Hỏi - đáp: Các vấn đề về luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngực

:
:
:
Tác dụng đúng là gì thế mấy huynh .... em em hỏi tới là mỗi người mỗi ý à :(

Cảm ơn trước ạh

Cho em hỏi em mới tập đc 1 thág nhưng trước đó em tập xà đơn xà kép ở nhà. Em thấy trc lúc tập gym ngực em lên cũng đc nhưg sau 1 thág tập gym thì cơ ngực em teo dần. Các anh giúp em với

Cho em hỏi em mới tập đc 1 thág nhưng trước đó em tập xà đơn xà kép ở nhà. Em thấy trc lúc tập gym ngực em lên cũng đc nhưg sau 1 thág tập gym thì cơ ngực em teo dần. Các anh giúp em với
có thể do giãm mỡ không ? và coi lại chế độ dinh dưỡng chứ làm gì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mà teo ?

oi,cái pic này mình lạp lâu lắm rồi mà vẫn còn à :)
bro không bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nữa ah, lịch bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào đầu tiên khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym là em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo bài của bro đấy, he he

mình mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào được 3 tháng cơ ngực cũng thấy phát triển, mình đang bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo giáo án 6 buổi 1 tuần nhưng mình thấy bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngực có 2 bài là ghế ngang và ghế dốc mỗi bài 2 hiệp. mình thấy hơi ít. ae cho mình lời khuyên nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thêm bài nào với

Các anh cho rm hỏi em đã bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym được 1.5 năm tăng mức tạ từ 10 kg bh là 60kg nhưng ngực e chỉ tăng 2-3cm hiện tại là 93 bị sao ạ? E cao m85 nặng 70kg .

Các anh cho rm hỏi em đã bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym được 1.5 năm tăng mức tạ từ 10 kg bh là 60kg nhưng ngực e chỉ tăng 2-3cm hiện tại là 93 bị sao ạ? E cao m85 nặng 70kg .
ngoài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện bác cần chú ý dinh dưỡng, vì không đủ dinh dưỡng thì sao cơ phát triển đủ

ngoài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện bác cần chú ý dinh dưỡng, vì không đủ dinh dưỡng thì sao cơ phát triển đủ
Uh, phải cực kì chú ý dinh dưỡng, nếu bạn cứ bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nặng mà k ăn thì sau này lên sẽ giống cái ông gì "thay đổi" ( Quan Tâm Trong Tuần ) ấy

A cho e hỏi e mới đi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chưa có ngực thì nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào những bài nào, anh phân loại bài nào để nở ngực, cắt ngực banh ngực giúp e

Incline Barbell Bench Press
Incline Dumbbell Flyes
Incline Bench Dumbbell Press
b. Ngực giữa
Barbell Bench Press

Pec Deck Butterflys
Vớt hay Cắt ngực là đây - Barbell Pullovers
Đánh cáp - Cable Crossovers
Ép ngực - Close-Grip Barbell Bench Press

Xà kép - Dips

Flat Bench Dumbbell Press
Flat Bench Dumbbell Flyes
Machine Bench Press
Narrow Grip Push Ups
Wide Grip Barbell Bench Press
c. Ngực dưới - Lower Chest

Decline Barbell Bench Press
Decline Dumbbell Bench Press
Decline Dumbbell Flyes
Wide Grip Decline Barbell Bench Press

Mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 6 tháng rồi, có thắc mắc này mà chưa ai trả lời đc rõ ràng giúp.
Hình dáng của ngực, mình thấy nhiều người rất là khác nhau. Ví dụ:
Jeff seid có hình dạng chữ V

Còn ngực đồng chí này (ko biết tên) thì gần như vuông

Còn người này thì có vẻ tròn tròn

Còn người này, thì gần như ngực thành chữ V ngược (do dầy quá ?)

Vậy cho mình hỏi hình dáng của ngực là do cơ địa hay là do bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện, hay do cả hai ?
Ngực mình hiện tại đang giống pic số 3, tuy nhiên ko được khô như thế nên nhìn mỡ màng và hơi giống man boobs :D
Nếu muốn "nắn" lại để có hình dáng như Jeff Seid thì nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào những bài nào ?
Cần pro giúp đỡ. Cảm ơn nhiều :)

J4ckje

Tư Vấn Thể Hình
Ban Quản Trị
Mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào 6 tháng rồi, có thắc mắc này mà chưa ai trả lời đc rõ ràng giúp.
Hình dáng của ngực, mình thấy nhiều người rất là khác nhau. Ví dụ:
Jeff seid có hình dạng chữ V

Còn ngực đồng chí này (ko biết tên) thì gần như vuông

Còn người này thì có vẻ tròn tròn

Còn người này, thì gần như ngực thành chữ V ngược (do dầy quá ?)

Vậy cho mình hỏi hình dáng của ngực là do cơ địa hay là do bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện, hay do cả hai ?
Ngực mình hiện tại đang giống pic số 3, tuy nhiên ko được khô như thế nên nhìn mỡ màng và hơi giống man boobs :D
Nếu muốn "nắn" lại để có hình dáng như Jeff Seid thì nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào những bài nào ?
Cần pro giúp đỡ. Cảm ơn nhiều :)
10000% do cơ địa r bác ạ