TV1 Giảm cân-luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục đã và đang thay đổi cuộc đời của mình

Giảm cân-luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục đã và đang thay đổi cuộc đời của mình

-Tập thể dục-giảm cân có lẽ là 1 trong những điều mà bất kể ai trong chúng ta đều từng 1 lần nghĩ đến.Mục đích của bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục-giảm cân trước tiên là để chúng ta có 1 sức khỏe dẻo dai(ví như vàng),sau đó là 1 cơ thể săn chắc với tỷ lệ % mỡ(body fat) thấp vừa phải và cơ bắp được hiện ra.Đó là điều mà ai cũng muốn!

-Tuy nhiên sự thật là không có gì dễ dàng khi bắt tay vào việc giảm cân.Bạn béo,bạn thừa cân ư? Sáng dậy nhìn vào gương ,nhìn vào bìa tạp chí và ước cơ thể mình đẹp hơn? Leo cầu thang đi học,đi làm cũng thấy mệt?Rồi đi chơi cùng bạn bè,thấy anh này,chị này body chuẩn nhanh nhẹn trong khi mình lại béo mập,ù ịch chậm chạp.?..blah blah blah..(>.<).Những điều đó thật không hề dễ chịu chút nào!!

……………………………………

‘’Có thể mình béo mập nhưng mình vẫn làm đc những việc tốt có ích mỗi ngày như ủng hộ cho tiền 1 bác bị kẻ xấu cướp giật,phóng xe đi mua 1 món ăn đêm mà ai đó thích.. cũng ok đấy chứ!?

-Nhưng nếu có cả sức khỏe thì có thể những việc mình làm đc còn nhiều hơn thế ấy nhỉ?,mình sẽ tự tin hơn nắm bắt rất nhiều cơ hội..(biết đâu mình có thể chạy theo lấy lại tiền cho bác bị cướp đó thay vì cho bác ấy được chút tiền ít ỏi của bản thân).’’

……Đó là suy nghĩ của 1 cậu học sinh lớp 11 vào đêm trước ngày đầu học giáo dục thể chất ở trường cách đây hơn 5 năm

…Và thế là tình cờ quá trình đến với bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục của mình bắt đầu..(^ .^)

Giai đoạn 1.Học sinh cấp 3

-Ngày 1: Mình là Việt Anh ,cao 1m75 và nặng 66kg .Mình đang học lớp 11 ở trường THPT MC Hà Nội.Hôm nay là ngày đầu tiên học môn giáo dục thể chất ở trường mình và mình đang trên sân bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào..Mình là thằng to nhì lớp,to nhất là An-thằng bạn thân của mình.Tài lẻ của mình là vẽ và hát cũng khá ổn :D

‘’ Cả lớp ngồi xuống,tất cả anh nam đứng dậy!’’

‘’Xếp thành 2 hàng,mỗi lượt 2 anh- chống đẩy 20 cái cho tôi!’’

-Ôi không chống đẩy(push up) vào ngày đầu ư?Thú thật là mình to mà chống đẩy yếu lắm,nhưng trước mặt các bạn nữ-nhất là có Loan đứng đó (cô bạn dễ thương nhất lớp mà mình có cảm tình từ lần đầu vào lớp:X) thì mình phải cố thôi.Hix hơn nữa sáng nay đã quyết tâm sẽ bắt đầu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục rồi mà,nhưng 20 cái chống đẩy thì có vẻ độ khó ‘’không hề nhẹ’’.

‘’Anh to gần nhất lớp mà chống đẩy yếu thế!?Cố lên xem nào’’..blah blah blah..

‘’Việt Anh nhìn to con mà chống đấy yếu thế Loan nhỉ?’’

!!!!!!!!!!!!!!??????????????

Thôi ,thế là xong phim đời tôi rồi..:(((((((((.Loan ơi,hiện giờ tớ tuy yếu thật nhưng tớ..

Mà thôi mình là con trai, lại thanh minh là mình yếu với con gái,có mà điên!!

-Ngày 2=> Ngày 32: Hỳ hục chống đẩy,nhảy dây ’’ các kiểu con đà điểu’’

-Ngày 33: Mình đã chống đẩy thành công nhanh vù vù 30 cái luôn,quyết tâm bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục của mình xem ra cũng cao đấy chứ nhỉ.’’Loan ơi,tớ ‘’tu thành chính quả ‘’nghệ thuật (20x chống đẩy) cũng vì cậu 1 phần lớn đấyJ’’

…………………………………

-Ngày 90: giấy bảo gửi về nhà kết quả thi giữa kỳ kém,bố mẹ lại lo lắng.Mình lại là anh cả 2 họ.Thôi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trung học để vào đại học nào..Loan để trước lúc tốt nghiệp thổ lộ tình cảm sau cũng đc(sau này hối hận đến tận bây giờ)

Chú thích thêm là các bạn học ôn thi đh chắc cũng biết,mình tăng thêm 9 kg trong vòng 1năm rưỡi.

-1 Năm rưỡi+3 tháng sau đó: Lớp chuẩn bị thì tốt nghiệp cấp 3,in áo lớp ,chụp ảnh chia tay.Cũng buồn,nhưng mình vui vì mình tự tin là với sự chăm chỉ cần cù sẽ giúp mình đỗ đại học.Nhưng mình cần phải bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trung nhất vào lúc này,vậy nên Loan phải để sau khi đỗ đại học đã.Mình sẽ thi vào đại học xây dựng

-1 Năm rưỡi+5 tháng sau đó: Mình đã nhận đc giấy báo vào đại học xây dựng!!Ôi thật là sướng quá đi,trồng cây cũng đến ngày hái quả.Chấm dứt cảnh sáng đi học,chiều mài quần ở lớp học thêm,tối về lại học!’

Giai đoạn 2: Sinh viên 4 năm đầu đại học

Ngày 1: Lớp đại học toàn những bạn gầy gò,chỉ có 1 ông to hơn mình.Vào đại học rồi,cũng nên bố trí đi GYM cái nhỉ.

Mình giảm xuống 72kg,trở thành người có form ổn nhất lớp =)),nghĩ lại cũng tự hào tí xíu :v

-Và rồi từ năm thứ 2 và suốt thời gian đó là quãng đời sinh viên đại học xây dựng với đồ án,bia rượu,thức đêm.Tóm lại là bê tha,nghĩ lại cũng thấy nhiều cái dở hại đến sức khỏe chẳng hay ho gì mà kể.Mình lại trót vướng vào cả cái e.sports FPS,đam mê tuổi trẻ mà.GYM có đi đấy,nhưng k ăn thua vì sinh hoạt ‘’ điều độ’’ thế cơ mà.Đến đầu năm thứ 4 thì GYM mình bỏ hẳn vì bắt đầu è cổ trả nợ môn để cố mà ra trường

Giai đoạn cuối cho đến hiện tại: Giai đoạn bắt đầu giảm cân và ý thức đc việc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục thực sự đem lại sức khỏe và nhiều điều khác nữa

Ngày 1: Mùng 4 tết năm 2013,mình chụp ảnh với cả gia đình bên ngoại.

Một tháng sau ảnh in to treo ở góc nhà,Bố nhìn ảnh rồi mới chợt hỏi: ‘’Sao dạo này mày Béo thế con,nghỉ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào à?Giờ nặng bao nhiêu kg rồi?’’

Mình nghĩ bụng rồi trả lời:’’ Con vẫn thế,chắc vẫn 72kg thôi ạ’’

‘’Nhìn mày mà 72kg,mai cân lại bố xem’’

Sáng hôm sau mình bước lên cân,uk thì cũng công nhận dạo này mình có vẻ tăng cân thật.Toàn bộ quần bò đều phải mặc size 34-35 rồi

..cân chỉ số 80,5kg!

Sao lại có thể thế đc,mình phi ngay sang nhà dì ngay bên cạnh cân lại.

..cân chỉ số 81kg!

Thôi mình phải bắt đầu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện giảm cân thôi,năm thứ 4 rồi mà công việc chưa ra đâu,người yêu thì đã giải tán(không phải Loan nhé,đc thế chắc đã tốt),giờ lại béo ú thế này thì..Mình bắt đầu tìm đến webthehinh.com

Ngày 2 cho đến ngày 92: 3 tháng,mình đã đi GYM,bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo giáo án của webthehinh .Ăn uống k bia rượu.Nhưng giảm đc 1kg và người vẫn toàn mỡ.Nói chung 3 tháng trước mình trông vẫn na ná vậy.Mình có bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào HIIT nhưng chạy dăm 3 hôm là thấy oải,lại đau chân nữa.Mình còn phải đi học,đi làm thêm..

Ngày 93: Tình cờ mình đọc đc 1 topic có ghi là bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào INSANITY..chương trình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện rất hiệu quả trong 2 tháng,sử dụng phương thức MIT(max interval training).Trước đó nhờ webthehinh,mình cũng biết đến rằng HIIT là phương pháp đốt mỡ hiệu quả vì calo vẫn đc đốt sau giai đoạn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào.Mình bắt đầu lên mạng tìm hiểu thêm về INSANITY..Nó là chương trình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyên trên dvd bán chạy nhất nhưng cũng khó nhất.

Ngày đầu tiên của tháng sau đó là tháng 6,trường cũng đã xong xuôi cho sinh viên nghỉ hè.Mình bắt đầu buổi đầu tiên của INSANITY với bài FIT TEST của huấn luyện viên Shaun-T(bài test sức của mỗi người qua các giai đoạn của INSANITY).Shaun-T chính là người sáng lập ra chương trình INSANITY

…Wow,quả thật là rất mệt,nhưng mình thấy thích.Mình nhận ra rằng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện qua video,nhất là với sự khích lệ của Shaun(qua video thôi) đem lại cho mình niềm phấn khích vô cùng-điều mà trước đó chưa bao giờ mình cảm thấy.

67 ngày sau đó là cả 1 quãng thời gian khổ luyện của mình,mỗi ngày với 45-1h bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào INSANITY như 1 thử thách gian nan cần vượt qua.Nhưng thử thách đó mình không phải làm 1 mình,mà là với tất cả người bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trong video-bên cạnh sự hướng dẫn khích lệ của Shaun.

Nhờ các viết hữu ích của webthehinh của anh chị @thachsanh
,@FascistKid ,@voikcoi ... cũng như từ Shaun-T,Mình cũng biết đến thế nào là tầm quan trọng của dinh dưỡng trong quá trình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện giảm cân,điều mà trước đó mình đã lơ là.Tập luyện-ăn uống-nghỉ ngơi: 3 yếu tố quan trọng không thể thiếu của TRAINING.Tập luyện đã đành,nhưng nếu dinh dưỡng ăn uống không lành mạnh giàu protein,fat và carb vừa phải thì cơ thế không thể đốt đc mỡ dư thừa,cơ bắp không thể đc cung cấp dinh dưỡng.Và nếu không có nghỉ ngơi thì cơ thể cũng không thể hồi phục ,cơ bắp cũng không thể phát triển.

- Nhờ việc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục,mình đã giảm đc cân.Mình đã thực sự thay đổi,cả về vẻ bể ngoài lẫn thói quen sinh hoạt lành mạnh,khoa học hơn rất nhiều..

- Sau 67 ngày với INSANITY,mình giảm từ 80,5kg xuống còn 71kg,cơ bụng đã bắt đầu xuất hiện.Đối với mình,đó là 1 thành quả mà mình mong muốn nhất lúc đó

Và tiếp ngay sau đó cũng với những người bạn cùng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào INSANITY trên forum như @LanaKent ,@tamiya2612 .. mình đã đến với chương trình mới nhất của chính sư phụ Shaun-T..Chương trình đáp ứng đc tất cả những gì mình cần cả về hiệu quả lẫn thời gian! Thật tuyệt vời

http://www.beachbody.com/product/fitness_programs/focus-t25-workout.do

- Bận rộn ít có thời gian bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ư? Chỉ với 25/phút mỗi ngày,1 tuần 5 buổi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào-1 buổi thả lỏng.Shaun -T đã nghiên cứu thử nghiệm trong hơn 1 năm để tạo ra phương pháp bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện mới focus interval training(F.I.T)

''Focus T25 đúng như tên gọi của nó,Nếu bạn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào trung trong 25 phút mỗi ngày,hiệu quả sẽ tương đương 1h luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào.Tất cả những gì bạn đạt đc là body fat đc đốt và cơ bắp đc điêu khắc''-Shaun-T

Đầu tháng 10,Hà Nội trở rét nhưng với mình thì trời lạnh cũng như trời nóng,mình vẫn cố gắng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện bởi nó đã trở thành 1 hoạt động không thể thiếu mỗi ngày.

Tình trạng cơ thể của mình trước và sau khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào INSANITY và focus t25 :
* Trước :
_Chiều cao : 1m77 cm
_Cân nặng : 80,5 kg
_ Số đo 3 vòng: 90-88-96
_ size quần jeans size 35

* Sau :
_Chiều cao : 1m77 cm
_ Cân nặng : 66,5 kg
_ Số đo 3 vòng: 100-78-94
_ size quần jeans size 31

Kết thúc giai đoạn 3-giai đoạn cuối cùng của focus t25 Gamma gần nhất:

Giờ mình đi bơi hay đi biển cũng đều có phần tự tin hơn trước với cơ thể gọn gàng với 6 pack,quan trọng hơn là việc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục+ ăn uống sinh hoạt điều độ đem lại sức khỏe ,rồi nhờ có sức khỏe đem lại hiệu quả trong bất kỳ công việc nào.Và quan trọng là nếu chúng quyết tâm bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện thành công thì ta cũng sẽ quyết tâm làm đc những việc khác.Vậy nếu bạn là người có cuộc sống quá bận rộn,hãy cố gắng dành 1 chút time để duy trì việc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể dục tại các phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình thể dục,chắc chắn cơ thể và sức khỏe bạn sẽ cảm ơn bạn.

Còn nếu vẫn không thể dành time nhiều nhưng vẫn muốn có 1 cơ thể lean body săn chắc và khỏe mạnh,hãy bắt đầu với Focus t25.

''Keep it going-keep it pushing-keep it working'' (y)

Lần sửa cuối:

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
Oài hot boi e ei. Sexy quá. Lên cơ thêm chút nữa là chuẩn luôn. Trải qua mấy đowtj thử lửa, cái j chứ sức khoẻ sức bền chắc k phải bàn nữa rồi. Mục tiêu của c đaays chưs k p chỉ tiêu chuẩn cơ to thôi k đaau kakaa

(Cơ mà sao lại có tên c cùng hàng với các sếp thế kia. Nhầm nhọt thế nào ấy chứ c toàn spam. Được bằng 1 nửa e thôi đax tốt :(((()

Sorry cái đt điên lại lỗi font :(

Oài hot boi e ei. Sexy quá. Lên cơ thêm chút nữa là chuẩn luôn. Trải qua mấy đowtj thử lửa, cái j chứ sức khoẻ sức bền chắc k phải bàn nữa rồi. Mục tiêu của c đaays chưs k p chỉ tiêu chuẩn cơ to thôi k đaau kakaa

(Cơ mà sao lại có tên c cùng hàng với các sếp thế kia. Nhầm nhọt thế nào ấy chứ c toàn spam. Được bằng 1 nửa e thôi đax tốt :(((()

Sorry cái đt điên lại lỗi font :(

Thanks chị em vẫn đang cố đây :D,sức bền của chị thì em chắc còn phải theo dài.Em nói thật mà vì bài này là 1 trong những bài em đọc đầu tiên khi vào webthehinh tìm cách giảm cân
https://www.caubaquan.com/community/threads/60882/

Thực sự là em giảm cân và đc như ngày hôm này cùng nhờ 1 phần không nhỏ từ các anh chị cũng như các bạn khác ở webthehinh (y)

Lần sửa cuối:
thế a mua dvd hay bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo ở đâu
A down từ trên mạng về vì a có máy tính,mua dây cáp hdmi cắm vào TV bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào

Nếu em có máy tính thì có thể down trên mạng về = torrent
Nếu không có máy tính thì có thể mua dvd từ shop online,a nhớ là diatheduc.com thì phải

bác đã thử hiphop abs chưa,thấy bảo lên bụng nhanh lắm
Minh` vẫn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 5 minutes abs lúc sáng. Hip hop abs hợp với các bạn nữ hơn,nam mình thấy cần phải bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện cơ bắp k thì sẽ mất cơ

các bác cho em hỏi là loại giày mà bọn đấy bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào là loại gì thế,em chỉ có mỗi đôi thương định tổ truyền

các bác cho em hỏi là loại giày mà bọn đấy bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào là loại gì thế,em chỉ có mỗi đôi thương định tổ truyền
rebook bạn à,nhưng mình nghĩ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì k cần đâu.
bản thân shaun-T bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tại nhà còn k dùng giầy cơ

cứ mua 3-5-7 kg + thêm 1 cái resistance band 35lbs đi bác
tạ thì mình có sẵn: 4 miếng x 5kg = 20kg, 4 miếng x 2kg = 8 kg, 2 miếng x 1kg =2kg . Tổng là 30kg chắc đủ. Có xà đơn door gym
Có điều ko có ghế để nằm đẩy ngực ngang và dốc, thanh tạ đòn dài ( cái này xài 2 tạ đơn cũng dc).
Chắc h mình mua 1 quả bóng thể thao or 1 ghế để bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào

tạ thì mình có sẵn: 4 miếng x 5kg = 20kg, 4 miếng x 2kg = 8 kg, 2 miếng x 1kg =2kg . Tổng là 30kg chắc đủ. Có xà đơn door gym
Có điều ko có ghế để nằm đẩy ngực ngang và dốc, thanh tạ đòn dài ( cái này xài 2 tạ đơn cũng dc).
Chắc h mình mua 1 quả bóng thể thao or 1 ghế để bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào
Tầm đấy đủ rồi,mình còn có mối 20kg đây :(
mua ghế bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thôi bác,quả bóng đấy k hợp với khí hậu vn đâu
bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào body beast phải tăng tinh bột ^^

Lần sửa cuối: