Cơ bụng và các bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ bụng

FascistKid

Trial Admin
Ban Quản Trị
Chủ đề dành cho các anh chị em hỏi đáp về cơ bụng, và các bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình cho cơ bụng. Các bài hỏi đáp về cơ bụng sẽ được gộp vào bài này để tiện theo dõi và trả lời.

Đường link có thể tham khảo:

Bài Tập Bụng | webthehinh.com
3 chương trình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ Bụng giúp xây dựng 8 múi | webthehinh.com
10 lỗi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ Bụng bạn không nên mắc phải | webthehinh.com

Xem hỏi đáp về cơ bụng cũ tại:
Mã:
https://www.caubaquan.com/community/threads/2257/

Last edited by a moderator:
Tình hình là em muốn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ bụng,mà bụng dưới của em có ngấn mỡ dày khoản 4cm >"<.Vậy em giảm mỡ trước mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ bụng hay bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng là mỡ tiêu lun vậy.HELP ME !

Tập bụng không giảm mỡ được đâu. Mà nếu bạn giảm mỡ được thì cũng lộ cơ bụng luôn rồi.

ngực tAY thi lên máy hồi ... cố cơ bụng ời tập ngực tay sao mà lên đươc ... ăn uốn sao.....bạn kô nghe câu .... ngực tay vai là cơ bản nhất .... xong mới tới bụng và các bộ phận khác chứ

giống mình :v. Tập cơ bụng để cho cơ vùng đó phát triển lên thôi. Nhưng nếu có lớp mỡ thì bạn tập gập bụng bao nhiu cũng chả ăn thua gì. Việc đầu tiên là cắt giảm chất béo và ăn đồ ăn tốt. 2 là tập chạy, chạy trong 1 khoảng thời gian nhất định nhưng phải dùng sức nhiều. Tránh trường hợp chạy quãng đường dài với vận tốc bt ( kiểu như marathon). + Bạn nên tập những bài tập kết hợp cơ. => Tim đập nhanh => cần nhiều năng lượng, khi đó thúc đẩy quá trình đốt mỡ tốt hơn.

giống mình :v. Tập cơ bụng để cho cơ vùng đó phát triển lên thôi. Nhưng nếu có lớp mỡ thì bạn tập gập bụng bao nhiu cũng chả ăn thua gì. Việc đầu tiên là cắt giảm chất béo và ăn đồ ăn tốt. 2 là tập chạy, chạy trong 1 khoảng thời gian nhất định nhưng phải dùng sức nhiều. Tránh trường hợp chạy quãng đường dài với vận tốc bt ( kiểu như marathon). + Bạn nên tập những bài tập kết hợp cơ. => Tim đập nhanh => cần nhiều năng lượng, khi đó thúc đẩy quá trình đốt mỡ tốt hơn.
mình có thời gian bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym thôi,còn buổi sáng dậy không nổi.12h mới ngủ ><.mình chắc thực đơn giảm mỡ thôi,bạn có cái thực đơn nào không cho mình xin với.

ngực tAY thi lên máy hồi ... cố cơ bụng ời tập ngực tay sao mà lên đươc ... ăn uốn sao.....bạn kô nghe câu .... ngực tay vai là cơ bản nhất .... xong mới tới bụng và các bộ phận khác chứ
Vâng ... Ngực mình vẫn còn lép mỏng lắm hajzzz đang cố gắn cho lên ngực đây ...

anhlong1122

Dragonborn
Ban Quản Trị
mình có thời gian bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym thôi,còn buổi sáng dậy không nổi.12h mới ngủ ><.mình chắc thực đơn giảm mỡ thôi,bạn có cái thực đơn nào không cho mình xin với.
12h ngủ 5 rưỡi 6h dậy là đc rồi

cũng tùy thui bạn ơi nếu ban xu hướng thể hình thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngực cho to , còn là dân thể thao thì vừa vừa là dc

E áp dụng chế độ cutting đc 4 tuần

Dù chưa gọi là chắc lắm nhưng e muốn hỏi nên tiếp tục siết trong bao lâu hay chuyển sang phương pháp mới để bụng chắc và phát triển cơ hơn ạ??
(Trong 4 tuần vừa qa e ăn toàn ức gà với trứng luộc, cắt tinh bột hoàn toàn) các bác có gợi ý thêm thực phẩm chứa protein mà k cần whey k?

Haroro_vt89

Tư Vấn
Ban Quản Trị
_ wow, nhìn là biết nhà bạn này có điều kiện ... vậy sao lại ko dùng Whey nhỉ ?

_ À, các thực phẩm giàu Protein: gà, bò, trứng, cá biển, đậu hũ, các loại đậu, hải sản...

_ Cắt tinh bột hoàn toàn? vậy là đang theo Ketogenic Diet à. Tỉ lệ (Pro/Fat):Kcalo thế nào ?

_ wow, nhìn là biết nhà bạn này có điều kiện ... vậy sao lại ko dùng Whey nhỉ ?

_ À, các thực phẩm giàu Protein: gà, bò, trứng, cá biển, đậu hũ, các loại đậu, hải sản...

_ Cắt tinh bột hoàn toàn? vậy là đang theo Ketogenic Diet à. Tỉ lệ (Pro/Fat):Kcalo thế nào ?
Nhà điều kiện thôi chứ mình k có điều kiện bạn ơi hiu hiu
Nhưng tạm thơi thì protein từ thực phẩm trước.
Cắt tinh bột thì mình thay cơm bằng khoai lang/khoai tây thôi bạn ạ. Mình nay tăng được 56kg rồi , lượng calo tiêu thụ 1300kcl/ngày.

Haroro_vt89

Tư Vấn
Ban Quản Trị
Nhà điều kiện thôi chứ mình k có điều kiện bạn ơi hiu hiu
Nhưng tạm thơi thì protein từ thực phẩm trước.
Cắt tinh bột thì mình thay cơm bằng khoai lang/khoai tây thôi bạn ạ. Mình nay tăng được 56kg rồi , lượng calo tiêu thụ 1300kcl/ngày.
56kg mà body như vậy, chắc cũng phải cao xấp xỉ 1m7 nhỉ
À, khoai lang, khoai tây cũng là tinh bột nhé. Bạn đã làm quen các thuật ngữ này chưa
kcalo, Fat, Carbonhydrate...

56kg mà body như vậy, chắc cũng phải cao xấp xỉ 1m7 nhỉ
À, khoai lang, khoai tây cũng là tinh bột nhé. Bạn đã làm quen các thuật ngữ này chưa
kcalo, Fat, Carbonhydrate...
1m68 thôi :D lift riếc lùn tè hii
Àh mình có học qa thuật ngữ rồi do qên chú thích good carb như khoai thì ăn trc khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào để đốt mỡ hiệu quả hơn.
Còn sau khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì toàn thịt với rau.

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
wow. hâm mộ nhất cái ý chí. lại nghe nó có lift nữa thì càng thích. hehe. e tập j thế
c nghĩ là khó ai mà ăn kiêng cả đời được. trừ khi là để đạt một mục tiêu ngắn hạn nào đó, hoặc đó là do yêu cầu bắt buộc của nghề nghiệp. còn đâu thì cân bằng giữa ăn và tập sao cho người luôn trong một trạng thái khá ổn định. chứ cứ siết rồi xả ... mệt lắm :D
còn tỷ lệ cơ mỡ sao thì tùy ý thích của mình thôi. c nghĩ e có thể ăn thêm 1 số món mình thích kết hợp với tập luyện là ok. k cần quá khắt khe.

Haroro_vt89

Tư Vấn
Ban Quản Trị
1m68 thôi :D lift riếc lùn tè hii
Àh mình có học qa thuật ngữ rồi do qên chú thích good carb như khoai thì ăn trc khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào để đốt mỡ hiệu quả hơn.
Còn sau khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì toàn thịt với rau.
1m68,56kg với bodyfat khoảng 18%...vậy là khá chuẩn rùi.
Bây giờ duy trì cân nặng, Leangain tăng thêm ít cơ bắp cho săn chắc thêm chút nữa là OK.

Nhưng bạn phải ăn mức kcalo duy trì khoảng 1800-2000kcalo
Nếu tiếp tục ăn mức Kcalo 1300, nó sẽ giảm nữa đó, gầy nữa sẽ ko đẹp đâu

wow. hâm mộ nhất cái ý chí. lại nghe nó có lift nữa thì càng thích. hehe. e tập j thế
c nghĩ là khó ai mà ăn kiêng cả đời được. trừ khi là để đạt một mục tiêu ngắn hạn nào đó, hoặc đó là do yêu cầu bắt buộc của nghề nghiệp. còn đâu thì cân bằng giữa ăn và tập sao cho người luôn trong một trạng thái khá ổn định. chứ cứ siết rồi xả ... mệt lắm :D
còn tỷ lệ cơ mỡ sao thì tùy ý thích của mình thôi. c nghĩ e có thể ăn thêm 1 số món mình thích kết hợp với tập luyện là ok. k cần quá khắt khe.
Dạ , e deadlift với squat là nhiều còn lại thì cứ chia đều bữa giữa crossfit, kickboxing và gym :D
E củng đam mê thể hình nên tiêu chí là "No pain no gain". Hihi
Ăn uống thì e làm cái nào thành thói qen đc làm. Chủ yếu thì hiện giờ củng tàn tàn mà build rồi giữ.

1m68,56kg với bodyfat khoảng 18%...vậy là khá chuẩn rùi.
Bây giờ duy trì cân nặng, Leangain tăng thêm ít cơ bắp cho săn chắc thêm chút nữa là OK.

Nhưng bạn phải ăn mức kcalo duy trì khoảng 1800-2000kcalo
Nếu tiếp tục ăn mức Kcalo 1300, nó sẽ giảm nữa đó, gầy nữa sẽ ko đẹp đâu
Thanks b, mà tăng mức kcal cao v thì đồng thời củng phải burn nhiều hơn ạ?

Haroro_vt89

Tư Vấn
Ban Quản Trị
c k nghĩ chủ thớt 18% body fat đâu. theo máy inbody thì có thể. còn thực tế 18% với nữ nó khô lắm và lộ múi rõ
tướng bạn này hao hao giống chị nè... mà cái hông với lowerbody của chị to hơn tí :D
Thanks b, mà tăng mức kcal cao v thì đồng thời củng phải burn nhiều hơn ạ?
Không cao lắm đâu, tính theo chỉ số cơ thể nữ với mức vận động trung bình (3-5 ngày bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào/tuần) thì
Trung bình là 2000-2100kcalo
Mình sợ bạn chê cao đã trừ hao đi còn 1800-2000kcalo... vậy mà vẫn còn chê cao nữa :D

tướng bạn này hao hao giống chị nè... mà cái hông với lowerbody của chị to hơn tí :D

Không cao lắm đâu, tính theo chỉ số cơ thể nữ với mức vận động trung bình (3-5 ngày bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào/tuần) thì
Trung bình là 2000-2100kcalo
Mình sợ bạn chê cao đã trừ hao đi còn 1800-2000kcalo... vậy mà vẫn còn chê cao nữa :D
:)) hì. Không chê không chê , nói chứ mai bắt tay vô thực hiện luôn.
Mình hầu như ngày nào củng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào , chỉ dành ra 1 ngày off.

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
tập bụng. chú trọng bụng dưới. mà nói chung là cứ ít mỡ, % body fat thấp là có liền
c chúa lười tập bụng nhưng khi gầy cũng có v cut. chẳng ăn kiêng hay tập j hết. do tỷ lệ cơ / mỡ bẩm sinh cao

Oh dạ cảm ơn chị, Lâu rồi e chưa inbody nữa để tuần sau inbody xem sao. E củng lười bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng lắm , hiếm lắm thì dành 15p bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng cuối giờ.

Haroro_vt89

Tư Vấn
Ban Quản Trị
tập bụng. chú trọng bụng dưới. mà nói chung là cứ ít mỡ, % body fat thấp là có liền
c chúa lười tập bụng nhưng khi gầy cũng có v cut. chẳng ăn kiêng hay tập j hết. do tỷ lệ cơ / mỡ bẩm sinh cao

Xem đính kèm 67533
Vậy ổn lắm rùi chị ơi :D, ở nữ muốn ra V-cut chắc khoảng BF 15% là có nhỉ, nhưng mà còn tùy cơ địa nữa

À, mà các bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lower đều hỗ trợ V-cut: Squat, Deadlift, Lunge, kickback...

voikcoi

Moderator
Ban Quản Trị
Vậy ổn lắm rùi chị ơi :D, ở nữ muốn ra V-cut chắc khoảng BF 15% là có nhỉ, nhưng mà còn tùy cơ địa nữa

À, mà các bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lower đều hỗ trợ V-cut: Squat, Deadlift, Lunge, kickback...
à. đấy là hình "hồi xưa"
15% với nữ khô đét e. có mông nhưng ngực thì k còn j luôn. hình trên c đo máy inbody gần 18. mà máy đó điêu lắm. bao giờ cũng thấp hơn thực tế