Low carb Nhật ký giảm cân của cún béo xinh

mấy chị ơi, hôm thứ 7 em cân 70 kí, hôm nay cân lại có 69ki :)) em thấy bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào vậy hiệu quả, mấy anh chị chia sẽ hộ em có nặng quá ko ạ
combo hiit - 5 động tác 1p nghỉ 5s :D (nhảy, nâng đùi, đá lăn, burpee, đánh bốc ) (5min)
T25 ( beta)
bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào bụng 10p
vai, bicep, tricep (15min) ( 2 cục 5 kí)

Chào mọi người, mình cũng mới bắt đầu chiến đấu với giặc mỡ nhưng theo pp truyền thống. Đọc topic mọi người thấy có tinh thần và động lực hơn hẳn^^
Hy vọng mọi người giúp đỡ ạ:)))

Chào mọi người, mình cũng mới bắt đầu chiến đấu với giặc mỡ nhưng theo pp truyền thống. Đọc topic mọi người thấy có tinh thần và động lực hơn hẳn^^
Hy vọng mọi người giúp đỡ ạ:)))
ăn tinh bột nhìu lên chị, nhất là ban đêm á chị, chị ăn kem, kẹo, bánh kem, bánh mì càng nhìu càng tốt, cầm tô tô ăn, khi nào lên tầm 20ki giảm xuống lên báo cho vui chị :))

bây giờ 1 ngày chị được ăn bao nhiêu gr carb vậy,chứ e bắt đầu thấy thèm hoa quả lắm rồi:cry::cry:
chị theo lâu rồi và thử keto hằng ngày, nên ăn nhiều mất keto luôn thì chỉ một đêm là lại có lại nên chị ăn tùm lum lắm em, chủ yếu k vượt kcal để đảm bảo k tăng cân, bên cạnh đó ăn để ko thèm tùm lum và ăn theo quy tắc nên phải tự mình giới hạn, ăn nhiều carb bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhiều để tiêu hao kcal và glycogen tránh tích mỡ.

e đùa đó, em nghĩ LC dễ phù hợp w phụ nữ hơn, hiệu quả hơn nữa đó chị
Chị có qua Low 1 thời gian nhưng khổ nỗi ko hợp vì bị apple quá:((
chị theo lâu rồi và thử keto hằng ngày, nên ăn nhiều mất keto luôn thì chỉ một đêm là lại có lại nên chị ăn tùm lum lắm em, chủ yếu k vượt kcal để đảm bảo k tăng cân, bên cạnh đó ăn để ko thèm tùm lum và ăn theo quy tắc nên phải tự mình giới hạn, ăn nhiều carb bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào nhiều để tiêu hao kcal và glycogen tránh tích mỡ.
Chào chị, chị ơi chị có tập qua bài 30days sherd ko ạ? em tập mà không biết 30p ấy tiêu hao đc khoag bn calo?!

Ngày thứ 44, 04/11/2014

Hôm qua nghe lời chuyên gia @LeThyYen nên trước khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào HIIT em đã phang hẳn một nửa quả bưởi to uỵch lấy carb, chạy cho nó máu :D

Lần sửa cuối:
Chị có qua Low 1 thời gian nhưng khổ nỗi ko hợp vì bị apple quá:((

Chào chị, chị ơi chị có tập qua bài 30days sherd ko ạ? em tập mà không biết 30p ấy tiêu hao đc khoag bn calo?!
em có xài đt thì tải app về, chị thấ nó có nhiều bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào mẫu em nhập time bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào luyện là nó tính ra kcal thôi, em tham khảo thêm trên G nha, chị k có rành mấy bài bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào cho lắm vì chị mục tiêu giảm cân nên cái gì hiệu quả mà nhanh thì bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào :D

Ngày thứ 44, 04/10/2014

Hôm qua nghe lời chuyên gia @LeThyYen nên trước khi bet365 chau a_link bet365 mới nhất_bet365 như thế nào HIIT em đã phang hẳn một nửa quả bưởi to uỵch lấy carb, chạy cho nó máu :D
bỏ chữ chuyên gia giùm tui đi ông :D tháng 11 rồi còn để tháng 10, 1 tháng nữa 4/12 sinh nhật chị, hy vọng ốm đc thêm 5kg, phải cố gắng thoai ^^~ năm nay chắc sinh nhật k bánh kem rùi...

Menu 04/11 đơn giản thôi
Sáng cá ngừ kho cải chua - k bỏ đường, nhưng bỏ mấy trái ớt xanh
Trưa cũng vậy + 1 phô mai bò cười
Tối: canh thịt bằm cải xanh ( thịt ba rọi băm)

Tự dưng cứ thấy buồn nôn, vì cái tội xả carb cả chục ngày :(:(

Menu 04/11 đơn giản thôi
Sáng cá ngừ kho cải chua - k bỏ đường, nhưng bỏ mấy trái ớt xanh
Trưa cũng vậy + 1 phô mai bò cười
Tối: canh thịt bằm cải xanh ( thịt ba rọi băm)

Tự dưng cứ thấy buồn nôn, vì cái tội xả carb cả chục ngày :(:(
:D:D
menu ngày hôm nay của e
sáng:2 quả trứng ốp+2 quả cà chua+1 quả dưa chuột
trưa :1 đĩa xôi thịt+1 quả ổi
tối : nước lọc với không khí:ROFLMAO::ROFLMAO:

menu hum nay của tớ:
Sáng: cà phê LC - 10 gram bơ president
Trà xanh 1 ly
1 ly multivitamin
Trưa: 200gram xu xu luộc + 50 gram cà rốt + 300 gram thịt bò hầm
1 ly cà phê LC
Chiều:
1 trái cóc chín - món ngon nhất ngày
đồ ăn tối y chang buổi trưa, nhưng hết thịt rồi chỉ còn nước bò hầm + 300 gram xu xu và 50 gram cà rốt :D thêm 1 trứng gà chiên
Tối trc khi ngủ: 10gram bơ president + 1 ly cocoa ấm nhỏ (100ml)

Theo quan niệm của mình:
Ăn kiêng không có nghĩa là ăn ít.
Chỉ là thay đổi thành phần các chất tinh bột - đạm - béo vào cơ thể.
Tuy nhiên cơ thể chúng ta có thói quen hấp thụ thực phẩm khi đưa vào chuyển hóa thành năng lượng bổ sung hay dự trữ cho cơ thể.
Muốn biết em có béo không thì phải đo mới được. Nhiều người nghĩ mình ốm hay mập do nhìn bên ngoài cũng không chính xác lắm.
Muốn biết ăn nhiều hay ít thì cũng khó nói nếu em không kiểm soát và ghi nhận chi tiết.
Nếu em nói vậy, em nên ghi lại nhật ký ngày và thời gian ăn uống.
Chỉ cần điều chỉnh 1 chút là ok.
Tuy nhiên 153 cm / 60 kg thì cao rồi. Em nên giảm 15 kg là tuyệt vời.
Lịch sử cao nhất của anh là 170 cm / 93 kg.
Bây giờ là 170 cm / 58 kg.
Giảm cân : 35 kg.
a giảm cân bằng cách nào thế ạ?e cũng 1m7 giờ đang 80kg béo quá :((

em nhí nhảnh post lun
sáng: hỗn hợp cà rốt, ớt đà lat, bông cả, đậu cove, + 70g thịt+ nữa chén cơm
trưa: nữa chesm cơm 1 cái đùi gà né
chiều: như buổi sáng hehe

em nhí nhảnh post lun
sáng: hỗn hợp cà rốt, ớt đà lat, bông cả, đậu cove, + 70g thịt+ nữa chén cơm
trưa: nữa chesm cơm 1 cái đùi gà né
chiều: như buổi sáng hehe
vẫn thích thực đơn của chú,nhưng anh vẫn sợ ăn cơm thường xuyên như thế,lâu lắm rồi lúc sớm mới ăn đĩa xôi mà bồn chồn sợ tăng cân đây

báo cáo với đồng chí là,nếu đồng chí lo sợ thì cứ bắt đầu lại từ đâu cho nó chắc ăn
Cảm ơn đồng chí :D
Chị @LeThyYen. Ơi em nặng tầm 50kg gì đó, cao m6 mà ngày ăn 2 trứng vịt ( 1 luộc 1 rán - ít dầu cho đỡ dính chảo), 300g thịt ba chỉ luộc và rau luộc hoặc nấu canh thì có bị dư calo k ạ? Vì trc khi fid ngủ em vẫn k có cảm giác đói mấy. Mà em thấy bảo trc khi đi ngủ phải có cgiac đói mới là hợp lý :-?

Cảm ơn đồng chí :D
Chị @LeThyYen. Ơi em nặng tầm 50kg gì đó, cao m6 mà ngày ăn 2 trứng vịt ( 1 luộc 1 rán - ít dầu cho đỡ dính chảo), 300g thịt ba chỉ luộc và rau luộc hoặc nấu canh thì có bị dư calo k ạ? Vì trc khi fid ngủ em vẫn k có cảm giác đói mấy. Mà em thấy bảo trc khi đi ngủ phải có cgiac đói mới là hợp lý :-?
4 trứng = 100gr thịt
Em vào phần công cụ tính kcal nha, chị k nhớ lắm.
Muốn đói trc khi ngủ thì e ngừng ăn sớm hen.

chị giỏi quá:hungry:, em muốn giảm 4kg mà mãi không đc. chị giảm từ từ thôi kẻo da lại bị xấu
Uề ôi thích thế :p Không biết để giảm được chừng đó em phải mất bao lâu nữa o_O
chị đâu có muốn giảm kiểu vậy đâu, tự dưng nó tụt đó chứ, sợ bị bệnh muốn chết, quần áo rộng nữa... giảm nhanh da sạm liền ah, do gan làm việc nhiều quá T_T ... chắc xả carb lại thôi
chạy bộ 5km/ngày đi, 1 ngày sáng, 1 ngày chiều, 1 ngày nghỉ rồi lặp lại

chị đâu có muốn giảm kiểu vậy đâu, tự dưng nó tụt đó chứ, sợ bị bệnh muốn chết, quần áo rộng nữa... giảm nhanh da sạm liền ah, do gan làm việc nhiều quá T_T ... chắc xả carb lại thôi

chạy bộ 5km/ngày đi, 1 ngày sáng, 1 ngày chiều, 1 ngày nghỉ rồi lặp lại
e cũng chạy tuần 4 buổi rồi,chỉ chạy chiều thôi.1 buổi 8km(4km chạy,2km đi bộ nhanh,2km đi bộ dốc)
nhưng cân vẫn xuống chậm lắm :(:(