[FST-7] Chương trình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào của các nhà vô địch

anhlong1122

Dragonborn
Ban Quản Trị
Uả e nghĩ nếu sợ teo thì giảm số hiệp vs set cũng dc chứ nhỉ
Thế thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cái khác chứ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cái này làm gì để rồi phải nghĩ là sửa giáo án :v

Thế thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cái khác chứ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cái này làm gì để rồi phải nghĩ là sửa giáo án :v
Thì để cho đổi mới .vs cả là coi như mình cũng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào giống pro cho nó oách :v

món này mấy pro lâu năm dinh dưỡng tối ưu nên xài , chứ new mem thì chết chắc !!!

giảm rep, set giáo án bị thay đổi k đạt được hiệu quả của chương trình đặt ra
nói thế cũng chả đúng ... hiệu quả là áp dụng chó các pro ..mình k phải ngưỡng đó .cũng có thể bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhưng giảm đi để tránh trình trạng phản tác dụng thôi :)

nói thế cũng chả đúng ... hiệu quả là áp dụng chó các pro ..mình k phải ngưỡng đó .cũng có thể bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhưng giảm đi để tránh trình trạng phản tác dụng thôi :)
thì t chỉ nói là k đạt đc hiệu quả như chương trinh đặt ra thôi chứ đâu nói là k có hiệu quả đâu

thì t chỉ nói là k đạt đc hiệu quả như chương trinh đặt ra thôi chứ đâu nói là k có hiệu quả đâu
mình thỉnh thoảng cứ thay đổi giáo an bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cho thoải mái ..thế mà vẫn có lúc thấy ngày nào cũng như ngày nào vậy những đứa ngày nào cũng ngực vs tay thì k biết chúng nó nghĩ gì nhỉ

mình thỉnh thoảng cứ thay đổi giáo an bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cho thoải mái ..thế mà vẫn có lúc thấy ngày nào cũng như ngày nào vậy những đứa ngày nào cũng ngực vs tay thì k biết chúng nó nghĩ gì nhỉ
uh tụi nó bị hlv thời cũ, hlv làng đầu độc hết rồi tuần sau mình chơi 5/3/1 thử xem sau

đợi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào xong max-ot qua tét cái này, có ai bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào qua chưa cho cảm nhận đi :D:D

Mà ai giỏi giỏi T.a dịch hộ e cái lịch của Jay Cutler với nhiều bài lên youtube tìm mà chẳng có chẳng hiểu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào như thế nào cả

Bây h mới đọc dc bài này, e xin phép có ý kiến là a sonvalentine nên giải thích thêm khái niệm về fascia thì anh em dễ hiểu dc bản chất của pp này hơn. E thấy đối tượng của pp này ngoài giới pro 5 năm trở lên còn cực kỳ thích hợp với những ai dg xả tới giới hạn bị đứng cân cần vượt qua ngưỡng đó. Bản thân e đã từng trải qua pp này mấy tháng trc. Lúc đó e dg xả và đứng luôn ở 92kg gần 1 tháng rưỡi ko lên dc, mày mò tìm đọc dc về fascia rồi tìm ra fst 7, e bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo ngay và vượt ngưỡng thành công, cả số đo và cân nặng đều vượt chứ ko phải chỉ vượt cân nặng thôi nhé. E thấy nếu ai chịu khó đọc lý thuyết sẽ rất thích lý thuyết của pp này, trên bodybuilding nhìu ng tôn thờ ông Hany lắm. Vài dòng ý kiến cá nhân của e.

Bây h mới đọc dc bài này, e xin phép có ý kiến là a sonvalentine nên giải thích thêm khái niệm về fascia thì anh em dễ hiểu dc bản chất của pp này hơn. E thấy đối tượng của pp này ngoài giới pro 5 năm trở lên còn cực kỳ thích hợp với những ai dg xả tới giới hạn bị đứng cân cần vượt qua ngưỡng đó. Bản thân e đã từng trải qua pp này mấy tháng trc. Lúc đó e dg xả và đứng luôn ở 92kg gần 1 tháng rưỡi ko lên dc, mày mò tìm đọc dc về fascia rồi tìm ra fst 7, e bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo ngay và vượt ngưỡng thành công, cả số đo và cân nặng đều vượt chứ ko phải chỉ vượt cân nặng thôi nhé. E thấy nếu ai chịu khó đọc lý thuyết sẽ rất thích lý thuyết của pp này, trên bodybuilding nhìu ng tôn thờ ông Hany lắm. Vài dòng ý kiến cá nhân của e.
Trâu vậy sao chơi đây, mà bác tổng hợp ý kiếm rút ngắn gọn lại về pp này xem nào.

Dc, cứ áp dung, ngại j mà k thử, phục hồi kịp và đáp ứng đủ dd thì stick with it
Không chơi được đâu. Khoai tây tố chất nó khác. Họ là dân chuyên nghiệp, có huấn đến vài huấn luyện viên (kể cả dinh dưỡng, tâm lý...), có bác sỹ riêng, ...
Túm lại họ có rất nhiều thứ mà một VĐV chuyên nghiệp của VN cũng ko có huống chi thảo dân như mình

nhìn cái quả 7 hiệp x 8-12 nghỉ 30-45s là mình choáng luôn, biết là mình chưa đủ tầm để đú được, cho neen ko dám bắt chước

Bodybuilding.com - Taking FST-7 Training Program For A Test Drive - Part 1: Chest.
Dành cho bác nào còn thắc mắc chuyện tây với ta bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào khác nhau, khác nhau chỉ ở suy nghĩ thôi nhé. Các bác đọc kỹ sẽ thấy ông này bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào f-s-t bình thường, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 7 set với mức tạ khá nhẹ, e cũng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào như vậy đó. Các bác cứ thử với tạ nhẹ trc rồi nâng dần lên cũng dc. Chút kinh nghiệm non nớt của e thì khi theo fst7 ko dùng pre workout cũng ko sao, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhẹ lại 1 chút nhg nhất định ko thể ko có glutamine, ko là nó nhức khỏi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào dc j ngày hôm sau luôn :D

J4ckje

Tư Vấn Thể Hình
Ban Quản Trị
Không chơi được đâu. Khoai tây tố chất nó khác. Họ là dân chuyên nghiệp, có huấn đến vài huấn luyện viên (kể cả dinh dưỡng, tâm lý...), có bác sỹ riêng, ...
Túm lại họ có rất nhiều thứ mà một VĐV chuyên nghiệp của VN cũng ko có huống chi thảo dân như mình
Vớ vẫn, cứ thử, dinh dưỡng đủ, phục hồi kịp thi chơi...Đoán mò làm gì

Nhất thiết cần phải bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào qua 5 năm không nghỉ thì mới được bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sao.nếu như kĩ thuật tốt và dinh dưỡng ổn chẳng lẽ không chơi được

Theo các thánh thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo chương trình này hay max ot to nhanh hơn dd hơi kém