Topic Lc version 2 của Bang chủ Chém Gió Hạng A1

hị hị. cơ mà ko sao :p:p vẫn quyết tâm LC nhỉ(y)
LC tiếp chứ wind không giảm cân nhưng mà mỡ đằng sau lưng với v4 nó có giảm vào 1 tí mà (dù bụng chả thấy giảm hix hix hay do hồi trước wind có bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gập bụng ý :unsure:)

LC tiếp chứ wind không giảm cân nhưng mà mỡ đằng sau lưng với v4 nó có giảm vào 1 tí mà (dù bụng chả thấy giảm hix hix hay do hồi trước wind có bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gập bụng ý :unsure:)
ko phải đâu wind ạ! người ta gập bụng mãi mới lên được cơ. wind bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 1 tẹo thì sao mà lên cơ được.ko lo đâu. sei nghe bảo: chỗ nào nó tích mỡ sau cùng thì khi giảm cân nó giảm trước.
như vòng 2 của sei đấy. mới bị tích mỡ còn vòng 4 thì từ đời nào rồi có thấy giảm đâu:(:(

ô đúng rồi, wind mà béo toàn vào v2 đầu tiên, v4 với bắp tay lại vào sau chứ nên nó giảm trước nhỉ :D

hê hê topic mình hiu quạnh quá nên qua đây chơi chút :D
mình nghe nói (anh Z hay Hell gì đó) kêu ăn LC mà thấy đói là k đúng phải k?
mình ăn 1 bữa lúc 11h rồi đến 3h chiều là thấy đói luôn rồi, nhưng mà đi học nên cũng ngại mang theo đồ ăn :">

à mà cũng bon chen chém gió tí chút, mình bị béo đùi đây, phải mấy bạn gọi đùi là v4 k :))

mình ăn 1 bữa lúc 11h rồi đến 3h chiều là thấy đói luôn rồi, nhưng mà đi học nên cũng ngại mang theo đồ ăn :">

à mà cũng bon chen chém gió tí chút, mình bị béo đùi đây, phải mấy bạn gọi đùi là v4 k :))
Bé NA bon chen cẩn thận kẻo bị bẹp :lol::lol:
ăn LC mà thấy đói thì cứ bụp mạnh thịt trứng nhá NA ......ăn 1 ngày 6 bữa đốt Fat cho nhanh nhá (y)(y)....lập topic ra để bàn về vấn đề LC.chứ cũng phảo mòi thêm chuyên ra mà nói.....đi dụ dỗ chứ bé,cứ nhất quyết chỉ nói chuyện LC sao topic đông vui thế này........

Thông báo :E đã lập bang Chém gió hạng A1 mong tất cả mọi người ai có nhu cầu thì Chui vào: Các mem bạn thân như Wind,Sei,Chân giò,moon,Salt vào cho e vui nhá......Chim lợn ơi vào nhá...chém cho dễ (đang dụ dỗ đấy:p:p)

hình như Chen cũng 93 hả, sao gọi mình là bé :))

ăn thịt thì ăn được chứ trứng thấy sợ quá à :-ss

-------------------------------edit-------------------------------
Trời ơi own page 13 :))
sướng quá =))
mình thích số 13 lắm :">

chuẩn men(y)
NA giống mình béo vòng 4:lol::lol: NA mới mấy ngày đầu đói thế là đúng rồi. sei cũng thế. mấy hôm sau là quen ấy mà.

Bé NA bon chen cẩn thận kẻo bị bẹp :lol::lol:
ăn LC mà thấy đói thì cứ bụp mạnh thịt trứng nhá NA ......ăn 1 ngày 6 bữa đốt Fat cho nhanh nhá (y)(y)....lập topic ra để bàn về vấn đề LC.chứ cũng phảo mòi thêm chuyên ra mà nói.....đi dụ dỗ chứ bé,cứ nhất quyết chỉ nói chuyện LC sao topic đông vui thế này........

Thông báo :E đã lập bang Chém gió hạng A1 mong tất cả mọi người ai có nhu cầu thì Chui vào: Các mem bạn thân như Wind,Sei,Chân giò,moon,Salt vào cho e vui nhá......Chim lợn ơi vào nhá...chém cho dễ (đang dụ dỗ đấy:p:p)
dạ báo cáo bạn chen tớ đã chui vào rồi. và bóc tem nữa:lol::lol::lol::lol: chen vào mà chém đi.
@NA: gia nhập cho vui ná

dạ báo cáo bạn chen tớ đã chui vào rồi. và bóc tem nữa:lol::lol::lol::lol: chen vào mà chém đi.
@sei:ai chém đâu.mình chém nhau là chính,đâm nhau là chủ yếu mà
@NA:vào cho vui :whistle::whistle:...chài ai 86 ngta còn gọi là bé chứ huống hồ bằng tuổi...gọi thân mật thoô không quen thì thôi gọi tên khôg lại cãi nhau....thắc mắc linh tinh quá

Nói ra thật xấu hổ nhưng mình chưa thấy ai có đùi to như mình :|
Hồi đầu năm lớp 10 đo đồng phục, lại là mấy đứa con trai đo cho mình T T, đùi gì mà 60cm, bằng eo người ta :((

Hiit bằng xe đạp tốt hơn trong việc giảm đùi phải k? Hôm qua mình chạy hiit tại chỗ đc có 6' mà hôm nay phải lết trên cầu thang = =

À mà cho hỏi cái nè, uống pepsi light nhiều quá có sao k? Hôm nay trời nóng uống hết 2 lon rồi :))

@chen: thấy lạ lạ nên hỏi thôi, k thấy cái emo mặt cười của mình à, cười nè :))

À mà có cách nào bổ sung thêm chất fat k nhỉ, mình k thích fomat cho lắm, còn nhờ mẹ mua thịt thì mẹ toàn mua thịt nạc thôi :) căn bản là mẹ chưa tin cho lắm =)

Nói ra thật xấu hổ nhưng mình chưa thấy ai có đùi to như mình :|
Hồi đầu năm lớp 10 đo đồng phục, lại là mấy đứa con trai đo cho mình T T, đùi gì mà 60cm, bằng eo người ta :((

Hiit bằng xe đạp tốt hơn trong việc giảm đùi phải k? Hôm qua mình chạy hiit tại chỗ đc có 6' mà hôm nay phải lết trên cầu thang = =

À mà cho hỏi cái nè, uống pepsi light nhiều quá có sao k? Hôm nay trời nóng uống hết 2 lon rồi :))
Tẹt ga thoải mái đi.
Mà đùi mình có 59 thui.đo rộng chứ không đo chật như bọn đo quần áo đâu
thui cố lên gắng giảm cân.đạp xe chạy bộ hiit thì dể tăng cơ chân lên :LOL::LOL:

@chen: thấy lạ lạ nên hỏi thôi, k thấy cái emo mặt cười của mình à, cười nè :))

À mà có cách nào bổ sung thêm chất fat k nhỉ, mình k thích fomat cho lắm, còn nhờ mẹ mua thịt thì mẹ toàn mua thịt nạc thôi :) căn bản là mẹ chưa tin cho lắm =)
lòng đỏ trứng Fat rất cao....làm kem trứng cop fi ý.....đánh bông trứng lên với đường As xong cho tí caphe dđn nguyên chất vô.thế là okê....trứng rán,trứng luộc,trứng bắc,canh trứng......tha hồ....

Bàn ngoài lề tí

Trứng bắc nấu thế nào hả bạn chen?

Bắc thảo và trứng vịt muối có được không ^^?

Bàn ngoài lề tí

Trứng bắc nấu thế nào hả bạn chen?

Bắc thảo và trứng vịt muối có được không ^^?
Sao lại là ngoài lề được....Trứng Bắc là dâậptrứng vô chảo xong lấy đũa ngoái loaạnxạ lên nó rời nhau ra gọi là trứng bắc chứ sao,có thể xào ít cà chua trước rùi đập trứng vào..thấy mấy người hay gọi là Trứng Bác ấy.....ăn đồ mặn làm gì tổ tích nước rùi lại than ko giảm:lol::lol::lol:

Hôm nay mua 40 quả trứng quê! tha hồ ăn. Mà mình bị nghiện phomai thì phải. Thèm ăn khủng khiếp. Nhưng sao mãi mà cân ko giảm. Buồn quá! Ko biết làm sao bây giờ.

Sao lại là ngoài lề được....Trứng Bắc là dâậptrứng vô chảo xong lấy đũa ngoái loaạnxạ lên nó rời nhau ra gọi là trứng bắc chứ sao,có thể xào ít cà chua trước rùi đập trứng vào..thấy mấy người hay gọi là Trứng Bác ấy.....ăn đồ mặn làm gì tổ tích nước rùi lại than ko giảm:lol::lol::lol:
Mà cái đó gọi là trứng bắc hả? Lần đầu tiên mình nghe gọi thế. Mình toàn gọi là trứng xào:p

hình như Chen cũng 93 hả, sao gọi mình là bé :))
Chen nó 93 tuổi ấy, ai cũng là bé hết :lol::lol:

@sei:ai chém đâu.mình chém nhau là chính,đâm nhau là chủ yếu mà
@NA:vào cho vui :whistle::whistle:...chài ai 86 ngta còn gọi là bé chứ huống hồ bằng tuổi...gọi thân mật thoô không quen thì thôi gọi tên khôg lại cãi nhau....thắc mắc linh tinh quá
Sao Chen cứ lôi cái năm sinh của mình đi trêu ngươi người khác nhỉ :lol::lol:trước là salt bj là NA:lol::lol:

Sei ơi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thử theo tabata xem, có 4ph thôi mà cũng là burn fat kinh lắm, xem có giảm đùi không, search youtube ra nhiều lắm đó, có cả bài đếm sẵn thời gian mình cứ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo 20s rồi nghỉ 10s rồi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào liên tục 4ph ấy, đốt mỡ chắc kinh lắm :love:

Hôm nay mua 40 quả trứng quê! tha hồ ăn. Mà mình bị nghiện phomai thì phải. Thèm ăn khủng khiếp. Nhưng sao mãi mà cân ko giảm. Buồn quá! Ko biết làm sao bây giờ.
Popoly ăn đúng mà ko giảm có phải do bị dính "moon" ko ? Cái này cũng là nguyên nhân đứng cân ở chị e này :smile:

Popoly ăn đúng mà ko giảm có phải do bị dính "moon" ko ? Cái này cũng là nguyên nhân đứng cân ở chị e này :smile:
Tính ra thì cũng sắp đến ngày rùi:cry: Mấy hum nữa là kỉ niệm với ny vậy mừ ko giảm. Lại ko đi ăn được. Biết làm gì ăn kỉ niệm bây giờ?