Vừa đủ 6 tháng mọi người nhận xét cho lời khuyên giúp ạ.

Hình đầu là hình của em hồi cuối năm 11, lên năm 12 thì cũng chả khác gì mấy ở nhà cũng hít đất nhưng cũng không thấy gì khác biệt nên cuối năm 12 cùng thằng bạn đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình lúc, thời gian đầu thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cũng thấy khác biệt rõ rệt mấy nhưng khoảng sau thì cũng thấy đỡ hơn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 2 3 tháng đầu mà lên chỉ được khoảng 2 3kg , bây giờ 6 tháng mà em thấy cân nặng thì nó cũng không thay đổi nhiều lắm. Em cao 1m76 nặng 60kg, đẩy nằm khoảng đc 25kg mỗi bên, em đang học năm nhất, lên đây ăn uống không được như ở nhà nguồn đạm chính chỉ nhờ mấy cái trứng gà với thức ăn ở dưới căn tin T_T, anh em có lời khuyên gì giúp em với.

Attachments

mình mới 1 tháng mà mỗi bên 20 rồi bạn, chắc do dinh dưỡng nữa. mình ko sử dụng Sản phẩm hỗ trợ nào, cứ trứng+ức gà+ rau hôm nào sang thì thịt bò, đặc biệt nên sắm cái bếp ga nấu ăn ở nhà nhé

mình mới 1 tháng mà mỗi bên 20 rồi bạn, chắc do dinh dưỡng nữa. mình ko sử dụng Sản phẩm hỗ trợ nào, cứ trứng+ức gà+ rau hôm nào sang thì thịt bò, đặc biệt nên sắm cái bếp ga nấu ăn ở nhà nhé
oh kinh thế 1 tháng mỗi bên 20 luôn, chắc ai cũng được như anh à ??

oh kinh thế 1 tháng mỗi bên 20 luôn, chắc ai cũng được như anh à ??
mình thấy với trọng lượng như bạn sau 6 tháng đẩy mỗi bên 25kg là khá nhẹ rồi, trung bình mỗi tuần nhích lên mỗi bên 1kg thôi thì sau 6 tháng ít nhất mỗi bên cũng được ~24kg (+ mức tạ ban đầu bạn mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ~5kg nữa nhé). Trong phòng mình có nhiều bạn rất gầy nhưng vẫn ráng mỗi tuần thêm được 2kg mỗi bên. Tất nhiên càng lên cao thì mức lên tạ càng thấp nhưng chí ít sau 6 tháng cố gắng lên 30kg mỗi bên cũng ko có gì là khó? Vì theo mình biết cố gắng đẩy hết sức dù là 1 cái với trọng lượng tăng thêm 1-2kg ở hiệp cuối vẫn rất dễ thực hiện.

CÓ điều kiện thì xài, ko thì cứ ăn bình thường thêm đạm vào tý với ngủ nghĩ (y)(y)
mình cũng ko có điều kiện.nhưng vẫn xài hộp whey gold uống 1 lần sau khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hơn 1 tháng mới hết còn những lúc khác cố gắng ăn nhiều. chứ ăn uông binh thường không lên cơ được

Muốn lên được body đẹp cần 2 yếu tố: dinh dưỡng + luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào.