[Thảo luận] Nhạc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình

Cũng tùy lúc . Hôm nào tỉnh táo , sảng khoái thì thích nghe nhạc sôi động 1 chút . Hôm nào đi học đi làm nhiều , về mệt chết mẹ , đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cho đầu óc nó bớt căng thẳng , ra nghe bass đập uỳnh uỳnh nhức cả đầu , chỉ muốn đập mẹ loa đi .

mệt thì không lên đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào... mình thì lạ cái người uể oải đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì lại xung ra thế mới tài = hết mệt. còn khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì cứ phải nhạc mạnh nhưng bật vừa phải

bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mà ko nge tiếng nhạc thì chán kinh
toàn nge tiếng thở phì phào+tiếng tạ ken ken @@
nên có nhạc cũng xung hơn chút
đôi khi nhạc to wa thì hơi bị nhức đầu :D

nói thật nhiều luc vào gym t thấy mở cái loại nhạc này cũng hơi khó chịu , k hẳn vì giai điệu mà vì âm lượng.

mình thì muốn mở nhạc Brutal Death Metal bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cho xung nhưng ngẫm lại chơi thế thì khổ mấy bác bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cùng nên từ bỏ ý định chép cd mang vào phòng mở, hehe

Mấy hôm nay phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mình hay mở nhạc bài " chuyện tình người trinh nữ tên Thy" được remix theo phong cách DJ vũ trường! :D. Thấy cũng lạ lạ, bởi vì đây là 1 bài thuộc dòng nhạc..sến, nhạc vàng- bolero! Nay được phối theo phong cách sôi động, hihii.... Nhưng nghe nó kệch cỡm, hài hài sao ý! :LOL:
Còn phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào các bạn hay mở những loại nhạc gì? bạn có thích nghe những loại nhạc đó không? Bạn có cảm thấy hưng phấn hơn khi nghe nhạc trong lúc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào không?
Hãy chia sẻ cảm nhận với mọi người nhé! :)

Thuyền e đi trên sông trăng sáng.... bla bla mấy cái thể loại ấy, nói chung là mình nghe được hết nhạc nào cũng đá được, nên thấy bình thường, thực chất mà nói phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mình cạnh phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào erobic nên bên ấy bao giờ nhạc cũng căng mà xung hơn bên mình, nên nhạc nhẽo với phòng mình dường như k có :))) mà có cũng gọi là có lệ thế thôi hjx

Mấy hôm nay phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mình hay mở nhạc bài " chuyện tình người trinh nữ tên Thy" được remix theo phong cách DJ vũ trường! :D. Thấy cũng lạ lạ, bởi vì đây là 1 bài thuộc dòng nhạc..sến, nhạc vàng- bolero! Nay được phối theo phong cách sôi động, hihii.... Nhưng nghe nó kệch cỡm, hài hài sao ý! :LOL:
Còn phòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào các bạn hay mở những loại nhạc gì? bạn có thích nghe những loại nhạc đó không? Bạn có cảm thấy hưng phấn hơn khi nghe nhạc trong lúc bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào không?
Hãy chia sẻ cảm nhận với mọi người nhé! :)
Trên mình phòng thể hình cách nhà gần 100km nên toàn mua tạ nhựa về tự bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào, mình không hay mở dòng nhạc sôi động của vũ trường mà chỉ khoái nhạc phim kiếm hiệp, bài mình hay mở là của phim Thuỷ Hử (Bến Nước).