TV1 Sự tình cờ định mệnh

Hôm nay, ngày 5/1/2014 đã hơn 5 tháng rồi thì phải, nhớ lại ngày ấy vừa tốt nghiệp xong và bước vào kỳ thi đại học mình còn chưa biết phải làm gì cho cuộc sống sau này. Ngày đó gia đình "ép" mình thi vào Cảnh sát, lúc đầu cũng không đồng ý nhưng về sau cũng đành chịu. Cố gắng ôn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào để mong có kết quả tốt, còn nhớ lúc ấy mình bảo gia đình là khả năng chỉ thi được 17đ khối A thôi. Gia đình bảo thế cũng đủ TC rồi vì năm trước lấy có 15đ. Kỳ thi kết thúc đúng như dự đoán mình thi được 17đ + thêm điểm ưu tiên là 19đ tưởng rằng cầm chắc vé vào nhưng ngờ đâu TC lấy 21. Trong khoảng thời gian chờ kết quả mình không biết làm gì suốt ngày chỉ online này nọ.... Thế rồi cho đến 1 ngày mình vô tình thấy hình ảnh của những anh chàng cơ bắp, trong đầu có suy nghĩ: " tại sao mình không bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào như họ ?". Chỉ là suy nghĩ thôi nhưng nó đã làm cho tôi thây đổi hoàn toàn. Bắt đầu từ việc tham gia ngay vào 1 trang web nhưng không phải là WTH mà là những web mang thông tin về dinh dưỡng cũng như bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cho người mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào. Tình cờ trong 1 lần tìm link phát hiện ra WTH, 1 trang web có đầy đủ những thứ mình cần. Niềm tin vào bộ môn này lại tăng thêm. Thế là từ hôm đó ngày nào cũng lên đọc tài liệu.

Mình cũng thuộc dạng thích học hỏi nên chỉ trong 1 tuần mình đã đọc hết phần: "Hỏi Đáp Dinh Dưỡng, Kiến Thức Dinh Dưỡng, Hỏi Đáp Thể Hình, Giáo Án Thể Hình,v.v... " Niềm đam mê đã thúc đẩy mình tiến thêm bước nữa đó là mua tạ về. Vì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tại nhà điều kiện thiếu thốn , chỉ trang bị tạ đơn 2kg, 5kg tạ đòn với 30kg tạ. Ban đầu mình chọn giáo án full body 3 buổi 1 tuần của anh Sơn. sau 3 tháng có phát triển rõ .
Hình lúc 3 tháng
1.jpg 2.jpg 3.jpg 4.jpg

Mặc đồ cũng coi được hơn, không còn tự ti vì ốm yếu nữa. Kiến thức về dinh dưỡng và bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lại được bổ sung khi chính thức tham gia làm thành viên của WTH. Trao đổi, chia sẽ với mọi thành viên của diễn đàn làm mình thấy mọi người ai ai cũng rất thân thuộc, ai cũng tốt và rất nhiệt tình trong chia sẽ kiến thức.
Về sau bổ sung thêm cái xà đơn+ xà kép làm mình có thể bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gần như đầy đủ các bài cần cho mình. Thời gian ấy mình cũng kham khảo thêm mục Giảm Cân của WTH, nói thật là mình có lẻ may mắn hay sao vì từ nhỏ mình không uống nước ngọt cũng như nước có gas và lớn lên mình cũng không uống rượu, bia, không hút thuốc lá... những điều đó có lẻ đã làm cho mình thêm phần tự tin trong sức khỏe. Lúc này mình bắt đầu quan trọng việc ăn và thể hình hơn bao giờ hết. Ăn cái gì cũng tìm hiểu kỹ và ăn có khoa học hơn. Vì ý kiến của mình trong việc sức khỏe là quan trọng : " Không có sức khỏe thì đi ăn cướp cũng không được nói chi giúp người."
Sau khi biết rớt ĐH ba mẹ cũng không la gì vì biết mình đã cố hết khả năng. Gia đình quyết định cho mình đi Nghĩa Vụ Công An 1 quyết định to cho cuộc sống mình sau này. Ngày qua ngày mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện chăm chỉ và đây là đánh dấu 4 tháng
Bung.jpg IMG0035A.jpg vai.jpg vai2.jpg Xo.jpg
Ngày mai là 6/1/2014 mình khám sức khỏe và sẽ đi làm khi hết tết âm lịch....Bây giờ mục tiêu của mình về sức khỏe còn cao hơn :" khỏe để bảo vệ tổ quốc, khỏe để xây dựng thành công, khỏe để bảo về gia đình."
Vài tấm hình khi còn đi học
5.jpg avata2.jpg avata3.jpg avata7.jpg
Chúc mọi người năm mới Phát Tài và An Lành. WTH ngày càng phát triển.

Attachments

tui cũng chuẩn bị đi NVCA đây khám sức khỏe xong hết rồi 16/2 là đi . Vào đó chắc xuống cơ quá ăn uống sao bằng ở nhà đc :D.

Đi thì về đừng hành dân nhé : Tặng các bác sắp trở thành công chức nhà nước

Ai cũng có việc làm nhưng không ai làm việc
Ai cũng không làm việc nhưng ai cũng có lương
Ai cũng có lương nhưng không ai đủ sống
Ai cũng không đủ sống nhưng ai cũng sống
Ai cũng sống nhưng không ai hài lòng
Ai cũng không hài lòng nhưng ai cũng giơ tay đồng ý.