[Dropset] To cơ nhanh - Tiết kiệm thời gian

sonvalentine

Pro Creator
Ban Quản Trị
Anh có thể làm ơn chỉ rõ những cách bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào dropset còn lại không anh? Hoặc là có bài nào liên quan đầy đủ không ạ? Cảm ơn anh!
Anh sẽ sắp xếp thời gian viết đầu đủ các cách bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sau

Trước mình du học bên Boston thấy tụi nó hay bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào rút tạ kiểu này giờ mới biết là dropset.
Áp dụng cho nữ được không?
Mình thấy nữ vẫn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mà, mấy bạn vào giai đoạn cutting hay sử dụng hơn với mức tạ nhẹ và rút liên tục. À Chị Mỹ Linh TPHCM cũng nói nữ khi siết cân có thể sử dụng cả superset cùng dropset cơ, bà Mỹ Linh này mình thấy nhiều lúc bà chơi cả Superset kèm dropset ép cân ghê lắm. Nhưng theo mình cần thể lực cực tốt mới chơi được cả 2 loại này cùng lúc

Tập dropset đòi hỏi thể lực như bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào HIT, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 3 reps xong phê như con tê tê.

hehehe... Lần tới kết hợp với Superset chắc họ tôn em lên THÁNH chắc luôn
Anh sơn cho en hỏi theo anh thì nếu mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào . Hiệp đầu minh khởi đông mức tạ vừa 70 phần trăm sức . Hiệp 2 chơi mức max luôn 100% sức lên được 12 cái là ko lên được nữa .hiệp 3 ko tháo tạ nghỉ tầm 1 phút sao cho nhịp tim giảm lại cảm thấy bớt mệt gần tới mức bình thường một chút thở hơi nhanh một chút so với mức bình thường là lại lên tiếp hiệp nữa .hiệp này chắc chỉ lên tối đa được 10.5 cái . Nghỉ như hiệp 2 .rồi lại lên tiếp ....lên tầm 6 đến 7 hiệp .đến hiệp cuối cùng chỉ lên được 3 cái . Hiệp cuối sau cùng cũng nghỉ lâu gấp 3 thời gian hiệp chính .và lên với mức tạ max có khi lớn hơn cả mức chính và chỉ lên được 2 cái là không thể cố thêm được cố lên gân giặn như giặn đẻ mới xuống được .mới lên được 2 cái .hoàn thành một bài . Nghỉ 7 phút chuyển bài khác .cảm giác sau khi về nhà trên đường đi về hơi choáng mệt .tay run . Tắm nhanh ăn cơm ngay . Tối 8 h 30 ngủ luôn . Đêm 3 h đậy đi vệ sinh đại tiện ..sáng mai dậy ăn sớm ngay .đến tầm trưa đau cl đau người hôm nào bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chân đi lại khó khăn .đến hôm thứ 4 thì cảm giác khá hơn chân căng hơi mỏi chứ ko đau như vài hôm đầu ăn giảm hơn so với vài hôm trước .sanh đến hôm thứ 5 mới lò dò ra phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhẹ hơn so với 5 hôm trước vì cảm giác vẫn chưa hồi phục hoàn toàn cân nặng tăng thêm 1.5 kg . Có lần tăng 2 kg . Vậy là một tuần mà bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vị chỉ là 2 buổi một buổi nặng và một buổi kia bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhẹ hơn so với buổi đầu tuần . Về tính liên tục của nào bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào này chỉ duy trì trong khoảng 1.5 . Đến 2 tháng rồi lại bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo bài khác tuần 4 . Hoặc 5 buổi . Lúc này cân nặng lại ko tăng nhanh hơn so với thời kỳ đầu giừơng như lại giảm cân từ 1. Đến 1.5 kg . Vòng bụng giảm chút .. ..hết . Anh xem gjờ em có thể theo bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nào được . Và bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào của em tùy từng thời điểm gọi là bài gì hiện nay ko . Do em tự chế .lên cũng ko biết thế nào ..

bửa nay bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào OHP theo dropset đuổi chịu hok nổi lun , bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đầu tiên mà bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào xong là mô hôi ước áo , thấm thật

Tự chế thì tự lắng nghe cơ thể mình xem hiệu quả thế nào thôi.
bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bài đấy phải nghỉ dưỡng mất 15 hôm mới hồi phục nguyên khí sau một đợt bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào .giờ nghĩ lại mới thấy sợ . Lúc trong thời gian bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ko biết sợ chỉ biết bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào .mệt cũng mặc kệ chịu hết . Lúc nào cũng muốn ăn như ma đói . Giờ mới biết là sống rồi .cân năng và cơ bắp cảm thấy thay đổi to lên lên cả mỡ cả cơ . Thỉnh thoảng nghe mý thằng ăm nó nói ngọng mý câu "chắc tau chớt thôi" nhớ lại những lúc như vậy mà buồn cười đến vỡ bụng àh .

E theo dropset được khoảng 2 tháng, thấy cơ thực sự căng sau mỗi buổi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào và cũng phát triển nhanh hơn. E có 1 chút thắc mắc đó là e sử dụng dropset cho gần như mọi bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào có thể và bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 1 hiệp dropset cho bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đó và chuyển sang bài khác, tiếp tục dropset. E bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo chu kỳ 4 ngày và dinh dưỡng đảm bảo (các bữa ăn đủ pro và carb + whey, pre, intra workout). Tập lâu dài liệu có xảy ra overtraining ko ạ?

đíu, em mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào được mứctaạ rất nhẹ nhưng không biếtlaàngay buổi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đầutieên của mình em đã drop set.
cuối cùng là phát đẩy thanh đòn không và đúng 1 tuầnmoới hếtdđau

ăn như bình thường, chỉ nên drop set ở mức độ vừa phải và k liên tục để tránh gây overtrain thực đây là 1 cách bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào rất tốt dùng để shock cơ cho khuyến cáo k nên áp dụng thường xuyên
p/s ý kiến bản thân từ các nguồn đã đọc được nếu có sai mod góp ý chỉnh sửa thêm
Anh ơi...a cho e hỏi tại sao lại k bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thường xuyên ạ...Vì nghe nó nở nhanh như vậy thì tốt chứ sao ạ...dạ e mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hiểu biết hơi ít,e thắc mắc nên hỏi thôi ạ

Anh ơi...a cho e hỏi tại sao lại k bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thường xuyên ạ...Vì nghe nó nở nhanh như vậy thì tốt chứ sao ạ...dạ e mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hiểu biết hơi ít,e thắc mắc nên hỏi thôi ạ
các pp trên thường là nặng và rất nặng cho người mới, cơ to khi cơ được nghỉ ngơi
nếu áp dụng thường xuyên ở mức cường độ như các pp trên thì cơ bắp có thể chuyển qua dạng độ bền để thích ứng vs cường độ đó
còn áp dụng bất chợt thì có tác dụng shock cơ
ngoài ra khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào pp đó phải đảm bảo dd đủ nữa, nghỉ ngơi đúng...

Phương pháp này khá hay và cực kỳ hiệu quả,em đẩy ngực bị chững tạ mức 15kg đẩy hoài không lên nổi chơi drop set 2 tuần đẩy được 22kg khá ngạc nhiên.
mà anh @sonvalentine cho em hỏi em theo giáo án của anh Giáo án luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cho ngưới mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào (Từ 0 - 1 năm). Bản Doc, Pdf trang 1 | webthehinh.com 3 buổi đầu tuần em đẩy bình thường 3 buổi cuối mỗi nhóm cơ em đều chơi dropset được không?

sonvalentine

Pro Creator
Ban Quản Trị
Phương pháp này khá hay và cực kỳ hiệu quả,em đẩy ngực bị chững tạ mức 15kg đẩy hoài không lên nổi chơi drop set 2 tuần đẩy được 22kg khá ngạc nhiên.
mà anh @sonvalentine cho em hỏi em theo giáo án của anh Giáo án luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cho ngưới mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào (Từ 0 - 1 năm). Bản Doc, Pdf trang 1 | webthehinh.com 3 buổi đầu tuần em đẩy bình thường 3 buổi cuối mỗi nhóm cơ em đều chơi dropset được không?
Tại sao không? Thử đi nào

A Sơn cho e hỏi : dropset kiểu như này có được không.( Ví dụ hôm bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngực :thực hiện 1 hiệp khởi động 15 cái + 4 hiệp 12/10/8/6 cái. Hiệp cuối thêm 1 Dropset hoặc kéo cáp :Thực hiện 4 hiệp 12/10/8/8 cái. mỗi hiệp thêm 1 dropset. ). E với thằng bạn e đang tranh luận về vấn đề này

Tại sao không? Thử đi nào
Em thuôc tạng ecto mình dây khá ốm, hồi trước em có 39kg cao 1m68 giờ lên được 50kg rồi bị đứng cân,em định bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thêm chạy bộ 3 ngày 1 tuần để tăng thêm sức bền được không?có ảnh hưởng việc tăng cân không anh?.

Em thuôc tạng ecto mình dây khá ốm, hồi trước em có 39kg cao 1m68 giờ lên được 50kg rồi bị đứng cân,em định bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thêm chạy bộ 3 ngày 1 tuần để tăng thêm sức bền được không?có ảnh hưởng việc tăng cân không anh?.
Có ảnh hưởng. Ban đang quá là ốm thì bỏ cardio đi.

Cho em hỏi ngoài lề tí vậy nếu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngược lại là mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào từ mức tạ nhẹ ---> mức nặng nhất thì gọi là phương pháp gì? (thời gian nghỉ....giống dropset)

Cho em hỏi ngoài lề tí vậy nếu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngược lại là mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào từ mức tạ nhẹ ---> mức nặng nhất thì gọi là phương pháp gì? (thời gian nghỉ....giống dropset)
Đẩy vậy đố bạn đẩy được, đẩy hiệp nhẹ hết sức xong k nghỉ, thêm tạ đẩy tiếp,... bạn nghĩ sao mà bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào được, pó chiếu :facepalm:

Đẩy vậy đố bạn đẩy được, đẩy hiệp nhẹ hết sức xong k nghỉ, thêm tạ đẩy tiếp,... bạn nghĩ sao mà bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào được, pó chiếu :facepalm:
Em toàn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào v không mà, chỉ là khoảng thời gian nghỉ khoảng 10s-20s (lâu hơn chút), mà bác nói cũng đúng, em thấy cũng hơi nghịch lí thật :D

Em toàn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào v không mà, chỉ là khoảng thời gian nghỉ khoảng 10s-20s (lâu hơn chút), mà bác nói cũng đúng, em thấy cũng hơi nghịch lí thật :D
Ý mình nói là k nghỉ (chỉ thêm nhanh tạ rồi đẩy tiếp), chứ nếu có nghỉ 1 chút và đẩy tiếp thì như kiểu truyền thống rồi

Ý mình nói là k nghỉ (chỉ thêm nhanh tạ rồi đẩy tiếp), chứ nếu có nghỉ 1 chút và đẩy tiếp thì như kiểu truyền thống rồi
ờm cảm ơn bác, thấy bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào kiểu đó cũng thốn lắm, dropset mốt bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thử xem sao :D

không áp dụng cho người mới :)) nói chug là khá kinh khủng :D
sao người mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ko áp dụng được bạn? mình mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào và áp dụng 3 tháng nay. 1 lần tình cờ vào trang web nói về bí quyết thành công của arnol có nói đến pp drop sets này, hôm nay mới được đọc ở đây. hiệu quả phương pháp này mang đến quá bất ngờ, cơ thể mình tiến bộ từng ngày. đó ko phải những lời nói suông đâu, thể hiện rõ ở body đấy

sao người mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ko áp dụng được bạn? mình mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào và áp dụng 3 tháng nay. 1 lần tình cờ vào trang web nói về bí quyết thành công của arnol có nói đến pp drop sets này, hôm nay mới được đọc ở đây. hiệu quả phương pháp này mang đến quá bất ngờ, cơ thể mình tiến bộ từng ngày. đó ko phải những lời nói suông đâu, thể hiện rõ ở body đấy
Mình fan của dropset, nhiều lúc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào xong cũng hơi rùng mình vì có cảm giác như rách ngực, vài hôm sau thấy ngứa ran cả ngực, may mà 1-2 tuần đẩy 1 phát nên nó cũng lành.

Ngày nào cũng dropset có ổn k bạn hay 1 tuần chỉ dropset 3 buổi thôi ???

dễ gây chấn thương. tích tụ có hại chứ k phải có lợi nếu nền tảng chưa vững chắc.