá :p Chỉ là không có thời gian onl ạ :(