Ngày ấy - Bây giờ

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
Thấy nói sáng chủ nhật ở công viên thống nhất đó. Có đi không từ hôm nay chị về chị luyện chạy :D
c k p luyện đâu vì dnay e có chạy đc đâu. chắc bét bảng. tính đi cho có khí thế thôi
Nghe cũng máu lắm. Nhưng đang không có động lực đây:). Bây giờ mà chạy 10km có khi phải vừa chạy vừa đi để nghỉ:(. Hôm nay phải sắm một em ASICS xem có đủn mông đc không đây. Voi ơi rẻ bất ngờ.

Xem đính kèm 73701
đừng làm e thèm. mắm hả c. chân e khó mua giầy lắm í

c k p luyện đâu vì dnay e có chạy đc đâu. chắc bét bảng. tính đi cho có khí thế thôi

đừng làm e thèm. mắm hả c. chân e khó mua giầy lắm í
Không phải Mắm. Mắm toàn hơn 1T. Mà không co size của chị. Mua ở Lý Đạo Thành. Made In Vn. 700k. Không phải TQ đâu nhé. Chị toàn phải đi giày nam thôi:(. May quá, vớ được đôi đúng cỡ, vừa luôn:)

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
Không phải Mắm. Mắm toàn hơn 1T. Mà không co size của chị. Mua ở Lý Đạo Thành. Made In Vn. 700k. Không phải TQ đâu nhé. Chị toàn phải đi giày nam thôi:(. May quá, vớ được đôi đúng cỡ, vừa luôn:)
ối mẹ ơi. e mua đc đôi giầy ghép ở mắm tạm gọi là vừa chân, bạn í để rẻ cho 1tr mà đã "cảm kích" rồi í :cry::cry::cry:
để e search xem sao. chân e mỏng và hẹp quá, vừa dài thì lại rộng ngang, như bơi

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
c ới. shop Đan Anh ạ. e k thấy giầy thể thao là sao nhỉ. hay là chẳng may trúng đợt hàng về có lẫn vài đôi

ối mẹ ơi. e mua đc đôi giầy ghép ở mắm tạm gọi là vừa chân, bạn í để rẻ cho 1tr mà đã "cảm kích" rồi í :cry::cry::cry:
để e search xem sao. chân e mỏng và hẹp quá, vừa dài thì lại rộng ngang, như bơi
Chị insole phải có cushion mới đi được và phải là size nam, nói cỡ ra xấu hổ:) nên cũng khó mua.
Nếu cần chị inbox cho.

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
Em tìm GG hoặc FB đi vì chị mất DT nên mất số của nó rồi. Có mấy màu hồng, tím, xanh...mà chị không vừa. Em search rồi check size trước xem.
Mà 35 chắc khó mua rồi @DUONG HOA ơi.
e search k ra c ơi. đang nhờ cái Phương nó đi xem hộ r xin contact.
sao cơ, 35 khó mua ah. Thế thôi đi rộng ra 1 size là 36 cũng được nhỉ . Càng màu đồng bóng càng tốt :D
35 36 hàng XK ít lắm c.
sp là j hả ku

Chị thử ra Thượng đình ngó xem có đôi nào không vậy. Giày chạy thế nào thì tốt nhỉ . Chạy đôi hiện tại cứ thấy nóng chân ý . Hay tại mùa nóng nó thế .

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
Chị thử ra Thượng đình ngó xem có đôi nào không vậy. Giày chạy thế nào thì tốt nhỉ . Chạy đôi hiện tại cứ thấy nóng chân ý . Hay tại mùa nóng nó thế .
để từ từ cái P nó xin sđt cho e r gọi hỏi c ơi. đừng đi giầy như trc nửa. thử thay đổi đi. sẽ thích hơn đấy. ná

Chả có kinh nghiệm về bệnh khớp nên không biết gì . Đúng là thời tiết miền bắc mùa này khó chịu thật. Độ ẩm cao, trời nồm nên cái gì cũng cảm thấy ẩm ẩm ý. Thế nên hình như người bắc hay bị khớp hơn người nam hay sao ý.
Đúng là bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym cải thiện sức khỏe nhanh thật. Ở phòng chị có một bạn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào aerobic và yoga gần chục năm rồi. Sang năm nay bạn ý kêu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thế mà cũng k ăn thua nên thử chuyển sang gym. Lúc mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì V3 của bạn ý cũng lép lắm, hai bên sườn bị mỡ. Bạn ý để ý chị bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào và cũng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo, giờ vòng mông của bạn ý cũng cải thiện phết :)
Hôm trước nghỉ ở nhà ti toe cầm thước dây ra đo V3, hốt hoảng vì nó tăng từ 90 cm lên 93cm rồi :cry:, kế hoạch đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym là đẻ giảm V3 cuối cùng phá sản :LOL: chả nhẽ bỏ squat :cry:. Squat là một baì chị rất hay bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, không những vậy là còn squat đủ các kiểu chứ, bây giờ bỏ thì bỏ làm sao được, hic hic . Cũng may v3 tuy to nhưng mặc quần áo cũng chưa ảnh hưởng lắm.
Dạo này chị còn chăm chỉ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tay và ngực nữa chứ . Đã đẩy 2 quả tạ đơn 9kg rồi . Cứ đà này dip và lên xà 1 vài cái sẽ dễ dàng hơn nhiều :LOL:. Tối qua đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gặp tên Đức Zat - Chẳng Là Gì đến phòng chị bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào :LOL:. Dạo này em ý khác quá cơ, đang bulk hay sao mà mỡ thế không biết :LOL:. Em ý nhìn vai chị nhỏ nhỏ nên kêu chị bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhiều bài vai cho nó đầy đầy lên, mà những bài đó thì chị chỉ toàn sài quả tạ đơn nhỏ 2kg để bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào và chị cũng không có ý định nâng mức tạ cho cái bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào này :LOL:
toàn những thông tin bổ ích . anh zat đang buk ah nhìn mờ lắm hả chị . haha :D

Ak, ak :cool: Mình nói xáu Đức Zat tẹo mà vẫn có tên nó phát hiện ra ah. Mún biết có mỡ hay không thì nhìn ảnh Zalo của em ý là bít ngay ý mà :ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO:
hihi vui mà chị . em đang muốn giảm cân đây mà chưa biết dùng cách nào mà không bị chóng mặt . giờ đang thua 4kg . và còn bị chóng mặt nữa .ăn nhiều mà vẫn mệt

he he, em hỏi kinh nghiêm giảm cân của @voikcoi ý :LOL:. Chị cũng đang muốn giảm 2kg mỡ nữa mà mãi chưa giảm được đây này :LOL:
năm nay tự dưng quên cách giảm cân . 2 năm trước giảm 12 kg trong vòng 1.5 năm mà không thấy mệt ăn khỏe ngủ khỏe . mà giờ quên mất cách giảm độ rọi . giờ giảm có 4 kg mà cảm thấy nóng lòng . khó khăn quá

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
dạo này nghiện dứa. ngày nào cũng ăn 1 quả to to. k biết có hại j k. mà chắc là hại rồi. vì ăn liên tục từ đầu mùa dứa đến giờ, chắc cũng hơn tháng r ấy.
bị cái bệnh đã nghiện j thì ăn cho bằng chết. có đợt nghiện bánh ngọt, nghiện mỳ tôm, "healthy" thôi rồi.
hoa quả thì quả j cũng thích, trừ dưa lưới và nhãn. nhưng nghiện ngập ngày nào cũng ăn k ăn k chịu đc thì có bưởi, ổi, xoài, dứa,... giờ đang trong cơn nghiện dứa. k biết cai làm sao