Hỏi đáp về bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ BỤNG

Các bác ơi cho em hỏi với.Tình hình là bụng em đã có 6 múi.Nhưng chỉ khi gồng lên mới thấy và bụng em khi đứng thì ko sao nhưng mà khi ngồi thì thấy cũng có mỡ.Mới cả cái bụng em khi đứng nhìn nó ko hiện cơ và nhìn ngang thì bụng nó cứ phưỡn ra đằng trước.E rất khổ tâm về cái bụng nó cứ to to như thế.E cao 1m75 nặng 60kg.Vòng bụng bao nhiêu thì em cũng chưa đo đc.Mong các bác giúp em với..
Do còn mỡ nên múi bị che, tiếp tục giãm mỡ thêm sẽ lộ múi

Do còn mỡ nên múi bị che, tiếp tục giãm mỡ thêm sẽ lộ múi
Trước tiên em xin cảm ơn bác.Về vấn đề mỡ thì qua tìm hiểu e cũng đã biết là phải giảm mỡ.Nhưng còn về vấn đề nhìn cái bụng nó cứ to to thì em ko biết phải làm thế nào cả.Nhìn ngang nó cứ phồng phồng phưỡn phưỡn thế nào ý.Nhìn khó chịu lắm.Tiện thể bác cho em hỏi em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào như này thì có giảm đc mỡ ko.Sáng em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngực và bụng.Chiều em đi đá bóng.Đá bóng về em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tay sau và bụng.Tập bụng thì em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bài nắm trên ghế thẳng gập người lên rồi đánh cáp sau đó nó là nằm trên ghế thẳng nâng chân.Mỗi bài 4 hiệp mỗi hiệp 15 cái xách thêm quả tạ 8 kg.Mong các bác giúp đỡ.Mai em sẽ up ảnh để các bác có thể nhìn thấy quả bụng đau khổ của em..

cháu muốn ? là làm cách nào để giảm mỡ bụng nhanh . và sớm có cơ bụng đẹp . cháu nặng 70kg mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào dc 3 tháng . mỗi 1 hiệp bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ bụng trên cháu lên dc 100 cái mà hiểu quả vẫn k thấy rõ ràng . vậy làm cách nào có hiệu quả giảm mỡ bụng nhanh

m cũng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vậy. trc khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào chạy bộ vài vòng, bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào xong lại chạy thêm vài vòng nữa!

Tại sao trong lịch bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thường để bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng cuối buổi nhỉ? Tập bụng đầu buổi có sao k các bro?

bởi vì bụng là phần nhiều mỡ nhất, mới đầu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì cơ thể chưa đốt mỡ ngay, tuỳ sau khoảng 20" bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện.

em mới bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nên gập bụng không nổi . em gài chân vào giường chịu chân lại rồi gập được ko ?

Bà con cho hỏi. Tui cao 1m78, nặng 70 kg. Ngày trc ăn kiêng Lowcarb thì vòng bụng đc 73cm, giờ đi làm rồi, ngồi nhiều , vòng bụng đã tăng lên 78cm....:((
Đang hỳ hục bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng lại thì thấy nổi cơ bụng trên, nhưng cơ bụng dưới vẫn chưa có. Mà 2 bên bụng ( gọi là hông hay eo gì đó ) nó cứ to to bè ra như có mỡ, nhưng bóp không thấy mỡ mà thấy rất chắc, ko biết bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gì để nó teo lại. Chạy? hay bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ở bàn xoay? kéo tạ ở 2 bên?
http://upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH2011072720730ntg4mmm1nz37442.jpeg

Attachments

tình hình là mình hơi ốm, 2 bên sườn nhỏ quá. làm cách nào để 2 bên sườn to ra đây.
tks trước nha

Giúp em với, bụng em bên trái thì 4 múi bên phải thì 3 múi. Múi thứ tư của bên trái hơi bé 1 chút. Em muốn bên phải cũng có thêm 1 múi như bên trái cho cân thì phải bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào như thế nào ạk

Đợt mình vô gym thág đầu, đag gập pụg có thằg vào pảo "em ốm gập pụg làm jì" nhìn đểu đểu. Bây h sau hơn 2thág pụg mình hằn múi roài, mỗi khi vạch áo lên lau mồ hôi thằg cha ý cứ nhìn trộm pụg. Haha

Cho em hỏi bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào về cơ bụng dưới với ạk,có hình ảnh thì càng tốt ạk

Cho hỏi là mình giờ đã có múi bụng rồi , nhưng dạo này muốn ăn nhiều để cho lên cân còn bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mấy cơ khác , nhưng sợ ăn nhiều quá thì múi có mất không , vì ăn nhiều bụng nó phồng căng :-s , không lại mất công e bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào

Đợt mình vô gym thág đầu, đag gập pụg có thằg vào pảo "em ốm gập pụg làm jì" nhìn đểu đểu. Bây h sau hơn 2thág pụg mình hằn múi roài, mỗi khi vạch áo lên lau mồ hôi thằg cha ý cứ nhìn trộm pụg. Haha
bac ơi, hơn 2 tháng ma có múi rùi ah. cho minh hỏi bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào hằng ngày của bác thế nào zậy. để bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo:D

các bạn có cách nào làm giảm mỡ vòng bụng dưới ko nhỉ,mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào thì thấy chỉ giảm bụng trên thôi,bụng dưới(phần ngang rốn) vẫn y nguyên,hic hic

cho e hỏi là bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ liên sườn, nếu tay phải cầm tạ thì mình nghiêng về bên trái hả a

Trước tiên em xin cảm ơn bác.Về vấn đề mỡ thì qua tìm hiểu e cũng đã biết là phải giảm mỡ.Nhưng còn về vấn đề nhìn cái bụng nó cứ to to thì em ko biết phải làm thế nào cả.Nhìn ngang nó cứ phồng phồng phưỡn phưỡn thế nào ý.Nhìn khó chịu lắm.Tiện thể bác cho em hỏi em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào như này thì có giảm đc mỡ ko.Sáng em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ngực và bụng.Chiều em đi đá bóng.Đá bóng về em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào tay sau và bụng.Tập bụng thì em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bài nắm trên ghế thẳng gập người lên rồi đánh cáp sau đó nó là nằm trên ghế thẳng nâng chân.Mỗi bài 4 hiệp mỗi hiệp 15 cái xách thêm quả tạ 8 kg.Mong các bác giúp đỡ.Mai em sẽ up ảnh để các bác có thể nhìn thấy quả bụng đau khổ của em..
Thực tình bụng em cũng giống bụng bác này, dân gian ta gọi là bụng cóc thì phải. Em khi đói thì bụng vẫn hơi phưỡn ra trước, còn ăn no thì thôi rồi :(. Bác nào có kinh nghiệm giúp em với. Bụng em cũng hơi mỡ 1 chút.

bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào theo 8 min abs còn đúng với thời đại nữa ko nhỉ??????????????

Thực tình bụng em cũng giống bụng bác này, dân gian ta gọi là bụng cóc thì phải. Em khi đói thì bụng vẫn hơi phưỡn ra trước, còn ăn no thì thôi rồi :(. Bác nào có kinh nghiệm giúp em với. Bụng em cũng hơi mỡ 1 chút.
Ngoài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ra đễ giãm mỡ mao kết hợp hạn chế ănn bớt carb nữa vì mỡ nhiền nên nhìn thế thôi

Mình bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng bài 8 phút , thấy bên phải lên rõ múi hơn bên phải và nó chia đều còn bên trái sờ ko thấy có chia như bên phải nó thành 1 cục luôn thì pải @@ đó là do bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào ko đều hả ?

Các bác cho mình hỏi vấn đề sau:
Bụng mình hiện có 8 múi đã thấy rõ nhưng có vấn đề phát sinh: Các múi bên phía trái "dày" hơn bên phải. Vậy có phải do bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bị lệch không? Có cách nào khắc phục không? :-?

sonvalentine

Pro Creator
Ban Quản Trị

cho e hỏi là bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ liên sườn, nếu tay phải cầm tạ thì mình nghiêng về bên trái hả a
Người nghiêng là đúng nhưng Nghiên thế nào...Với bài này em sử dụng tạ lớn và dùng sức cơ sườn kéo nó lên (đừng dùng tay với vai nhé) Tốt nhất là cởi áo ra bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mới chính xác

Chú ý:
Chân đừng bằng 1/2 vai thôi không đúng rộng hơn

Mấy anh cho hỏi là em là nam năm nay 18 tuổi, cao 1m67 nhưng vòng bụng tới 84 :(, vậy thì em nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện như thế nào để vòng bụng nhỏ lại :huh:

Mấy anh cho hỏi là em là nam năm nay 18 tuổi, cao 1m67 nhưng vòng bụng tới 84 :(, vậy thì em nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện như thế nào để vòng bụng nhỏ lại :huh:
Sáng chạy bộ đễ giãm mỡ chiều bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym và bài bụng 8' nữa

mấy anh ơi, em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bài sit up ( mjóc chân vào gầm giường thay vì nhờ ng`` đỡ) thì lúc xuống thẳng hết lưng ra ạ

Cho mình hỏi là bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ bụng 6 ngày / tuần ( sau khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym xong ) thì có ảnh hưởng gì không ( Chai cơ chẳng hạn ) ?

Xin cảm ơn.

Ace cho em hỏi nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ bụng vào time nào là tốt nhất trong ngày ??? Và bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ bụng có được uống nước trước đó không ??
P/s : Em hỏi nhiều người kêu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sáng sớm nhưng đói lắm lên không đc.

sonvalentine

Pro Creator
Ban Quản Trị
mấy anh ơi, em bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bài sit up ( mjóc chân vào gầm giường thay vì nhờ ng`` đỡ) thì lúc xuống thẳng hết lưng ra ạ
Không cần hết chỉ cần em thấy căng cứng bụng là được rồi
Cho mình hỏi là bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ bụng 6 ngày / tuần ( sau khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào gym xong ) thì có ảnh hưởng gì không ( Chai cơ chẳng hạn ) ?

Xin cảm ơn.
Bạn ngày nào cũng bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cũng không bao giờ chai cơ...bạn đừng lo vì cơ bụng không giống cơ khác
Ace cho em hỏi nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ bụng vào time nào là tốt nhất trong ngày ??? Và bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cơ bụng có được uống nước trước đó không ??
P/s : Em hỏi nhiều người kêu bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào sáng sớm nhưng đói lắm lên không đc.
Nên bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào lúc đói và bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vào chiều muộn là tốt nhất