35 ngày bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo giáo án thể hình dành cho người mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 0-1 năm

Mình cao 1m67, trước khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mình gầy lắm tay nhỏ, ngực phẳng nặng 49 kg sau 1 tháng lên được 53 kg người trông đô hơn xíu nhưng vẫn còn gầy :).Mình là sinh viên không có điều kiện ăn uống lắm ngày có 3 bữa, bữa sáng 1 gói mì tôm 3 miền, bữa trưa 1 suất cơm sinh viên 12-15k ăn no, bữa tối giống bữa trưa. Mấy 2 tuần đầu mình về chỉ đau cơ với mỏi thôi không thấy mệt lắm còn bây giờ mức tạ tăng mà dinh dưỡng mình kém quá vào phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nâng mấy cái là cảm thấy hết sức rồi chắc. Mà phần bụng trên của mình sao thấy to quá, lúc ăn no nó còn to hơn cả ngực, người gầy, bụng trên to căng tròn trông xấu lắm mọi người biết bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nào giúp phần bụng trên của mình nhở hơn được không, gần 2 tháng nữa là được về quê ăn tết rồi, mình muốn cho ba mẹ bất ngờ một chút, vì sau một tháng lên nhà người quen ở đây họ cũng ngạc nhiên rồi.

Mọi người cho mình ý kiến và cho mình hỏi với 5-7k mỗi ngày thì mình có thể mua thêm gì để ăn uống vậy có thể mua thêm sữa, ngũ cốc hay trứng gà .. hay thực phẩm bổ sung nào tốt nhất mình dùng trước khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào và trước khi đi ngủ để đỡ đói. Mình là sinh viên ở quê lên thành phố nên không có nhiều tiền, mỗi tháng chỉ dư chút tiền ăn thôi :)
À người mình gầy mà phần bụng trên to quá, nhất là khi ăn no, nó căng ra to hơn cả ngực thì có bình thường không vậy, mọi người biết bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nào tốt chỉ em với. Tks all.

Lần sửa cuối:
với số tiền đó em nên tự nấu nướng ,còn nữa mỳ tôm ăn ít thôi ,
Nếu em chưa đi làm thêm thì đi làm thêm , còn nếu làm thêm rồi thì ráng kiếm được nhiều hơn
có tiền mua thêm thức ăn

Một ngày của em như vậy khoảng 35 k = em có thể mua tầm 4 lạng ức gà = 21k , 5k rau , 5k trứng , 4k gạo

với số tiền đó em nên tự nấu nướng ,còn nữa mỳ tôm ăn ít thôi ,
Nếu em chưa đi làm thêm thì đi làm thêm , còn nếu làm thêm rồi thì ráng kiếm được nhiều hơn
có tiền mua thêm thức ăn

Một ngày của em như vậy khoảng 35 k = em có thể mua tầm 4 lạng ức gà = 21k , 5k rau , 5k trứng , 4k gạo
Hi. Em đang ở ktx, họ không cho nấu ăn trong phòng, chỉ được dùng ấm đun nước thôi. :)

Hi. Em đang ở ktx, họ không cho nấu ăn trong phòng, chỉ được dùng ấm đun nước thôi. :)
Thế thì cũng khó nhỉ
hay em thử chung với một vài bạn ra ở riêng đi , kiếm việc nào lương khá tí , chứ ăn ngoài tiệm chưa nói đến thức ăn không đảm bảo chất lượng nữa
Thời gian đầu này em cảm thấy người có tiến triển vì em mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thôi , bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 1 thời gian mà với dinh dưỡng thế này thì sẽ không lên được nưã đâu

anh thì khuyên em nên lùi lại 1 năm , đi làm kiếm tiền tiết kiệm rồi quay lại Gym chưa muộn :D , em có thay thế bằng chạy bộ , hít đất đu xà trong thời gian này

Mình cao 1m67, trước khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mình gầy lắm tay nhỏ, ngực phẳng nặng 49 kg sau 1 tháng lên được 53 kg người trông đô hơn xíu nhưng vẫn còn gầy :).Mình là sinh viên không có điều kiện ăn uống lắm ngày có 3 bữa, bữa sáng 1 gói mì tôm 3 miền, bữa trưa 1 suất cơm sinh viên 12-15k ăn no, bữa tối giống bữa trưa. Mấy 2 tuần đầu mình về chỉ đau cơ với mỏi thôi không thấy mệt lắm còn bây giờ mức tạ tăng mà dinh dưỡng mình kém quá vào phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nâng mấy cái là cảm thấy hết sức rồi chắc. Mà phần bụng trên của mình sao thấy to quá, lúc ăn no nó còn to hơn cả ngực, người gầy, bụng trên to căng tròn trông xấu lắm mọi người biết bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nào giúp phần bụng trên của mình nhở hơn được không, gần 2 tháng nữa là được về quê ăn tết rồi, mình muốn cho ba mẹ bất ngờ một chút, vì sau một tháng lên nhà người quen ở đây họ cũng ngạc nhiên rồi.

Mọi người cho mình ý kiến và cho mình hỏi với 5-7k mỗi ngày thì mình có thể mua thêm gì để ăn uống vậy có thể mua thêm sữa, ngũ cốc hay trứng gà .. hay thực phẩm bổ sung nào tốt nhất mình dùng trước khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào và trước khi đi ngủ để đỡ đói. Mình là sinh viên ở quê lên thành phố nên không có nhiều tiền, mỗi tháng chỉ dư chút tiền ăn thôi :)
À người mình gầy mà phần bụng trên to quá, nhất là khi ăn no, nó căng ra to hơn cả ngực thì có bình thường không vậy, mọi người biết bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nào tốt chỉ em với. Tks all.
Bạn ơi bạn có thể cho mình hỏi lịch bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào và ăn uống của bạn như thế nào được không
Tạ nằm bạn đẩy bao nhiêu kg vậy
Và bạn có chống đẩy không :)
Cảm ơn bạn!

nếu dk tốt nhất bạn nên trọ ngoài tự nấu nướng ko bị gò bó.chứ ăn cơm bình dân ít đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mệt lắm

Chỉ cho nấu nước thì quất trứng đi em, mỗi ngày làm 4 quả :D

7k đó sáng bạn thêm 2 quả trung ga nua đi.con sau này có điều kiên bạn mua thêm whey gold 908 g khoảng 800k uống nhé nhưng uóng tiet kiem thôi khoảng hơn 1 muống sau khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hơn 1tháng mới hêt.va ăn cơm có gì an nấy.còn bụng thì bạn gập bụng các bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hiệu quả,và nên hít bụng vào mỗi lúc mỗi nơi

cũng từ ỡ ktx,cũng là sinh viên,lời khuyên của mình là :
- chơi đá banh,bóng chuyền...đừng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tạ.
-nếu vẫn thích thì chỉ có thể bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vừa sức thôi,đừng ráng quá,ko có kết quả như kì vòng đâu,tuy nhiên,bụng 6 múi ngực vai đủ để nhìn thì vẫn dư sức tuy hơi lâu đấy :D
5-7k thì trứng,lòng trắng trứng là rẻ nhất rồi :D