[LanaKent] Dự thi Ngày ấy - Bây giờ

Topic đăng muộn thoy thì lỡ như mod ko cho em thi thì em dời nhà qua nhật ký giảm cưn vậy :D.
Phương pháp để giựt giải: Insanity + Gym
Địa điểm bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện : TPHCM (Tại nhà và phòng Gym :D)
Mong cuộc thi sẽ tổ chức đều đều cả năm 2 lần để anh chị em cố gắng
Em lập top này mục đích làm đẹp 1 phần, phần nữa để cho các chị cô dì năng nổ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym và để các anh cổ vũ các chị đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym vì tương lai con em chúng ta.
Em xin hết phần mở đầu. Giờ tới phần sâu hình

Sau 3 tháng hy vong cong hơn chút, ít mỡ hơn chút he he

Đẹp! c bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ở đâu thế c? e cũng hcm nè *.*

Trông người chuẩn quá rồi :love::LOL:. Nhưng sao chị cao 1,56 mét như em mà trông lùn tịt ý em nhỉ :D:D:D

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
hôm đầu c vào trên đt, nhìn hình e mà tưởng siêu mẫu í. bảo sao lâu ngày k up ảnh mà tiến bộ dã man thế này, quan trọng nhất là k hiểu tập j mà chân tay dài ngoằng ra. trông còn hơn VS model ấy
sau mới biết là hóa ra web mình bị lỗi :ROFLMAO:

hôm đầu c vào trên đt, nhìn hình e mà tưởng siêu mẫu í. bảo sao lâu ngày k up ảnh mà tiến bộ dã man thế này, quan trọng nhất là k hiểu tập j mà chân tay dài ngoằng ra. trông còn hơn VS model ấy
sau mới biết là hóa ra web mình bị lỗi :ROFLMAO:
lỗi chắc chứ làm gì có mô đồ ở đây :ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO::ROFLMAO:

bạn ơi mình cũng đang bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào insanity, hồi năm ngoái cũng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 1 lần rồi nhưng thấy giảm k có khủng khiếp như giờ, mình mới đăng bài hôm cn thì t2 là bắt đầu fittest luôn đó, tới ngày hôm qua thì mới hết cái cardio power chứ mấy, bữa nay chân vẫn còn đau nhức mà đã linh cảm ng ốm đi quá, vội vàng check hình và kí thì thấy khác thiệt đó ạ ~.~ có hình bên topic của mình. à mình vẫn ăn ngủ bình thường, ngoài ra mỗi ngày mình có bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đều 2 tiếng thể dục thẩm mỹ, mới thêm cái này 4 bữa nay thôi.
liệu có sao k nhỉ bạn? thấy hơi lăn tăn :sick: à mà ko, lăn tăn nhìu đó ạ :LOL: sau khi check xong vội vàng nạp thêm sữa tươi, sữa chua các loại :happy:

bạn ơi mình cũng đang bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào insanity, hồi năm ngoái cũng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 1 lần rồi nhưng thấy giảm k có khủng khiếp như giờ, mình mới đăng bài hôm cn thì t2 là bắt đầu fittest luôn đó, tới ngày hôm qua thì mới hết cái cardio power chứ mấy, bữa nay chân vẫn còn đau nhức mà đã linh cảm ng ốm đi quá, vội vàng check hình và kí thì thấy khác thiệt đó ạ ~.~ có hình bên topic của mình. à mình vẫn ăn ngủ bình thường, ngoài ra mỗi ngày mình có bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đều 2 tiếng thể dục thẩm mỹ, mới thêm cái này 4 bữa nay thôi.
liệu có sao k nhỉ bạn? thấy hơi lăn tăn :sick: à mà ko, lăn tăn nhìu đó ạ :LOL: sau khi check xong vội vàng nạp thêm sữa tươi, sữa chua các loại :happy:
mục đích của bạn muốn gì ko nói rõ sao mình biết là có sao hay ko :D. Có sao trăng ko thì do ở bạn cảm nhận thôi

mình muốn ng mình chắc hơn, giờ nhìn vẫn còn mềm và ẻo lả quá :LOL: hồi đó đi hết 1,5 tháng mới giảm đc 2kg mà giờ mới 4 ngày là mất 1kg rồi nên mình âu lo đó mà
cũng thix cái môn đó lắm vì nó giúp thể lực mình cao ngất ngưởng, oánh võ liên tục 1,5 tiếng mà k hề mệt trong khi bọn con trai thì thở như bò :ROFLMAO:

Hôm qua cái tên HLV nó bảo chị chả còn tẹo mỡ nào :cry:. Thế mà chị vẫn thấy chị béo quay mới chết :cry:
người em mỡ tùm lum ra hết. Đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mặc đồ kín nhìn đỡ chớ mờ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ở nhà mặc hở là thấy sự thặc nó phũ phàng. Đã thế còn cellulite đầy đùi. Ôi nản

Topic đăng muộn thoy thì lỡ như mod ko cho em thi thì em dời nhà qua nhật ký giảm cưn vậy :D.
Phương pháp để giựt giải: Insanity + Gym
Địa điểm bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện : TPHCM (Tại nhà và phòng Gym :D)
Mong cuộc thi sẽ tổ chức đều đều cả năm 2 lần để anh chị em cố gắng
Em lập top này mục đích làm đẹp 1 phần, phần nữa để cho các chị cô dì năng nổ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym và để các anh cổ vũ các chị đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym vì tương lai con em chúng ta.
Em xin hết phần mở đầu. Giờ tới phần sâu hình
Xem đính kèm 69716
Sau 3 tháng hy vong cong hơn chút, ít mỡ hơn chút he he
trai hay gái đây ?

Minh` nghĩ hay là bạn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ít đi,nhưng mà cắt thêm carb và fat xem,sau 4h bỏ hẳn carb