Hỏi - đáp: Các vấn đề về luyện bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngực

Để mình mở hàng. Cho mình hỏi mình muốn bơm cho ngực trong dầy lên thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nào?
Thanks a lot. :)

Nằm đẩy tạ đòn ngang thì cầm sát tay vào trong ấy :D
Hoặc bài tạ đơn nằm ghé ngang cũng ok

P/S: Hỏi thêm 1 câu : Liệu có nên cắt ngực sớm không: như vớt ngực hoặc đẩy tạ đòn ghế dôc xuống :|

P/S: Hỏi thêm 1 câu : Liệu có nên cắt ngực sớm không: như vớt ngực hoặc đẩy tạ đòn ghế dôc xuống :|
Phài bài này ko ạ?

Nếu em đẩy ngực ngang đc 45kg thì bài bơm ngực này nên đẩy bao nhiêu?

Ngực ngang bạn đẩy 45 thì ngực trong bạn đẩy đc khoảng 30-35kg :D cái này đẩy vài lần mới quen vì cầm hẹp nên khó giữ thằng bằng hơn là đẩy rộng, cứ đẩy nhẹ ban đầu để quen động tác rồi đẩy nặng sau :D

Để mình mở hàng. Cho mình hỏi mình muốn bơm cho ngực trong dầy lên thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nào?
Thanks a lot. :)
Bạn đẩy ngực trong,hai tay hẹp hơn vai nha ^^

Cái này theo mình thấy mỗi người mỗi í,nhưng theo mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì mình cắt luôn từ đầu :D

cho em hỏi về bài ngực????

em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thể hình được 1 tháng rồi nhưng mà em ko biết là bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngực có nên banh ngực hay không??? cho em xin ý kiến các pro ơi :(

Mới tập bồ đã có gì đâu mà căt .chỉ khi nào to rồi thì mới cắt vớt cho nét đỡ xệ thui

Mới tập bồ đã có gì đâu mà căt .chỉ khi nào to rồi thì mới cắt mới vớt cho nét ,đỡ xệ thui

bạn cứ đẩy tạ đòn ngang và dốc lên trứoc đi :lol: Bơm tạ đơn ghế dốc lên nhièu vào (y) khi nào đẩy tạ đòn 60kg thì hãy bắt đầu cắt !! bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngực trên nhiều sau cắt sẽ đẹp đỡ bị xệ :p Chơi phụ thêm bài xà kép để lên tay sau và ngực ngoài nữa nhé. Chúc thành công:D

Mới tập bồ đã có gì đâu mà căt .chỉ khi nào to rồi thì mới cắt mới vớt cho nét ,đỡ xệ thui
Nhưng mình để í nhiều người ở fòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào khi ngực to mới cắt thì ngực thường hay tròn và dài,kô vuông đc :smile:

Nhưng mình để í nhiều người ở fòng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào khi ngực to mới cắt thì ngực thường hay tròn và dài,kô vuông đc :smile:
Cơ ngực mỗi người khi sinh ra khác nhau mà bạn :p có ng vuông người tròn người chéo :unsure: đẩy tạ cho dày ngực trên lên rồi cắt là đẹp. (y)

cho iem hỏi cái máy ép ngực trong đấy nhỷ, sao hok bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo bài đó mà lại bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào với tạ đòn za?

mình thấy những người mà chưa có ngực đã bạnh thì phần ức nhìn lô nhô xương rất xấu,ngực nhìn như bị xé vậy.Theo e nên đẩy ngực như bác trên kia nói ~ 30kg thì hẵn banh ngực

Tốt nhất là nên cho ngực có tí tí đã ( tức đẩy đc tầm 45 kg) thì hẵng banh ngực. Bởi chưa có ngực nếu banh ngực, sợi cơ sẽ bám theo xương ngực~> nhìn nó nham nhở~> rất xấu.

minh tap dc 5 thang roi ma van lép như con tép vậy, chan lắm, định ko bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nũa
co pac nao chỉ thêm kinh nghiệm không, lúc đầu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thấy ham hố lắm, càng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào càng chán vi càng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào càng ốm nhách ah

Nói chung ngực đã dày thì hãy làm các bài khác . Chưa dày thì cứ Flat bench với Incline bench mà đẩy thôi .

cho mình hỏi là quanh chỗ nhà mình k có clb,bạn có thế hướng dẫn bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ở nhà nào để ngực nở nang không,lâu 1 xíu cũng được :D

1 : ngực ngang = hít đất 2 bàn tay ngang đầu vú
2 : ngực dưới = hít xà kép hoặc bắt 2 cái ghế 2 bên rồi co chân lên hít

chỉ cần đơn giản như vậy là người to rồi

Xin hỏi các pro là làm thế nào để ngực nó rộng ra , có phải dùng bài banh ngực tạ đơn trên ghế phẳng và ghế nghiêng dốc không ? ngực mình hơi hẹp ?

cho mình hỏi là quanh chỗ nhà mình k có clb,bạn có thế hướng dẫn bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ở nhà nào để ngực nở nang không,lâu 1 xíu cũng được :D
Về vấn đề bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ở nhà đã có 1 PIC riêng rồi,bạn chịu khó tìm nha !

Xin hỏi các pro là làm thế nào để ngực nó rộng ra , có phải dùng bài banh ngực tạ đơn trên ghế phẳng và ghế nghiêng dốc không ? ngực mình hơi hẹp ?
Banh ngực trên phẳng giúp ngực rộng,còn ghế nghiêng giúp cắt ngực nhanh nét ^^

Em đang muốn lên 1 bộ ngực vuông

Em đang muốn lên 1 bộ ngực vuông và em nghe huan luyen vien nói la banh nhieu là co nguc vuông .Em xin hỏi là động tác bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngưc trong (tức là nắm vào giữa cay tạ để đẩy có thích hợp với ngức vuông không .Và em cần 1 số động tác dành riêng cho ngực vuông .

Em đang muốn lên 1 bộ ngực vuông và em nghe huan luyen vien nói la banh nhieu là co nguc vuông .Em xin hỏi là động tác bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngưc trong (tức là nắm vào giữa cay tạ để đẩy có thích hợp với ngức vuông không .Và em cần 1 số động tác dành riêng cho ngực vuông .

Tuỳ tạng người nó mới quyết định đến ngực vuông hay tròn.
Còn muốn ngực rộng thì nên banh ngực,còn về ngực trong thì đẩy ngực trong nhiều nó sẽ giúp ngực trong dày lên chứ kô ảnh hưởng ji đến ngực vuông !

Bạn đẩy ngực tạ đòn ngang được bao nhiêu rồi, tùy tình trạng mà banh hay ko. Ngực lép quá banh ra trông xấu lắm, bơm thêm tí cho nó đầy đầy lên đã.

Cho e hỏi, trong 2pic có nhắc đến khái niệm cắt ngực, giải thiz giùm e cắt ngực là ntn, gồm các bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nào. thanks nhìu nhìu